# Notification.
Notification

Author Topic: ภาพหลุด! ตัวเป็นๆของเสื้อเว็บ VPC...  (Read 1777 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net
รายงานข่าวจาก Fudzilla.com แจ้งว่า... อิอิ ล้อเล่นครับ รายงานข่าวจากเว็บเรานี่แหละ ก็ไม่มีอะไร แค่เอาภาพตัวเป็นๆของเสื้อเว็บบางส่วนมายั่วน้ำลายกันก่อนนะครับ จากภาพด้านล่างก็จะมีเสื้อคอโปโล (คอปก) สีขาว (ถ่ายเฉพาะด้านหน้า) และ คอกลมสีดำ (ด้านหน้าและหลัง) มาให้ชมกัน แต่ยังมีอีก 2 สีอย่างคอโปโลสีดำและคอกลมสีขาวด้วยที่ไม่ได้มาโชว์ตัว

ปล. หาพริตตี้มาใส่เสื้อโชว์ไม่ได้ ไม่งั้นเพื่อนๆอาจจะอยากสั่งเพิ่มกันมากกว่านี้  [emo08]

เผื่อท่านใดต้องการเพิ่มเติม ก็สามารถอ่านรายละเอียดการสั่งซื้อได้ที่ กระทู้นี้ ได้เลยครับ และสำหรับท่านที่โอนเงินกันเข้ามาแล้ว ในส่วนของจำนวนสินค้า คาดว่าในอีก 2-3 วันนี้น่าจะได้สินค้าครบทั้งหมด แล้วผมจะมาแจ้งให้ทราบเพื่อความแน่นอนกันอีกครั้งด้วยครับ  [emo01]

วันนี้ลองใส่เสื้อตัวอย่างไปทำงาน (จริงๆยังไม่เสร็จ) ใครเห็นก็บอกว่า สวยจับใจเหลือเกินเลยครับ ได้ดีไซน์เนอร์มืออาชีพอย่างพี่ rana มาช่วย VPC ไว้แท้ๆเลย  [emo22]

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline boogyman

• VPC Member
  • นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
แล้ว โปโลสีดำ ของผมล่ะครับท่าน ไม่หลุดมาด้วยหรือ  [emo04]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

ยังไม่เสร็จครับ 2 ตัวนี้ผมขอมาก่อน กำหนดเสร็จและทยอยส่งให้กับทุกๆท่านก็น่าจะเป็นวันอังคารที่จะถึงนี้ ตามลำดับการโอนเงินครับ จะเร่งส่งให้เสร็จให้เร็วที่สุด แต่จะพยายามไม่ให้กระทบกับเวลาเข้างานหรือเวลาทำงาน เดี๋ยวจะโดนติติงเอา  [emo05]  [emo06]

หรือถ้าท่านต้องการเร่งด่วนก็แวะเข้าไปเอาที่ทำงานผมก็ได้นะ ตั้งแต่วันอังคารเป็นต้นไปเลยครับ  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

คาดว่าน่าจะส่งได้วันละ 3 ท่านนะครับ เดี๋ยวจะใช้วิธีพริ๊นต์ใส่กระดาษไว้เลย ผู้ส่งกับผู้รับ ไปถึงไปรษณีย์ก็แค่แปะกระดาษกับกล่องพัสดุ แล้วส่งกับพนักงาน เพราะถ้าใช้วิธีเขียน คงได้เข้างานสาย และป้องกันความผิดพลาดในการส่งของเจ้าหน้าที่ที่อาจจะอ่านไม่รู้เรื่อง ส่วนหนึ่งตั้งแต่เปิดที่นี่มา ก็ยังไม่มีปัญหาเรื่องเว็บกับงานหลักในที่ทำงานมาปนกันเลย แม้บางครั้งจะตื่นไปทำงานเหมือนร่างไร้วิญญาณก็ตาม  [emo05]  เพื่อนบางคนในที่ทำงานมันยังไม่รู้เลยว่าผมเปิดเว็บนี้อยู่ด้วย  [emo08]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
งานนี้ต้องออกแถลงข่าวต่อสื่อมวลชนด้วยหรือเปล่าท่าน microsoft
เพราะมีภาพหลุดออกมาน่ะ [emo06]

ปล. แซวเล่น อิ อิ [emo20]

จริงๆคอปกขาวตัวนี้ที่ผมเอามาก่อนก็ยังไม่เสร็จดีเลยนะครับ พอดีผมสั่งปักผิด ด้านหลังยังไม่มี www วันนี้ ตอนนี้ก็กำลังจะออกเดินทางออกจากที่พักก่อนเวลาปกติ เพื่อเอาเสื้อตัวนี้ไปปัก www ด้านหลังใหม่ และเมื่อวานก็ได้พี่ rana ติดต่อไปยังร้านปักเรียบร้อยแล้ว เพื่อให้ทุกๆตัวมี www เหมือนกัน แต่ตอนนี้ฝนมันยังตกไม่หยุดเลยนี่สิครับ สงสัยคงต้องใช้บริการแท็กซี่ลูกเดียว เดี๋ยวเข้างานไม่ทัน  [emo12]

เผื่อท่านใดจะเข้าใจว่า ทำไมผมถึงได้มาก่อน เกรงจะกลายเป็นไม่ยุติธรรมไปเสียอีก แต่อยากได้ตัวเป็นๆมาถ่ายลงเว็บให้ชมกันมากกว่านะครับ

ปล. ถ้าผมรู้สึกว่า ท่านใดเข้าใจว่าผมกำลังจะเอาเปรียบ ผมก็จะทำทุกอย่างเพื่อให้ผมรู้สึกว่าผมกำลังเสียเปรียบนะ  [emo06]

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ที่จริงผมเองก็อยากให้ได้ก่อนออกพรรษานะ กะว่าจะเอาไปใส่ทำบุญตอนออกพรรษา (คนเยอะดี  [emo09]) จะได้อวดเสื้อด้วย อิ อิ ตอนนี้ก็รออย่างใจจดใจจ่อพร้อมใส่ทุกเมื่อแล้วหล่ะครับท่าน  microsoft [emo10] [emo04]

• N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
เป็นเรื่องปรกตินะท่าน microsoft
ที่ผู้ที่เป็นคนต้นคิด หรือคนจัดการหลัก ก็ต้องได้ของมาก่อนเป็นธรรมดา
ไม่อย่างนั้นจะมองเห็นสิ่งผิดพลาดในของนั้น ๆ ได้อย่างไร

เหมือนสมัยที่ผมเรียนอยู่ ในห้องมีการจัดทำเสื้อรุ่น คนที่เป็นคนเดินเรื่อง ก็จะได้เสื้อมาก่อน
เพราะจะได้รู้ว่ามีความผิดพลาดอะไรบ้าง แล้วต้องแก้ไขอะไรหรือไม่

สิ่งเหล่านี้ไม่ใช่การเอาเปรียบหรอกท่าน
ถ้าท่านรอเสื้อเหมือนสมาชิกท่านอื่น ๆ แล้วพวกเราจะรู้หรือว่ารายละเอียดในเสื้อมีอะไรผิดพลาด
เหมือนที่ท่านเจอว่าชื่อเวบด้านหลังไม่มี www นั่นล่ะ
และสมาชิกที่สั่งเสื้อไป ก็จะคิดว่า รูปแบบ และรายละเอียดนั้นถูกต้องแล้ว

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ที่จริงตอนที่พี่ rana เอาแบบเสื้อตัวเป็นๆ มาให้ดู ผมรู้สึกว่าด้านหล้งมันโล่งๆ ไปหน่ะครับ  [emo10] [emo11]

และที่ท่าน microsoft ได้เสื้อมาก่อนก็เป็นปกติอยู่แล้ว อย่างที่ท่าน แฟนต้า๚ ಠ-ಠ บอก
เพราะมันก็เหมือนได้ตัวอย่างเสื้อที่เป็นแบบสำเร็จจริงให้ได้มาตรวจสอบความเรียบร้อย สมบูรณ์ว่า OK หรือไม่ อย่างไร
เพื่อจะได้นำกลับไปปรับปรุง - แก้ไขในส่วนที่ยังไม่เรียบร้อย หรือเพิ่มเติมจากที่เป็นอยู่
ตามความต้องการของผู้สั่งทำ (ก็ท่าน microsoft ไงครับ  [emo02])
ผมว่า...ดีกว่าที่จะได้มาทีเดียวตอนผลิตเสร็จทั้งหมดเลยนะครับ ท่านว่ามั๊ยล่ะ... [emo02] [emo06]

• N/A
มีบางงานที่เคยเจอมา ประมาณว่า ได้ของมารวดเดียวครบ
แต่กลายเป็นว่า ชิ้นงานไม่ได้ตามที่ต้องการ ผลสุดท้าย "งานเข้า" ก็ต้องรับแบบขัดใจ

บางงานที่เห็นจากเวบหนึ่ง ทางโรงงานส่งชิ้นงานมาให้ดู แต่ต้องตีกลับไปกลับมา สามสี่รอบ
เพราะว่าชิ้นงานไม่ได้ตามที่ต้องการ แต่สุดท้ายแล้ว ทุกคนที่สั่ง พอใจกับชิ้นงานนั้นมาก ๆ

อย่างล่าสุด ที่กำลังรอของอยู่ เป็นพวงกุญแจของเวบบิทแห่งหนึ่ง
โดนตีกลับชิ้นงานตัวอย่าง หลายรอบมาก เพราะไม่ได้ตามที่ต้องการ
แต่ผู้สั่งจองแทบทุกคนก็เข้าใจ และต้องการให้งานออกมาดี
จะมีเสียอย่างเดียวคือ ต้องใช้เวลานาน
นี่ผมก็รอมาสามสี่เดือนแล้ว แต่ก็เฉย ๆ นะ ไม่ได้รู้สึกอยากได้วันนี้พรุ่งนี้
เพราะส่วนตัวแล้ว ต้องการงานดี ไม่ได้ต้องการงานด่วน

เพราะฉะนั้น งานที่ดี ก็ย่อมต้องใช้เวลา ความเอาใจใส่ และความพิถีพิถันมากพอสมควร

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27