จะเข้า การบินพลเรือน ครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

Started by เอม กฤติพณ, 29 June 2010, 17:20:50

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

เอม กฤติพณ

ตอนนี้ผมเรียนอยู่ชั้น ม.6 ครับ สาย ศิลป์-ภาษา(จีน)

ผมตั้งใจว่า จบแล้วจะไปสอบเข้าการบินพลเรือน

วิชาที่สอบคือ อังกฤษ ฟิสิกส์ คณิต พื้นฐานการบิน
      ฟิสิกส์ -*- ไม่ได้เรียนเลยครับ ให้ตายเถอะโรบิน [emo11]
      พื้นฐานการบิน  ไม่ได้เรียนเหมือนกันครับ แต่คิดว่ายังคงหาข้อสอบมาทำได้
ค่าเทอม 2 แสน ต้น-กลาง ครับ  [emo13]

มีท่านใดเรียนจบการบินพลเรือนมาบ้างไหมครับ
หรือมีญาติหรือลูกพี่ลูกน้อง จบบ้างไหมครับ
รบกวน ขอคำแนะนำหน่อยครับ  [emo17]

ใครมีคำแนะนำที่จะให้ผมไปศึกษาต่อที่อื่นเกี่ยวกับทางด้านภาษา รบกวนช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ [emo19]

[emo02] [emo02] [emo03] [emo04] [emo05] [emo07] [emo08] [emo01]

ปล.ผมก็ว่าจะหาทุนอยู่ครับ เห็นมีอยู่ของแอร์เอเชีย  ให้ 15 ทุน คนเข้ามาดูเกือบหมื่นเลยครับ [emo12] [emo11]

ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
หนักกว่านี้ก็เคยเจอมาแล้ว
[emo02]

MILD_PLUS

คงต้องอาศัยติวเตอร์แล้วครับงานนี้ [emo12]

ที่นี่ครับ > http://www.tutorkanbin.com/

Go Up