# Notification.
Notification

Author Topic: ผมเอาวิดิโอห้องที่ผมทำมาให้ชมกับPART3มาแล้ว!! (ช่วยคอมเม้นให้ด้วยนะครับ)  (Read 5526 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline lawloei

• VPC Member
    • View Profile
    • Email
PART1
[youtube=600,367]1wcHEziv_-w[/youtube]

PART2

[youtube=600,367]I0NsfhAwnLk[/youtube]

PART3

[youtube=600,367]0h72lXsjsPs[/youtube]

อิอิ

จะจบม.3 เลยทำให้เพื่อน
  I MADAMEMOD

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
- ทำได้ดีแล้วครับ...แต่รู้สึกจะหน่วงเวลาไว้ที่ 3 วินาที ลองเพิ่มเวลาให้เป็น 5-6 วินาที จะดีกว่านี้ เพราะผู้ที่ดู/อาจารย์จะได้พิจารณาในรายละเอียดแวดล้อมได้มากขึ้นครับ (มันเร็วไปหน่อย) [emo01]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ฝีมือเยี่ยมมากเลยครับ ใช้โปรแกรมอะไรทำ ขนาดอยู่ม.3 นะเนี่ย  [emo04]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• Email
ฝีมือเยี่ยมมากเลยครับ ใช้โปรแกรมอะไรทำ ขนาดอยู่ม.3 นะเนี่ย  [emo04]

ก็โปรแกรมประจำเครื่องนี้แหละครับผม Windows Movie Maker ไม่มีใครสอน ผมหัดทำเอง ฟันธง!~
  I MADAMEMOD

Offline PokPak MaTem

• QR-CODE ของเว็บ Varietypc.Net
    • MSN Messenger - kuytiao_pak@hotmail.com
    • Email
ลองใช้เพลง มีแต่คิดถึง ของพี่เบิร์ดดูครับ จะให้อารมณ์ซึ้ง

เพลงที่รุ่นผมตอน ม.3 ใช้ (ปีที่แล้ว)
1.มีแต่คิดถึง
2.หัวใจเราผูกกัน
3.จะเก็บเธออยู่ในใจเสมอ

[emo01] [emo01] [emo01]

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline ismaell

• Webmaster
ตุ๊ดนี่หว่า
ว่าจะดูเฉยๆแล้วผ่านไปแต่มันก็อดใจไม่ไหวจริงๆ ท่านควรจะให้เกียรติสถานที่คือเว็บแห่งนี้ และให้เกียรติเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ   [emo19] ถ้าจะเข้ามาเพื่อก่อกวนแบบนี้ไม่สมควรทำเป็นอย่างยิ่ง ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าท่านอายุเท่าไหร่แล้ว แต่สิ่งที่ท่านได้ทำอยู่นี้คนที่มีวุฒิภาวะแล้วเค้าไม่ทำกันหรอกครับ 

• Email
เดี๋ยวคืนนี้จะทำ PART 3 แล้ว จะทำให้ครบ 5 PART แล้วจะไลท์ใส่แผ่นแจกเพื่อน
 [emo03] [emo02]
  I MADAMEMOD

กำลังรอชมอยู่อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ รีบทำออกมานะ  [emo01]

Offline ans58670

• Webmaster
การทำ Slideshow เป็นเหมือนการสร้างหนังที่ใช้ภาพนิ่งแทนภาพเคลื่อนไหว

1. กำหนดเนื้อเรื่อง (เหมือนเขียนบทภาพยนต์หรือบทละคร เริ่มอย่างไร ดำเนินเรื่องอย่างไร ไคลแม็กซ์อย่างไร และจบอย่างไร) ทำหลายตอน ควรกำหนดไคลแม็กซ์ของแต่ละตอนไว้ด้วย
2. ทำ Story Board (เหมือนเขียนการ์ตูน ที่เอาไว้เป็นแนวทางให้ถ่ายภาพมาทำ Slide Show ตามเหลี่ยมมุมต่างๆ)
3. มี Theme ทั้งเพลงประกอบ และรูปแบบของ Frame ที่ใช้ รวมถึงการทำ Transition ของ Slide Show

ที่ทำมาขาดอะไรอยู่ ลองดูนะหนูเต้ย [emo02]

• Email
PART 3 กำลังทำนะครับ
ตอนนี้เสร็จแล้ว 40% ตัองทำให้เสร็จภายในวันนี้ คิคิ (พุ่งนี้ไปเข้าค่าย ลูกเสือ [emo39])
เดี๋ยวจะทำให้เสร็จแน่นอน  [emo02]
  I MADAMEMOD

• Email
วันนี้คงไม่เสร็จ

งั้นขอจะลงวัน ส-อ ละกันนะครับผมๆ  [emo01]
  I MADAMEMOD

Offline rana

..ไม่ช้าไปเนอะที่จะให้กำลังใจ..ลูกๆๆ เก่งจังม.3 เอง วัยใสๆๆ น่ารักดี มีความสามารถ เยาวชนของชาติเชียวนะ
.. เป็นกำลังใจให้นะลูก รอดู ภาค 3 เหมือนกัน เด็กๆๆเค้าเป็นตัวของตัวเองดี แบบนี้แหละชีวิตถึงจะมีความสุข สู้ๆๆ
[emo01]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27