# Notification.
Notification

Author Topic: Eset,Nod 32 หยุดทุกปัญหาครับตัวนี้พร้อมวิธีการ Update ได้ตลอดชีวิตครับ  (Read 16980 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jjmodify

• VPC Member
  • *
    • View Profile
http://www.ziddu.com/download/13398123/EsetNOD32Antivirus4.0.314LifetimeCrack.rar.html

แก้ปัญหาตาขึ้นสีต่างๆ,ติด backlist ,up date ไม่ได้ เราแก้ทุกอย่างได้ครับ [emo03]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ขอบคุณมากนะครับท่าน ว่าแต่ท่านใดเอาไปลองใช้งานดูแล้ว ได้ผลหรือไม่ยังไง รบกวนกลับมาแจ้งผลกันด้วยนะครับ  [emo04]

Offline Aiyara2497

เรียนท่าน microsoft และท่านสมาชิก VPC ทราบครับ ณ ปัจจุบัน 4 ก.พ. 54
NOD32 ตัวนี้ยังอัพเดทได้เป็นปกติดีครับ เรียนมาเพื่อทราบ  [emo19]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
เรียนท่าน microsoft และท่านสมาชิก VPC ทราบครับ ณ ปัจจุบัน 4 ก.พ. 54
NOD32 ตัวนี้ยังอัพเดทได้เป็นปกติดีครับ เรียนมาเพื่อทราบ  [emo19]
โห..ของท่าน Aiyara2497 กว่าจะหมดอายุอีกตั้งสองหมื่นกว่าวัน [emo27]เยี่ยมจริงๆ ส่วนของผมมีเวลาใช้แค่ 31 วันเองครับ [emo06] [emo05](ตลอดกาล) [emo09]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
อีก 2 หมื่นกว่าวัน ไม่ว่า NOD, ESET จะเปลี่ยนไปกี่เวอร์ชั่นนับจากนี้ NOD เวอร์ชั่นนี้ก็ยังอัพเดตได้ปกติอีกหรอเนี่ย อิอิ  [emo05]  [emo06]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
อีก 2 หมื่นกว่าวัน ไม่ว่า NOD, ESET จะเปลี่ยนไปกี่เวอร์ชั่นนับจากนี้ NOD เวอร์ชั่นนี้ก็ยังอัพเดตได้ปกติอีกหรอเนี่ย อิอิ  [emo05]  [emo06]
ใช้ได้ครึ่งชีวิตเลยนะท่าน
ถึงตอนนั้นจะเป็นวินโดวส์อะไรแล้วล่ะเนี่ย [emo12]

Offline hawkseye

• VPC Member.
  • **
    • Email
ขอบคุณมากๆเลย  [emo19][emo08]ต้องลองแล้ว

Offline kml.

• **
เรียน  ท่านผู้อ่านทุกท่าน
       ผมเคยเอา crack จาก nod32 ที่บอกว่าใช้ได้นาน 40 ปี มาใส่ใน nod32 ess v.4.0.424
ก็ update ได้ตลอด แต่พอจะถอนออกเพื่อลงเวอร์ชั่นไหม่ ถอนไม่ได้เลยครับ เพราะไม่มี uninstall
และ remove (เข้าใจว่ารหัสต่าง ๆ คงโดน crack ทิ้งหมด) ต้อง Format แล้วลงวินโดวส์ใหม่
       เราจะแก้ปัญหานี้อย่างไร ช่วยแนะนำด้วยครับ มีผู้ต้องการความช่วยเหลืออยู่(ไม่อยาก Format)

...ขอบคุณมากครับท่าน Noi noi จะลองดูครับ(เครื่องของเพื่อน)

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
เรียน  ท่านผู้อ่านทุกท่าน
       ผมเคยเอา crack จาก nod32 ที่บอกว่าใช้ได้นาน 40 ปี มาใส่ใน nod32 ess v.4.0.424
ก็ update ได้ตลอด แต่พอจะถอนออกเพื่อลงเวอร์ชั่นไหม่ ถอนไม่ได้เลยครับ เพราะไม่มี uninstall
และ remove (เข้าใจว่ารหัสต่าง ๆ คงโดน crack ทิ้งหมด) ต้อง Format แล้วลงวินโดวส์ใหม่
       เราจะแก้ปัญหานี้อย่างไร ช่วยแนะนำด้วยครับ มีผู้ต้องการความช่วยเหลืออยู่(ไม่อยาก Format)

ก่อนหน้านั้นได้ทำการลบแล้วอาจจะลบออกไม่หมดหรือเปล่าครับ ลองแก้ปัญหาด้วยการลง Nod ซํ้าลงไปอีกทีแล้วค่อยลบออกอีกครั้ง หลังจากลบแล้วลองใช้ Nod32 Removal Tool ช่วยลบไฟล์ที่ยังค้างอยู่ออกก่อนนะครับ

http://www.nod32.nl/download/tool/nod32removal.exe  ลองดู

Offline tooy952

• *
สรุปแล้ว [emo04] [emo04]เอาออกได้หรือเปล่าครับ [emo10]จะเสี่ยงดีมั้ยเนี่ย [emo17]จะรอท่านอื่นๆดูก่อนนะ [emo10]

Offline Aiyara2497

ที่ท่าน Noi noi แนะนำ ผมขอรับประกันอีกเสียงครับ
ถอนได้หมดจดและเกลี้ยงเกลาครับ  [emo16]

Offline wichansiri

• *
    • Email
-ผมขอรบกวนใครมี nod32 v.4  ตัวเต็ม ช่วยส่งเมลให้ผมด้วยครับขอผมเน็ตหลุดบ่อย
 อีเมล [email protected]  ด่วนที่สุด
 [emo35]
  ขอบคุณมาก ๆ ครับ

Offline ismaell

• Webmaster
-ผมขอรบกวนใครมี nod32 v.4  ตัวเต็ม ช่วยส่งเมลให้ผมด้วยครับขอผมเน็ตหลุดบ่อย
 อีเมล [email protected]  ด่วนที่สุด
 [emo35]
  ขอบคุณมาก ๆ ครับ

เข้าไปโหลดที่เว็บของ ESET โดยตรงเลยดีกว่าครับ ตัวเต็มแต่เป็นแบบทดลองใช้ 30 วัน ที่นี่ครับ

http://www.eset.com/download/free-trial/international

ปล.ถ้าอยากใช้ตลอดชีวิตก็ติดตั้งตัว crack ที่ท่าน jjmodify ได้ให้ไว้ดูครับ  [emo02]

แต่สำหรับผม ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ Kaspersky Internet Security 2011  License 5,000 วัน เรียกว่าใช้กันไปจนแก่เลยแหละ  [emo01]

Offline Owner

• *
ขอความช่วยเหลือครับ คือหลังจากที่ Nod ที่เคยใช้เกิดอาการเพี้ยนขึ้นมา ทำเอาเครื่องขึ้นจอฟ้าเป็นระยะ จนในที่สุดก็ตัดสินใจถอนมันออกไปให้เครื่องทำงานตามปกติได้

ทีนี้พอจะลงใหม่ ดาวโหลดใหม่จากกระทู้นี้ล่ะครับ มันก็ขึ้นหน้าต่างตามรูปครับ ลองไปหาเวอร์ชันอื่นจากเว็บ filehippo มาลงดูมันก็ขึ้นแบบเดียวกัน มีวิธีแก้ไขไหมครับ? (ทดลองรัน Installer ของโปรแกรมอื่นแล้วไม่มีปัญหาครับ)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27