# Notification.
Notification

Author Topic: สวัสดีปีใหม่ ปีพ.ศ. 2554 แด่เพื่อนๆวาไรตี้พีซี ทุกๆท่าน  (Read 6306 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net
ในวารดิถีขึ้นปีใหม่ ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้เพื่อนๆพี่ๆน้องในเว็บวาไรตี้พีซี ประสบแต่ความสุขเกษมสำราญ และสัมฤทธิ์ผลในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ และขอให้เพื่อนๆอยู่คู่กับเว็บเล็กๆแห่งนี้ตลอดไปเทอญ

[youtube=600,367]CRpPAxqWfWw[/youtube]

[youtube=600,367]ltHGdgLaUGI[/youtube]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline PokPak MaTem

• VPC Member
  • QR-CODE ของเว็บ Varietypc.Net
    • MSN Messenger - kuytiao_pak@hotmail.com
    • Email
รอกดอยู่นานเลยนะครับเนี่ย สวัสดีปีใหม่ครับผม [emo04] [emo04] [emo04] [emo01]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขออนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้ เพื่อนๆพี่น้องๆสมาชิกทุกท่านและครอบครัว พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปเทอญ [emo19]
ขอให้ VarietyPC.Net เป็นแหล่งให้ความรู้ที่มีคุณค่าและเป็นเวปที่มีเอกลักษณ์การใชภาษาไทยที่ถูกต้องที่ดี่ที่สุดเวปนึง
ขอให้เวปนี้ดังไปทัวโลกเลยนะครับ  [emo02]

Offline เอม กฤติพณ

• La La La!~
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้เว็ป VPC อยู่กับพวกเราไปตลอดนะครับ

สุขภาพแข็งแรงกันทุกคนครับ  [emo01]

Offline nakids

เพลงปีใหม่ก็เพราะซะเหลือเกิน ฟังช่วงปีใหม่แล้วสบายใจ  [emo02]
สวัสดีปีใหม่ พ.ศ.2554 ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้านะครับ ทุกท่าน  [emo19]

Offline petch38

• MSN Messenger - petch38@hotmail.com
    • Email
สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับผม  [emo05]

ด้วยอำนาจพุทธาอันศักดิ์สิทธิ์
จงลิขิตให้ทุกท่านสุขหรรษา
ให้สบโชคปลอดภัยไร้โรคา
ชนทั่วหล้านับถือชื่อเกรียงไกล
 [emo19]

Offline khonpuhai

สวัสดีปีใหม่กับเพื่อนๆพี่ๆทุกๆท่านครับ [emo19] ขอให้ทุกๆท่านสุขภาพแข็งแรงร่ำรวยเงินทองตลอดไป [emo01] [emo01] และขอให้เวป vpc อยู่กับพวกเราตลอดไป [emo01] [emo01]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่านพอดีเพิ่งกลับมาจากงานเลี้ยงน่ะครับ [emo01]มาเจอกระทู้นี้เข้าพอดีก็ขออวยพรปีใหม่ให้พี่ๆน้องๆและเพื่อนๆชาววาไรตี้ทุกท่านมีความสุขตลอดปีและตลอดไปนะครับ [emo19]ขอตัวนอนก่อนนะครับเพราะตอนนี้รู้สึกตัวเองว่า เอ่อ.. [emo18] [emo18]รับปีใหม่เลยเรา [emo05]

Offline ans58670

• Webmaster
นอนมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว เพิ่งมาตื่นเอาปีนี้เมื่อสักครู่ ก็เลยเข้ามาอวยพรขอให้ชาว VarietyPC ทุกท่านเฮงๆ เซ็งลี้ฮ้อฮ้อกันตลอดไปนะครับ [emo27]

Offline Annop

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ทุกท่านสบายดี แข็งแรง มีความสุข ร่ำรวยตามๆกัน
ผมเพิ่งตื่นนอน หลังจากเมื่อคืน กวน ข้ามปี ดูหนังครับ กวน มึน โอ  [emo01] [emo05]

Offline Aiyara2497

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ทุกท่านชาว VPC จงมีแต่ความสุขทุกๆท่านนะครับ
คิดสิ่งใดขอให้สมมารถตามปราถนาทุกประการครับ  [emo19]
ผู้เฒ่าอยากรู้

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
สวัสดีปีเถาะ (๒๕๕๔) ชาว VPC ทุกท่าน
ขอให้มีความสุข สุขกาย สบายใจ
ให้ได้พบเจอแต่สิ่งที่ดี ๆ เข้ามาในชีวิต
จงมีสติ จะได้มีสตางค์ [emo01]
[emo01] [emo01] [emo01]

Offline Agency

สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน   

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
สวัสดีปีใหม่ ขอให้เพื่อนๆชาว VPC มีแต่ความสุขและมีสุขภาพที่ดีตลอดทั้งปี 2554 นะครับ  [emo01]

Offline ~Jason_Bourne~

ปีไหม่ปีนี้ขอไห้ทุกท่านไม่ว่าจะเป็นครอบครัว เพื่อน คนที่รัก จงมีแต่ความสุขความเจริญก้าวหน้าในชีวิต ปราศจากโรคภัย มีแต่ความเจริญรุ่งเรืองเข้ามาในชีวิต Varietypc ของพวกเราอายุเพิ่มขึ้นอีกแล้ว เริ่มต้นปีไหม่เจอแต่เรื่องดีๆ ด้วยความเคารพและรักถึงสมาชิกทุกท่านจากใจสมาชิกบ้านหลังนี้คนนึง สวัสดิ์ดีปีไหม่ครับผม  [emo19]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27