# Notification.
Notification

Author Topic: แจกโปรแกรมเล่น PS2 ที่เล่นบนคอมพิวเตอร์ ไม่ต้อง Set อะไรทั้งนั้น  (Read 54404 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
    • View Profile
- เล่นได้เลยไม่ต้องปรับตั้ง เขาว่าอย่างนั้น

- คงจะถูกใจขาโจ๋ และไม่โจ๋ กันบ้างนะครับ สำหรับโปรแกรมนี้ แต่ผมยังไม่ได้ลองนะครับ เพราะไม่มีเกมให้ลอง นำไปใช้กันดู ได้ความว่าอย่างไรก็มาบอกกล่าวกันบ้างนะครับ [emo02]

โหลดครับ > http://www.mediafire.com/file/zy21imjmxm0/PS2.rar
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline nakids

• VPC Member
เข้ามานึกว่าท่าน MILD_PLUS แจก ps2 ซะละ  [emo08]
เป็นอีมู ps2 ท่านใดอยากเล่น เชิญโหลดได้เลยครับ ดันกระทู้สักหน่อย  [emo01]

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
สเปคสำหรับเล่น Emu ตัวนี้ต้องสูงด้วยหรือเปล่าครับ.. [emo15]

เคยอ่านเจอแว๊บๆ ว่า ต้องเครื่องเทพด้วย ถึงจะเล่นได้...  [emo11]

Offline nubit

• **
อยากรู้สเปคเครื่องขั้นต่ำที่ใช้เล่นน่ะครับ

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
เรื่องนี้ผมตอบไม่ได้ครับ  [emo08]

คงต้องรอเซียนเกมเข้ามาให้คำตอบ...หรือไม่เราคงต้องลองเองว่าเล่นได้หรือเปล่านะครับ  [emo01]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ไม่เคยเล่น PS2 ด้วยเหมือนกันครับ ส่วนใหญ่จะถนัดกับเกมส์บน PC และ Keyboard  [emo12]  [emo08]

รอท่านเซียนผ่านมาให้คำตอบด้วยคนครับ  [emo22]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
ขอบคุณท่าน MILD_PLUS มากนะครับ ที่นำมาแจกกัน  [emo01]
ปล.คิดเหมือนกันเลยท่าน nakids นึกว่ามีใครเข้ามาแจกเครื่อง PS2 กันด้วยนะเนี่ย 555  [emo02]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline varichy009

• VPC Member.
  • **
  • แล้วสิ่งนี้ก็จะผ่านไป
ใดใดในโลกนี้ล้วนเกิดขึ้นตั้งอยู่แล้วดับไปทั้งสิ้น

Offline เอม กฤติพณ

• La La La!~
เพื่อนผมเคยเล่น ไฟนอล แฟนตาซี ps2 ในคอม
การ์ดจอ 9500GT
แรม 2 GB
ฯลฯ

แลคเอาการครับ
เล่นจบคอมพังพอดี

Offline JEDI•KhawPod€๏๛

• VPC Member.
  • **
  • Audition Crazy-4 พิสูจน์ได้
    • MSN Messenger - thefun_zaavoice@hotmail.com
    • Radio Station Online 24 hr
    • