# Notification.
Notification

Author Topic: เปิดรับสั่งจองเสื้อ VPC ครั้งที่ 1 (ช้าหมด อดไม่รู้นะ) Update!  (Read 52862 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ 2501.0 และ 1950.0

ตอนนี้เป็นความจริงกันแล้วนะครับ กับโครงการเสื้อ VPC ที่เพื่อนสมาชิกหลายๆท่านรอคอย โดยได้รับความเอื้อเฟื้อจากคุณพี่ rana วันนี้ผมก็มีแบบเสื้อตัวจริงทั้งด้านหน้า, ด้านหลัง และขนาด รวมทั้งสีต่างๆ มาให้เพื่อนๆสมาชิกชมกันก่อน ท่านใดสนใจก็สามารถสั่งจองกันที่กระทู้นี้กันได้เลยนะครับ

Note. โดยเสื้อทั้งคอโปโล (คอปก) และคอกลม จะได้เนื้อผ้าที่จะเอามาใช้ในการผลิต จะมีรายละเอียดดังนี้

และรูปแบบเสื้อที่มีให้เพื่อนๆได้เลือกสรรกัน

คอโปโลสีขาว (คอปก)

คอกลมสีดำ

คอกลมสีขาว

คอกลมสีเทา

คอโปโลสีดำ (คอปก)

ขนาดของเสื้อคอโปโล (คอปก) และคอกลม ที่เพื่อนๆสามารถสั่งจองกันได้

เพื่อนๆท่านใดต้องการ รบกวนแจ้งรูปแบบคอกลมหรือคอปก รวมทั้งขนาดเสื้อและจำนวนไว้ด้วยนะครับ  [emo01]

ในส่วนของราคาเสื้อทั้ง 2 แบบ

เสื้อยืดคอโปโล (คอปก)        ราคาตัวละ  300 บาท
เสื้อยืดคอกลม                      ราคาตัวละ  200 บาท

ตรงนี้ยังไม่รวมค่าจัดส่ง ซึ่งในส่วนของค่าจัดส่งผมขอแจกแจงแยกออกมาดังนี้

ถ้าหากเพื่อนท่านใดสั่งจองจำนวน 1 ตัว จะต้องบวกค่าส่งเพิ่มมา 30 บาทด้วย

ถ้าสั่งจำนวน 2 ตัว แต่ไม่เกิน 4 ตัว บวกค่าจัดส่ง 40 บาท

ถ้าสั่งจำนวน 5 ตัวขึ้นไป บวกค่าจัดส่ง 50 บาท

หมายเลขบัญชีที่เพื่อนๆสามารถโอนเงิน ค่าเสื้อยืด + ค่าจัดส่ง เข้ามาก็จะมีดังนี้

<- ข้อความถูกซ่อน ล็อกอินเท่านั้นถึงจะมองเห็น ->

[mb]ชื่อบัญชี นาย มาร์วิน ยอดคำ
เลขที่บัญชี 622-2-02489-5
ธนาคาร กสิกรไทย สาขาย่อยพันธุ์ทิพย์พลาซ่า

หลังจากที่ท่านทำการโอนเงินเข้ามาแล้ว รบกวนแจ้งยอดเงินโอนของท่านเข้ามาในกระทู้นี้หรือส่งข้อความผ่านทาง PM ก็ได้เช่นเดียวกันนะครับ และเมื่อเสื้อมีการผลิตเสร็จเรียบร้อยแล้ว ทางผมจะเร่งดำเนินการจัดส่งสินค้าให้กับเพื่อนๆโดยเร็วที่สุด[/mb]

