ท่านไดพอจะแนะนำ โปรแกรมที่เราจะสามารถเข้าไปดูอีกเครื่องได้

Started by ~Jason_Bourne~, 10 October 2010, 20:44:23

previous topic - next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Go Down

~Jason_Bourne~

จะเอาไว้ดูลูกค้าเวลานั่งทำงานไปด้วยครับ เพื่อลูกค้าโหลดอะไรมาไว้จะได้เห็น รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ [emo19]

microsoft

ncafe น่าจะช่วยได้นะครับ รอเพื่อนๆท่านอื่นๆมาให้คำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยดีกว่า  [emo04]

oopip

หรือไม่ก็ลอง NetSupport School อ่ะ อันไหนจะตรงกับการใช้งานมากกว่ากันลองดูค่ะ

Go Up