# Notification.
Notification

Author Topic: ใครพอทราบบ้างครับเสื้อแบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหน  (Read 8855 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เอม กฤติพณ

• VPC Member
  • La La La!~
    • View Profile

เป็นลายกล้าม ของ คุณ เท่ง ครับ ผมอยากได้มากเลย [emo01]

มีใครพอทราบไหมครับว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ

Offline petch38

• MSN Messenger - petch38@hotmail.com
    • Email
โอ้ว คืนนั้นผมก็ดู ฮากระจายครับ

แต่ผมก็ยังไม่เคยเจอว่ามันมีขาย
พี่ก็เล่นเวท(ไม่ทราบว่าเขียนถูกหรือเปล่า) แล้วก็ถอดเสื้อครับ

รับลองเหมือนในรูป

ฮ่าๆ ตอนนี้นิดหน่อยเองครับ  [emo01]

กีฬาสีประจำปี จะมาแล้วว่าจะหาไปใส่โชว์ครับ  [emo10]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
- ผมเห็นมีขายอยู่แถว สยามพารากอน ตรงบริเวณชั้น 2-3 นี่แหละครับ ปริ้นภาพติดมือไปด้วย แล้วถาม รปภ. ที่อยู่หน้าประตูทางเข้า คงจะช่วยได้ครับ

- แล้วเสื้อแบบนี้...ใส่แล้วหล่อๆ ไม่สนใจบ้างหรือครับ... [emo01]

ปล. ขนาดผมใส่แล้ว อายุยังเหลือเพียง 45 ปี เลยครับ (อีก 45 ปีจะครบ 100) [emo02]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline rana

อยากช่วยแต่จนด้วยเกล้า เห็นเด็กๆบอกว่ามันฮิตอยู่พักนึง แต่มันคงไม่เหมาะกับคนทั่วไปเอาไปใส่เนอะ
ถ้าอยากได้จริงๆน่าจะเป็นร้านที่ขายพวกหน้ากากผี หรือไม่ก็ เจเจ อะลองหาดูเนอะ แต่น้องอยู่ที่ไหนหว่า
ตจว หรือ กทม หรือไว้ถ้าพี่ไปตามห้างจะส่องให้นะ พรุ่งนี้มีแวว ว่าต้องไปสยาม กับแพต อีกแล้ว
[emo17]

- เดี๋ยวไว้ว่างๆจะลองไปดูนะครับ

อยู่ดอนเมืองครับ  [emo01]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
- ถ้าอยู่ดอนเมือง แนะนำมาที่ เซ็นทรัล บางนาดีกว่าครับ ขึ้นทางด่วนดินแดง มาลงบางถนนนาตราด ก็ถึงแล้วครับ สะดวกกว่าไปที่สยามพารากอน เพราะที่นั่นรถติดมากครับ [emo12]

ปล. ถาม รปภ. เหมือนเดิมครับ [emo01]

ปล.2 ใส่เสื้อเว็บบอร์ด VarietyPC.net ไปเชียร์กีฬาสีประจำปี ก็ได้ครับ  [emo01] [emo30]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

ผมก็อยากได้เหมือนกันนะครับ
แต่ยังเด็กละอ่อนอยู่เลยครับ  [emo08]

ไม่มีบัญชีเหมือนคนอื่นเขา  [emo09]

ปล.เซ็นทัลมีหรอครับ

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ไม่แน่ใจว่าตลาดโบ๊เบ๊จะมีหรือเปล่า แต่แหล่งรวมเสื้อผ้าเหล่านี้น่าจะมีนะครับ

ปล. เสื้อ VPC เป็นคอกลมเบอร์ S ก็มีนะครับ ท่านน่าจะใส่ได้พอดี  [emo08]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

ชอบ 2 ตัวที่อยู่ด้านบนครับ  [emo03]

อยากได้จังครับ  [emo05]

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ผมก็อยากได้เหมือนกันนะครับ
แต่ยังเด็กละอ่อนอยู่เลยครับ  [emo08]

ไม่มีบัญชีเหมือนคนอื่นเขา  [emo09]

ปล.เซ็นทัลมีหรอครับ

ไม่ต้องมีบัญชีก็ได้นี่ครับ ก็แค่เข้าธนาคารแล้วเอาเงินสดไปฝากเข้าบัญชีของท่าน microsoft ก็ได้แล้วนะ  [emo02]

Offline rana

วันนี้ไปส่องแถวสยาม กับ แพทตินั่ม มาไม่ เจอะจ้า(แก้ไขจากคำว่า..ไป.. ทำให้น้อง งง ) ผ่านพารากอนเหมือนกันแต่ไปที่ชั้น 1 เท่านั้น
เดินไม่ทั่ว แต่เห็นคนยืนรอซื้อ คิสปี้ครีม ยาวมากกกกกกกกกกกกกกกก เห็นแล้ว..หายอยาก
[emo12]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
วันนี้ไปส่องแถวสยาม กับ แพทตินั่ม มาไปเจอะจ้า ผ่านพารากอนเหมือนกันแต่ไปที่ชั้น 1 เท่านั้น
เดินไม่ทั่ว แต่เห็นคนยืนรอซื้อ คิสปี้ครีม ยาวมากกกกกกกกกกกกกกกก เห็นแล้ว..หายอยาก
[emo12]

ตอนนี้รออยู่ว่า เมื่อไหร่จะเริ่มซาลง จะได้ไปซื้อมากินซักที
เพราะเมื่อช่วงที่มาใหม่ ๆ เห็นแล้วเกิดอาการ ไม่อยากกินเหมือนกันเลยพี่ rana [emo10]

Offline Annop

ถามเรื่องเสื้อ กลายเป็นคิสปี้ครีมไปได้ ดูเค้ารอกันก็น่ากินนะครับ
แต่ให้รอ 3 ชม. ผมไปนั้งดื่มดีกว่า .....เอ๊ก

วันนี้ไปส่องแถวสยาม กับ แพทตินั่ม มาไปเจอะจ้า ผ่านพารากอนเหมือนกันแต่ไปที่ชั้น 1 เท่านั้น
[emo12]

อ่านแล้วไม่เข้าใจครับ [emo14]

คือว่า สยาม กับ แพททินั่ม มีขายหรอครับ แล้วพารากอน มีไหมครับ

ปล.คิสปี้ครีม คืออะไรหรอครับ [emo09]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27