# Notification.
Notification

Author Topic: โปรแกรมคุมร้านอินเตอร์เน็ต  (Read 4563 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ~Jason_Bourne~

• VPC Member
    • View Profile
อยากให้ท่านแนะนำหน่อยครับหรือท่านไดมีข้อมูลเกี่ยวกับโปรแกรม ผมอยากจะเอาไว้ไช้ที่ร้านจะเอาไว้ดัดนิสัยเด็กที่ชอบเล่นเกินเวลาสักหน่อยรบกวนทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับผม [emo19]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
ผมเคยลงมาหลายตัวเหมือนกันนะครับท่านที่เขาให้ทดลองใช้นะครับ แต่ว่าปัญหามันคือลบไม่ออกนะครับ
ผมเลยไม่ใช้ครับ [emo03]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
ออกตัวก่อนนะครับว่าผมไม่มีร้านเน็ตนะครับแต่ก็เคยหาโหลดมาลองศึกษาดูน่ะครับถ้ายังไงท่าน pajeroman ลองเอาไปใช้ดูนะครับ
ที่นี่ครับ http://www.plunder.com/-rar-download-530f56115f.htm มีมาพร้อมวิธีใช้งานเลยนะครับ [emo01]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ที่เห็นๆอยู่เยอะๆก็จะมีโปรแกรมยอดฮิตอย่าง ncafe น่ะครับ แต่ช่วงหลังๆจะใช้ระบบ diskless กันเยอะนะ
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
ขอบคุณท่าน Noi noi ที่นำมาแจกนะครับ  [emo01](ไว้ถ้ามีโอกาสได้เปิดร้าน จะลองนำไปใช้ดูครับ)
ผมเคยลงมาหลายตัวเหมือนกันนะครับท่านที่เขาให้ทดลองใช้นะครับ แต่ว่าปัญหามันคือลบไม่ออกนะครับ

แล้วท่าน Chaiwut ใช้วิธีอะไร คุมเครื่องที่ร้านล่ะครับ (หรือว่า ใช้วิธี อัตโนมือ  [emo05])
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

ผมใจดีกับเด็ก มีเพื่อเวลาไห้บ้างแถมบ้างแต่มีเด็กบางคน เริ่มไม่ไห้ใจผม คือเล่น 1ชั่วโมง แต่ออก 1 ชั่วโมง 15 นาที คิด 10บาทมันก็กระไร แต่พอคิด 15 ปุปก็แย้งผมว่า ผมเล่นไม่ถึงครึ่งเลยนะพี่ (มาหัวหมา [emo13] เอ้ย หัวหมอกับเราอีก) อยากดัดนิสัยเด็กสักหน่อย เราเปิดแอร์ทั้งลดราคาให้ มีความสุขนะครับเห็นเด็กเล่นเกมส์ เรารู้สึกได้เลยว่ามันลำบากมากเวลาเล่นเกมส์แล้วเงินมีน้อย ตอนเด็กไม่คิดเท่าไหร่ตอนนี้โตมาหน่อย เลยเพิ่งรู้ความรู้สึกของเด็กขึ้น ขอบพระคุณทุกความเห็นนะครับ ช่วงนี้ฝนตกหนักมาก โปรดรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ [emo19] เดี่ยวขอไปทดสอบโปรแกรมก่อนละครับ [emo19]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
ขอบคุณท่าน Noi noi ที่นำมาแจกนะครับ  [emo01](ไว้ถ้ามีโอกาสได้เปิดร้าน จะลองนำไปใช้ดูครับ)

แล้วท่าน Chaiwut ใช้วิธีอะไร คุมเครื่องที่ร้านล่ะครับ (หรือว่า ใช้วิธี อัตโนมือ  [emo05])
ตอนนี้รอท่าน boogyman มาช่วยอยู่นะครับ  [emo04]

นำไปลองทดสอบแล้วนะครับ แฮะๆแต่ไม่รู้เรื่องเลย [emo13]สงสัยผมคงไม่รู้เรื่องมากกว่า ท่านไดนำไปทดลองแล้วได้เรื่อง ได้โปรดกลับมาอธิบายทีนะครับ ผมเอาไปทดลองแต่ยังไม่ผ่าน [emo10] ขอบคุณที่นำโปรแกรมมานะครับ [emo10]

Offline limasarat

• MSN Messenger - sarat.00@hotmail.com
    • Homeคิว
    • Email
ที่เห็นๆอยู่เยอะๆก็จะมีโปรแกรมยอดฮิตอย่าง ncafe น่ะครับ แต่ช่วงหลังๆจะใช้ระบบ diskless กันเยอะนะ

เคยเห็นร้านเน็ตเค้าใช้อยู่นะครับ ใช้ดีด้วย(มั้ง) ลองหาดูนะท่าน

ถ้ามีร้านเน็ต ผมก็อยากเอาวิธีนี้ไปใช้อยู่เหมือนกันครับ ปลอดภัยจากม๋านำจับด้วย  [emo08]  [emo05]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก

ตอนนี้รอท่าน boogyman มาช่วยอยู่นะครับ  [emo04]
แหม!ผมถามท่านว่า"ใช้วิธีอะไร" ไม่ใช่ถามว่า "ใช้ใคร" นะท่าน
 แค่ที่ร้านของผมเองยังไม่ค่อยจะรอดเลยครับ ยังต้องคุมร้านเองอยู่เลย(เพราะรายได้น้อย ไม่มีปัญญาจ้างคนดูแลแทนน่ะ  [emo12])
ปล.ไว้ถ้ามีโอกาส ว่าจะชวนเพื่อนๆในเวปนี้ไป ถล่มร้านท่านดูสักหน่อยนะครับ  [emo05]
ปล.2 อย่าลืมเอาเกมไฟท์ติ้ง ลงไว้เยอะๆ ล่ะท่าน (เช่น SP.สตรีท 4 ) จะได้ไปโชว์ฝีมือ กันบ้าง 555
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline ake_neverdie

• *
ขอบคุณครับ

ผมขออนุญาตย้ายกระทู้เข้าห้อง ปัญหาอินเตอร์เน็ต, เน็ตเวิร์ค นะครับ  [emo02]

Offline Skindred

• Skindred
    • MSN Messenger - scorplons_king@hotmail.com
    • คนเพชรบูรณ์
ขอแนะนำตัวนี้ WinGuard Pro Premium Edition 2010 v7.3.7 Full

USB_Lock USB_Lock_AP_v250

Net Control 2

ถ้าไม่เหมาะสมลบได้ครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27