เรารับสัญญาณ ของ Iphone 4 มีปัญหา

Started by chaba13, 12 October 2010, 14:02:10

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

chaba13

เครื่อง Iphone 4 ของผมบนหน้าจอมันแสดง ความเข้มของเสาสัญญาณแปลกๆ อ่ะครับ มีใครเป็นกันบ้างไหมครับ ผมใช้ของทรูมูฟอ่ะครับ

fantasy ಠ-ಠ

เป็นปรกติน่ะท่าน [emo02]
ถ้าไม่อย่างนั้น ลองไปที่ศูนย์ให้ช่างตรวจสอบว่าเครื่องมีปัญหาหรือเปล่า

RookiE'

ปกติไอโฟนก็ค่อนข้างมีปัญหากับสัญญาณอยู่แล้วนะครับ เวลาที่เราถือ  [emo11]
หากไม่แน่ใจ ก็เข้าเช็คที่ศูนย์อย่างที่ท่าน แฟนต้า๚ ಠ-ಠ บอกไว้ก็ได้ครับ จะได้สบายใจอีกด้วย  [emo02]

chaiwut

ว่าจะถอยมาแทน 3GS ตัวเก่า พอมาเจอแบบนี้ขอเบรคก่อนละ [emo12]
หลายเครื่องแล้วครับที่เจอปัญหานี้ [emo06]

Go Up