เรื่องเน็ต tot

Started by wittawatcup, 13 September 2009, 18:16:40

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

wittawatcup

คือว่าผมเล่นเน็ตอยู่ดีๆ แล้วเน็ตมันก็ใช่ไม่ได้แต่ไอรูปคอม2เครื่องมันยังมีอยู่ที่Taskbar

sunstar77

ก็ลองโทรไปศูนย์บริการดูครับ
ถ้าไม่มีคนรับก็แสดงว่าล่มเรียบร้อย
ผมเคยใช้totครับอาการเดียวกัน

mariel

ผมก็เป็นคับ....เน็ต 3M เหลือ 100กว่า b แต่เป็นบางวันนะคับ..แต่โดยรวม เืดือนหนึง จะเป็น 2-3 ครั้ง ก็พออภัยให้คับ...

chaiwut

เนท เน่าใช่ป่ะนี้ [emo18]

wittawatcup

อีกเรื่องครับ เน็ตมันดีแล้วผมก็จะโหลดmแต่มันใช้โหลดแค่4-5kpก่อนหน้านั้นผมโหลดเกมมันใช้ตั้ง100กว่าkp มันเป็นเพราะอะไร

chaiwut

มีปัญหาเฉพาะMหรือว่าเป็นทั้งหมดเลยครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles