# Notification.
Notification

Author Topic: แดงบุก! ท่านใดเข้าเว็บ VPC ได้ รบกวนโพสต์หน่อย!  (Read 3652 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net
พอดีเว็บเราติดปัญหานิดหน่อย แดงบุกอีกแล้ว! ตอนนี้เห็นทีจะเข้าได้ด้วย IE แต่ Firefox จะติดอาการตาแดง ท่านที่เข้าเว็บ VPC ได้รบกวนโพสต์ในกระทู้นี้หน่อยนะครับ ส่วนท่านที่เข้าเว็บนี้ไม่ได้อย่างบางประเทศ ผมต้องขออภัยท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

note. ส่วนเพื่อนท่านใดเคยเข้าที่นี่ด้วย Firefox แล้วเกิดติดอาการตาแดง แต่เข้าด้วย IE ได้ไม่มีปัญหา ลองแก้ปัญหาเฉพาะหน้าด้วยวิธีนี้ไปก่อนก็ได้ครับ โดยการตั้งค่าใน Firefox

เลือก Tools > Options > Security tab > เอาติ๊กถูกหน้าคำว่า block reported attack sites ออก > OK

ขณะนี้กำลังอยู่ระหว่างการแก้ไข หากเกิดความไม่สะดวกทางเว็บต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

[emo34]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline Noi noi

• VPC Member
  • รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
เกิดอะไรขึ้นอีกเหรอครับ งง? อะไรแดงบุก [emo13]แต่ผมใช้ ie ก็เข้าได้ไม่มีปัญหานะครับอิอิ [emo05]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
มันมาอีกแล้วครับท่าน  [emo13]

สงสัยจะเป็นคนขายไวอาก้า เขาคงจะอยากขายของ แต่เราดันไปขัดผลประโยชน์เขาเข้าให้น่ะครับ  [emo13]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ผมใช้ FF เข้า...ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยนะครับท่าน ...
เลยแอบงงนิดๆ เหมือนกันว่าเกิดอะไรหว่า  [emo06]

อ่าว เป็นงงไปเลยเหมือนกัน มันเป็นเฉพาะเว็บบอร์ดน่ะครับ ส่วนอื่นๆยังเข้าได้เหมือนเดิม จากในตัวอย่าง ผมเข้าด้วย FF 3.6.9

[mb][/mb]

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
แต่ผมไม่เป็นนะครับ ท่าน microsoft เปิดเข้าเว็บบอร์ดก็เห็นเป็นปกติดีนะครับ (เปิดจาก FF 3.6.9 เช่นกัน)

Offline Annop

ของผมใช้แต่ IE ครับ ใช้ได้ปรกติดีครับ

Offline top_takachi

• MSN Messenger - top_takachi@hotmail.com
ผมก็เป็นครับ แต่หายแล้ว  [emo01]

เป็นทั้ง varietypc กับ Vmodtech

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ใช้ FF 3.6.10 เจอแดงเต็มหน้าเลยท่าน
เครื่องส่วนตัวนี่มีหน่วยป้องกันภัยแน่นหนา หมดหนทางแก้เลย
นึกว่าวันนี้จะเข้าไม่ได้ซะแล้ว [emo12]

Offline rana

แหม ขึ้นหัวเรื่องซะ ทำเอาตกใจ ไปหมด
แสดงว่าพี่โชคดีนะที่ใช้  Maxthon ไม่ยักเป็นไรเลย
พี่เข้าอยู่นะทุกวันแต่บางทีก็ไม่ได้ log in เข้ามาแบบง่วงๆ งง
แต่ไม่เจอปัญหาเลย คุณMicrosoft เจอปัญหาตอนตี 3 เหรอไม่หลับไม่นอน
[emo05]

เพื่อนๆท่านใด มองเห็นแบนเนอร์ของ HP กันบ้างน่ะครับ รวมทั้ง VmodTech ด้วย ตอนนี้ผมกำลังหัวปั่นเลย คิดว่าเลิกงานกลับมา คงจะหายแล้ว ที่ไหนได้  [emo14]

Offline spidermusic-1

• Email
ผมใช้  ie8  เข้ามาเยี่ยมชม... มองเห็น  HP , VmodTech,sony  และอื่นๆ  ปกติครับ
ร่วมอนุรักษ์พลังงาน  เพื่อสิ่งแวดล้อมที่ดีในอนาคต

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
ใช้ FF เข้าตอนนี้มองเห็นครับท่าน  [emo01]

ใช้ FF เข้าตอนนี้มองเห็นครับท่าน  [emo01]

ท่านได้แก้ไขค่า block reported attack sites ในตัวโปรแกรมหรือเปล่าครับ หรือปรับตามค่ามาตรฐานเลย  [emo04]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27