รายนามเพื่อนสมาชิกที่สั่งจองเสื้อและได้โอนเงินเข้ามาเรียบร้อยแล้ว
1. ท่าน metha2495 จำนวนเงิน 640 บาท จัดส่งแล้ว
2. ท่าน MILD_PLUS จำนวนเงิน 1250 บาท จัดส่งแล้ว
3. ท่าน pinitinchan จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
4. ท่าน Agency จำนวนเงิน 640 บาท จัดส่งแล้ว
5. ท่าน theo90 จำนวนเงิน 540 บาท จัดส่งแล้ว
6. ท่าน Annop จำนวนเงิน 640 บาท จัดส่งแล้ว
7. ท่าน spidermusic-1 จำนวนเงิน 650 บาท จัดส่งแล้ว
8. ท่าน chaiwut จำนวนเงิน 1,200 บาท จัดส่งแล้ว
9. ท่าน แฟนต้า๚ ಠ-ಠ จำนวนเงิน 330.33 บาท จัดส่งแล้ว
10. ท่าน Noi noi, ท่าน khonpuhai จำนวนเงิน 1,800 บาท จัดส่งแล้ว
11. ท่าน MuujA จำนวนเงิน 840 บาท จัดส่งแล้ว
12. ท่าน boogyman จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
13. ท่าน talejaisa จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
14. ท่าน ans58670 จำนวนเงิน 500 บาท บริจาคโดยส่งมอบเสื้อตามมูลค่าแด่ท่านผู้ประสบภัยน้ำท่วม ผ่านท่าน MILD_PLUS
15. ท่าน nakids จำนวนเงิน 230 บาท จัดส่งแล้ว
16. ท่าน microsoft จำนวนเงิน 800 บาท บริจาคโดยส่งมอบเสื้อตามมูลค่าแด่ท่านผู้ประสบภัยน้ำท่วม ผ่านท่าน MILD_PLUS
17. ท่าน ~Jason_Bourne~ จำนวนเงิน 350 บาท จัดส่งแล้ว
18. ท่าน borworn จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
19. ท่าน maging จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
20. ท่าน ismaell จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
21. ท่าน peerapon จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
22. ท่าน ans58670 จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
23. ท่าน rockstarz จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
24. คุณ Qupi จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว
25. ท่าน day2010 จำนวนเงิน 330 บาท จัดส่งแล้ว

รายการอัพเดตยอดสั่งจองเสื้อที่มีเหลืออยู่ในสต็อค แต่ละขนาดก็มีเหลืออยู่ตามนี้นะครับ

คอกลมสีขาว
S = 1 ตัว
M = 1 ตัว
L = 1 ตัว

คอกลมสีดำ
L = 4 ตัว

คอโปโลสีขาว (คอปก)
M = 1 ตัว
L = 4 ตัว

คอโปโลสีดำ (คอปก)
M = 1 ตัว

อัพเดตจำนวนเสื้อในสต็อคล่าสุด 24 ก.ย. 2554 (จากทั้งหมด 13 ตัว)
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
ประเดิมเปิดซิงก่อนคนแรกครับ
1.เสื้อคอปกสีดำขนาดไซส์    L   จำนวน   1   ตัว
2.เสื้อคอปกสีดำขนาดไซส์    M  จำนวน   1   ตัว
3.เสื้อคอปกสีขาวขนาดไซส์   M  จำนวน   1   ตัว
4.เสื้อคอกลมสีขาวขนาดไซส์  M  จำนวน   1   ตัว

รวมทั้งหมด       4   ตัว

ปล.อยากทราบว่ามีสีอะไรบ้างครับแล้วแบบคอปกละครับมีใหม (ชอบใส่เสื้อคอปกครับ) [emo02]

เดี๋ยวผมจะลองสอบถามดูให้นะครับ คิดว่าคงจะมีแบบคอปกด้วย อาจจะอย่างละครึ่ง หรือลองโพสต์กันมาก่อนก็ได้ว่าจะมีท่านที่ต้องการรวมแล้วจะได้คอปกกี่ตัว คอกลมกี่ตัว แต่แจ็กเก็ตขอสงวนไว้นะครับ เพราะคิดว่าต้นทุนคงจะแพงน่าดูเลย  [emo04]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
อยากได้แบบคอปกน่ะท่าน

ดู ๆ แล้ว ขนาดเสื้อน่าจะเป็นขนาดของผู้ชาย
แบบนี้สาว ๆ จะมีสิทธิ์กันไหมเนี่ย [emo15]

ปล. ถ้ามีกระเป๋าเสื้อคงจะดีไม่น้อย [emo10]

Offline Noi noi

• VPC Member
  • รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
สำหรับผมขอเป็นสีดำ 1 ตัว สีขาว 1 ตัว นะครับแต่อยากรู้ราคาก่อนจังเลยเผื่ออยากสั่งเพิ่มเติมน่ะครับจะเอาไว้ใส่ขึ้นเครื่องตอนขากลับมาน่ะครับ [emo09]เดี๋ยวยังไงขอวิธีชำระเงินด้วยนะครับอ้อ เกือบลืม ขอเป็นเบอร์ L นะครับ [emo02]

สีคงจะไม่มีแตกต่างไปจากนี้ รวมทั้งกระเป๋าด้วย แต่ปกคงจะมีนะครับ (อย่าให้ออกทะเลนะ)   [emo05]

เดี๋ยวจะมีอีกแบบมาให้ชมกันครับ มีทั้งคอกลมและคอปกเลย น่าจะสวยงามกว่ารูปที่โชว์อยู่ตอนนี้นะ  [emo01]

ช่วงจากนี้ไปผมอาจไม่ค่อยได้เข้าเน็ตนะครับเนื่องจากตอนนี้ได้ขายเครื่อง NB ที่ใช้งานอยู่ไปซะแล้ว [emo06]เดี๋ยวอีกไม่กี่วันก็จะกลับบ้านเราแล้วคงต้องขอวิธีติดต่อท่าน microsoft หลังไมค์แล้วหละครับสำหรับเรื่องเสื้อ [emo04] [emo02]

Offline Annop

ถ้ามีปก มีกระเป๋าด้วยหละเยี่ยมเลยครับ จองตัวนึ่ง

แก้ไขตรงนี้เลยละกันนะครับ
แก้แบบไม่ได้แก โปโลไซด้ใหม่
แต่เอา L เหมือนเดิม เอ...ตกลงแบบนี้มันแก้หรือไม่แก้นะ

จอง POLO สีดำขนาดไซส์    L   จำนวน   1   ตัว
และ POLO สีขาวขนาดไซส์   L   จำนวน   1   ตัว
รวม POLO 2 ตัวครับ

มี Update อีกก็อาจแก้อีกครับ.........

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ช่วงจากนี้ไปผมอาจไม่ค่อยได้เข้าเน็ตนะครับเนื่องจากตอนนี้ได้ขายเครื่อง NB ที่ใช้งานอยู่ไปซะแล้ว [emo06]เดี๋ยวอีกไม่กี่วันก็จะกลับบ้านเราแล้วคงต้องขอวิธีติดต่อท่าน microsoft หลังไมค์แล้วหละครับสำหรับเรื่องเสื้อ [emo04] [emo02]

อย่าลืมซื้มของฝากติดไม้ติดมือมาบ้างนะครับท่าน อิ อิ   [emo05] [emo08] [emo05]

ผมเองไม่ค่อยมีโอกาสใส่คอปกสักเท่าไหร่เลยครับ แต่โดยรวมแล้วผมว่าเสื้อคอปกน่าจะสวยกว่าคอกลมนะครับ
เดี๋ยวดูแบบคอปก + ราคาเสื้อก่อนนะครับ (ดูกะตังค์ในกระเป๋าด้วยเน้อ  [emo12] [emo11][emo08]

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
คอปก สีดำ ไซส์ L  1 ตัว นะครับท่าน  [emo01]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

ตอนนี้ผมอัพเดตแบบเสื้อเพิ่มเติมให้แล้วนะครับ  [emo01]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ขออัพเดทข้อมูล เป็นเสื้อคอปกสีขาว เบอร์ M จำนวน ๑ ตัว
ส่วนเสื้อยืด เคยได้ของหลายที่มา ส่วนใหญ่จะเอามาทำเป็นเสื้อนอนมากกว่าใส่ไปข้างนอกน่ะท่าน [emo10]

ปล. ถ้าออกทะเลมีจมน้ำแน่ ๆ [emo20]

จริงๆเสื้อยืดคอกลม ผมกะจะเอามาใส่เองน่ะครับ เพราะเวลาใส่ทำงานต้องใส่ไว้ข้างใน ใส่กับเสื้อช๊อปที่แขวนไว้ที่ทำงาน และเวลาเดินทาง (แต่ทำไว้ด้วย เผื่อเพื่อนท่านใดสนใจ) อีกอย่างถ้าใส่เสื้อยืดคอปกซ้อนกับเสื้อช๊อป คอจะพองออกไปเลย ผิดกฏที่ทำงานอีก ส่วนเสื้อยืดคอปกจริงๆก็เอาไว้ใส่ไปเที่ยวตามที่ต่างๆ เพื่อนๆท่านใดสนใจแบบไหน ก็สั่งเฉพาะแบบที่ต้องการก็ได้ครับ เรื่องราคาเป็นกันเองแน่นอน  [emo01]

note. ถ้าเพื่อนท่านใดมีความคิดเห็นเกี่ยวกับการออกแบบเพิ่มเติมส่งข้อความผ่านทาง pm ก็ได้ครับผม  [emo04]

อย่าลืมซื้มของฝากติดไม้ติดมือมาบ้างนะครับท่าน อิ อิ   [emo05] [emo08] [emo05]

ผมเองไม่ค่อยมีโอกาสใส่คอปกสักเท่าไหร่เลยครับ แต่โดยรวมแล้วผมว่าเสื้อคอปกน่าจะสวยกว่าคอกลมนะครับ
เดี๋ยวดูแบบคอปก + ราคาเสื้อก่อนนะครับ (ดูกะตังค์ในกระเป๋าด้วยเน้อ  [emo12] [emo11][emo08]

จริงๆแล้วผมอยากเอาสาวๆเกาหลีไปฝากจริงๆเลยครับท่านแต่คงเอาไปไม่ไหวน่ะครับ เยอะจัด [emo09] [emo08]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27