# Notification.
Notification

Author Topic: โปรแกรม Kaspersky Pure ทดสอบแล้ว อัพเดตได้ Full option ไม่เสียตังค์จร้า....  (Read 7265 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline vahar

• VPC Member
  • *
    • View Profile
แจกครับ เป็น Vertion ทดลองใช้ฟรี แบบ Full Option 1 ปี
<<<ทดสอบกับเครื่องผมแล้ว Windows 7 32 bit ผ่าน 100% อับเดทโปรแกรมผ่านครับ>>>

******สำคัญ ถ้าจะใช้ฟรีต้องทำตามคู่มือการติดตั้งเท่านั้นนะครับ********

Download
คู่มือการติดตั้ง

โปรแกรม

PS** credit      HIRYUU1001  webbit

Offline vahar

• *
แจกครับ เป็น Vertion ทดลองใช้ฟรี แบบ Full Option 1 ปี
<<<ทดสอบกับเครื่องผมแล้ว Windows 7 32 bit ผ่าน 100% อับเดทโปรแกรมผ่านครับ>>>

******สำคัญ ถ้าจะใช้ฟรีต้องทำตามคู่มือการติดตั้งเท่านั้นนะครับ********

Download
คู่มือการติดตั้ง

โปรแกรม

PS** credit      HIRYUU1001  webbit

รับรองครับดีพอ ๆ กับ Vertion เสียเงินครับ

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
อย่างนี้ต้องลอง ขอบคุณนะครับ [emo01]

Offline rana

เข้ามายืนยันว่าดีจริงๆๆ พี่ใช้อยู่ได้แถมมากับ NB Acer 1 ปีเหมือนกันมันจะดักจับได้เยอะแล้วก็คอยป้องกันให้เรา
คอยแสกนตอนที่เราเสียบ Handy drive ด้วยแล้วก็จะถามเราตลอดเวลาว่าเรายอมรับกับไอ้สิ่งแปลกปลอมที่มัน
เข้ามาไหม เคยไปเอาในปิดมา เค้าบอกใช้ได้ 2,000 กว่าวัน ติดตั้งเสร็จดันกลายเป็นภาษาอะไรไม่รู้ไม่ใช่ภาษาอังกฤษ
แถมติตตั้งไม่ได้อีก เลยต้องกลับมาใช้มันใหม่ ดีจริงๆๆจ้า ม้าโทรจัน ยังโดนมันสกัดเลย[/color [emo03]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
มีอะไรแปลกปลอมหลุดเข้าไป ตัวโปรแกรมจะแนะนำให้ทำการสแกนทันทีเลย ถ้าเจออาการหนักๆจะแนะนำให้ทำ system restore ย้อนกลับไปวันก่อนหน้าด้วย ประสิทธิภาพใช้ได้ดีเลยทีเดียว
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline wish

กำลังปวดหัวกับnod32 อยู่เลยครับ ได้รับความช่วยเหลือทั้ง username pass ใหม่ก็แล้ว update viewer ก็แล้ว แต่ทำไม่ค่อยเป็นครับ หาวิธีทำ update viewer ก็ไม่มี จะupdate offline ก็ค่อนข้างยุุ่งยากสำหรับผม ขอรับไปใช้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Offline wish

ผมโหลดโปรแกรมมาแล้วแตกไฟล์มันฟ้องว่าโปรแกรมเสียครับ ไม่มีไฟล์ .exeครับ ขอบคุณครับ

ลองโหลดมาแล้ว แต่โหลดได้ 99% ตัวแอนตี้ไวรัสผมก็ฟ้องว่าไฟล์ .rar มีไวรัส แล้วก็หายไปเลย ท่าน vahar มีลิงค์ใหม่มั้ยครับ  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ลองโหลดมาแล้ว แต่โหลดได้ 99% ตัวแอนตี้ไวรัสผมก็ฟ้องว่าไฟล์ .rar มีไวรัส แล้วก็หายไปเลย ท่าน vahar มีลิงค์ใหม่มั้ยครับ  [emo01]

ผมว่าแอนตี้ไวรัสของท่าน microsoft คงมองเห็นแอนตี้ไวรัสอีกตัวเป็นไวรัสมั้งครับ   [emo05] [emo03]

ยังไง เดี๋ยวว่างๆ จะลองโหลดมาทดลองใช้งานดูครับ ขอบคุณมากครับ  [emo19]

ผมว่าแอนตี้ไวรัสของท่าน microsoft คงมองเห็นแอนตี้ไวรัสอีกตัวเป็นไวรัสมั้งครับ   [emo05] [emo03]

ยังไง เดี๋ยวว่างๆ จะลองโหลดมาทดลองใช้งานดูครับ ขอบคุณมากครับ  [emo19]

ไม่นะครับ มันเป็นของค่ายเดียวกันนี่นา  [emo14]  [emo05]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
เอาวิธีใช้งานอย่างละเอียดมาฝากครับ  [emo02]
http://boatkung20.exteen.com/20100407/kaspersky-pure-my-parental-control
ขอบคุณท่านเจ้าของบทความด้วยนะครับ  [emo19]

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ลองโหลดมาแล้ว แต่โหลดได้ 99% ตัวแอนตี้ไวรัสผมก็ฟ้องว่าไฟล์ .rar มีไวรัส แล้วก็หายไปเลย ท่าน vahar มีลิงค์ใหม่มั้ยครับ  [emo01]

ผมว่าแอนตี้ไวรัสของท่าน microsoft คงมองเห็นแอนตี้ไวรัสอีกตัวเป็นไวรัสมั้งครับ   [emo05] [emo03]

ยังไง เดี๋ยวว่างๆ จะลองโหลดมาทดลองใช้งานดูครับ ขอบคุณมากครับ  [emo19]

ไม่นะครับ มันเป็นของค่ายเดียวกันนี่นา  [emo14]  [emo05]

ผมลองโหลดคู่มือติดตั้งไปอ่าน เห็นว่ามีตัว Crack อยู่ข้างในด้วยนะครับ สงสัยแอนตี้ไวรัสท่านคงมองเห็นไอ้เจ้านี่เป็นไวรัสแหงๆ เลยนะท่าน  [emo06] [emo11] [emo03]

• Email
ทำการโหลดเสร็จเรัยบร้อยครับ แต่...กำ ไฟล์ที่โหลดมามันเสียครับ   [emo13] [emo11]

Offline 3et4yer

• *
ผมขอลองโหลด มาใช้บ้างนะครับ คอม ผมไม่มี ตัวสแกนไวรัสอะไรป้องกันเครื่องของผมเลย  [emo17]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27