ติดตั้งโปรแกรมไม่ได้

Started by patarapan, 03 October 2010, 17:49:15

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

patarapan

เวลาติดตั้งโปรแกรมมันขึ้นตามรูป ต้องก็อบปี้ลงเครื่องก่อนถึงจะติดตั้งได้

เอม กฤติพณ

ก็ เอาลงเครื่องก่อนแล้วติดตั้ง แล้วค่อยลบไม่ได้หรอครับ [emo13]

ว่าแต่ msn 9.5 มันใช้ไม่ได้นิครับ
พอล้อกอินมันให้อัพเดด

ลองหา 8.5 หรือ 2009 ลงดีไหมครับ [emo17]

patarapan

ไม่ใช่เฉพาะ msn เป็นทุกโปรแกรมครับ เป็นโปรแกรมที่เก็บไว้ในแฟรชไดร์ ครั้งแรกเข้าใจว่าติดไวรัส ก็ฟอร์แมตแล้วเซฟใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม [emo20]

เอม กฤติพณ

ขออภัยทีครับ
รอผู้เชี่ยวชาญมาช่วยเหลือนะครับ  [emo04]

Go Up