มีปัญหาการลงวินโดร์ครับ

Started by ~Jason_Bourne~, 03 July 2010, 18:02:56

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

spidermusic-1

ยินดีกับท่าน pajeroman ด้วยนะครับ

ทั้งในเรื่องการซ่อมคอมฯ ได้สำเร็จ
และการก้าวเข้าสู่ชีวิตคู่    มีแฟนอายุต่างกันตั้ง 10 ปี  น่าอิจฉา สุดๆ  [emo05]

ขอให้มีความสุขมากๆ  และมีความรักให้กัน  ตราบนานเท่านาน  นะครับ

microsoft

มาช้าไปหน่อย ถ้าอยู่ใกล้ๆกัน อยากจะไปร่วมงานด้วยจริงๆเลยครับท่าน ยกกันไปทั้งเว็บนี่เลย ดีใจด้วยนะครับ

[emo01]  [emo30]

fantasy ಠ-ಠ

ตั้งกระทู้ให้ดีไหมท่าน microsoft [emo05]

~Jason_Bourne~

ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านนะครับ มันเป็นงานเลี้ยงแบบบ้านนอกๆนิดครับ มีกินเลี้ยงแค่ผู้ไหญ่กับเพื่อนนิดหน่อยครับ ผมอายุ 24 ปีครับ แฟนอายุ 35 ปีครับเจอกันตอนเป็นทหาร พวกผู้ไหญ่ในบ้านจะมามัดมือและก็อวยพร ภาษาทางเหนือเรียก ว่า ปั๊นปร  [emo10] เพราะผมกับแฟนอยู่กันคนละที่ แฟนเดินทางมาหาผม ผมก็เลยคิดว่าจะแสดงความรับผิดชอบด้วยการหมั้นเอาผู้ไหญ่ได้รับรู้ไว้ ผมทำถูกแล้วใช่ไหมครับทุกท่าน บางครั้งเจอปัญหาเมื่อกันการอยู่ด้วยกันมันมีหลายเรื่องเลย ขอไห้คำอวยพรที่ผมได้รับ จงกลับไปหาทุกท่านที่อยู่ไนเว็บ Variety.net ทุกท่านจงมีความสุขมากๆ [emo10]ครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles