ขอสอบถามเรื่องการต่ออายุ kaspersky 2009 กับคีย์ 2011

Started by tookta, 22 September 2010, 09:20:14

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

tookta

คือว่า kaspersky internet ของหนูเพิ่งหมดอายุน่ะค่ะ แล้วจะไปซื้อหมายเลขลงทะเบียนสำหรับต่ออายุให้เวอร์ชั่น 2009 ใช้งานต่อไปได้ แต่เมื่อวานจะไปซื้อแล้ว แต่ทางร้านเขามีเป็นเวอร์ 2011 Renewal ไว้สำหรับต่ออายุ ทางร้านก็ไม่ได้ให้รายละเอียดอะไรเลย ทำให้เกิดความไม่แน่ใจ กลัวจะซื้อมาผิด จึงมาขอความเห็นจากพี่ที่นี่ดูก่อนค่ะ

putali01

ลองดูครับ ผมว่าน่าจะใช้ๆได้นะ
ยังไงบอกผลกันด้วยนะครับ ^^

chaiwut

ต่ออายุผ่านทาง kaspersky ได้จากหน้าเวปโดยตรงเลยครับ
ลองอ่านที่ลิงค์นี้ดูนะครับ [emo02]
http://www.varietypc.net/webboard/index.php?topic=2387.0

top_takachi

ดีจังซื้อของแท้มาใช้ [emo01] [emo02]  ผมไม่เคยซื้อและก็ไม่เคยใช้เลยครับ พึ่งลองใช้เมื่อวาน  [emo11]

tookta

putali01

ถ้าจะต่ออายุในไทย ต้องไปซื้อตัวต่ออายุตามร้านนะครับ
เพราะกดต่ออายุจากโปรแกรมมันจะไปโผล่ที่เวปอื่น ซึ่งโค๊ดที่ได้ไม่ได้มาจาก ทีมงาน Kaspersky Thailand
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-6432150 ครับ

อันนี้ผมไม่ใช่โฆษณาให้เพ่ Kaspersky หรอกนะครับ แต่ผมเคยอ่าน Forum อื่นๆเคยเหนคนบอกไว้
ลองดูครับ ยังไงบอกต่อๆด้วยนะ ^^

ผมใช้มาปีนี้ปีที่ 3 แล้วแต่ดันไม่เคยใช้แบบต่ออายุเลย กะว่ารอบหน้าจะซื้อละ

Go Up