อยากเปลี่ยนพาสเวิร์ดอีเมล์ของ hotmail แต่หาเมนูไม่เจอ

Started by natalie, 19 July 2010, 11:18:09

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

natalie

สวัสดีค่ะ วันนี้มีเรื่องมาให้รบกวนอีกแล้ว คือว่าหนูอยากเปลี่ยนพาสเวิร์ด hotmail แต่หาเมนูเปลี่ยนไม่เจอ ไม่รู้อยู่ตรงไหน ก็เลยอยากจะขอคำแนะนำจากท่านที่มีประสบการณ์หน่อยค่ะ ขอรบกวนหน่อยนะ

chaiwut

หัวข้อ ตัวเลือก ครับคลิกเลือกจะมีเมนูให้เปลี่ยนระหัสครับ [emo02]

Noi noi

ไม่แน่ใจว่าเป็นที่เวอร์ชั่นของ MSN ที่เราใช้อยู่หรือเปล่านะครับของผมก็ไม่มีเมนูเปลี่ยนรหัสนะครับแต่ผมก็เปลี่ยนบ่อยๆครับ [emo06]โดยเข้าไปเปลี่ยนที่คำว่า ลืมรหัสผ่าน เข้าไปแล้วก็จะมีวิธีที่ให้เราสามารถเปลี่ยนรหัสได้ครับ [emo01]

tookky

ตอนนี้แก้ไขได้แล้วค่า ตามคำแนะนำของคุณ chaiwut เลย ขอบคุณมากนะคะ

Go Up