# Notification.
Notification

Author Topic: อยากไห้ทุกท่านพิมพ์คำว่า ASUS ENGT430 ราคาในอากู๋ดู ^^  (Read 2980 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ~Jason_Bourne~

• VPC Member
    • View Profile
ทดลองพิมพ์ดูปรากฏว่า เว็บของพวกเราขึ้นเป็นที่ 1 เลย   [emo05] ดีใจที่สุดเลย  [emo08] จะได้มีคนรู้จักเยอะเพิ่มเรทติ้งอีกหน่อย {ไม่ค่อยเฮ่อเลยนะเรา}

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ถ้าของไทย จะขึ้นที่อันดับหนึ่ง [emo01]
แต่ถ้าของเมืองนอก จะอยู่ที่อันดับที่ยี่สิบ [emo01]
แต่ก็ยังเป็นอันดับที่หนึ่งของเวบไทย ในกลุ่มเวบเมืองนอกอีกนั่นแหล่ะ [emo01] [emo01]
ยินดีด้วยนะท่าน microsoft [emo04]

Offline Annop

จริงด้วยลองดูแล้วพิมพ์ ASUS ENGT430 ราคา อยู่อันดับหนึ่งเลย

Offline nakids

กดตอนนี้ มาลำดับ4แล้วละครับ แต่อยู่ลำดับดีกว่า ocz ซะด้วย  [emo08]
อ๋อ ต้องกดราคาด้วย ถึงขึ้นแชมป์ที่หนึ่งเลย เย้ๆ [emo01]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
มีอีก 1 ตัวด้วยนะครับ ASUS EAH6850 DirectCU ชัดๆเลย (อันดับแรกๆ สังเกตมาตั้งแต่เอาขึ้นไปได้ตั้งแต่ 1 ชม.แรกแล้ว)  [emo04]

เดี๋ยวมีอีกนะครับ ตอนนี้กำลังทดสอบอยู่ อาจจะช่วยตอบกระทู้น้อยสักหน่อย แต่จริงๆอยากได้เพื่อนๆมาช่วยทดสอบจังเลยครับ  [emo22]

ปล. ต้องขอขอบพระคุณท่าน Google เป็นอย่างสูงเลย  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline ans58670

• Webmaster
ตอนไปนั่งฟัง Google มาขายของ เขาแจ้งไว้แล้วว่าอันดับจะขึ้นอยู่กับ

1. Keyword ที่ใช้ใน Page
2. ความถี่ของคนที่เปิด Webpage นั้นๆ
3. เงินที่จ่ายให้ Google

ซึ่งผมมั่นใจล้านเปอร์เซ็นต์ว่าไม่ใช่ข้อ 3
ดังนั้นแปลว่า Keyword โดนอย่างจัง และมีคนเข้ามาดูมากๆ

ดีใจด้วยครับ  [emo04]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
ยินดีกับเว็บของชาวเราด้วยคนนะครับและขอให้ดังๆยิ่งขึ้นไปอีกมีคนเข้าชมวันละเป็นหมื่นๆเลยนะครับ(ขอมากไปหรือเปล่าเนี่ย) [emo08] [emo08] [emo08]

Offline ~Jason_Bourne~

นี้เป็นลางสังหรณ์ไห้เห็นว่าอนาคตอันไกล้เว็ปของเราแห่งนี้จะต้องมีผู้เข้ามาชมมากขึ้นแน่  [emo19]สาธุขอไห้เป็นยังงั้นทีเถอะ จะได้ช่วยกันพัฒนาไห้ดีขึ้นไปอีก ถ้าเป็นที่ 1 ในอากู๋ใด้คงดี แต่อากู๋คงไม่ยอม555 เพราะพี่แกต้องเป็นที่1ตลอด ไปแซงหน้าเค้าเดี่ยวมีเคือง [emo08]

เดี๋ยวจะมีการ์ดจออีกหลายๆรุ่นมาลงอยู่เรื่อยๆนะครับ ตอนนี้คงจะเริ่มจากการ์ดจอเป็นหลักก่อน แล้วคงจะมีอย่างอื่นเช่น เมนบอร์ด, ซีพียู, ฯลฯ ตามมาอีกเพียบ แต่ไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยถ้าเทียบกับการหาทริคคอมต่างๆ เพราะกว่าจะเรียบเรียงเนื้อหาออกมาเป็นบทความได้ รวมทั้งการทดสอบด้วยโปรแกรมต่างๆ กว่าจะได้ออกมา แทบแย่เหมือนกันครับ อย่างตัวล่าสุดที่กำลังจะเอาลง 1-2 วันนี้กับวันหยุดผม 2 วันที่ผ่านมา (จันทร์-อังคาร) อยู่ตั้งแต่เช้ายันดึกๆต้องอยู่แต่หน้าจอตลอดเลย แต่จะพยายามทำทุกๆอย่างให้ออกมาดีที่สุด ถ้าได้กำลังใจดีๆจากพี่ๆเพื่อนๆน้องๆมากขนาดนี้

สำหรับทริคความรู้ต่างๆก็ยังไม่หยุดอัพเดตนะครับ ถ้ามีเวลาหลังจากทดสอบฮาร์ดแวร์เสร็จแล้ว ก็จะหาความรู้อย่างที่เคยเอาลงไปเหมือนเดิม

ปล. ตอนนี้ก็อยากได้เพื่อนมาร่วมทดสอบฮาร์ดแวร์ด้วยกันจังเลยครับ  [emo01]

[emo34]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline เอม กฤติพณ

• La La La!~
ยินดีด้วยครับ และดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของเว็ปครับ  [emo01]

กระทู้ท่านขึ้นมานำคีย์เวิร์ดตัวนี้แล้วครับ ตอนนี้อยู่อันดับ 3 แทนที่เรียบร้อยแล้ว  [emo01]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27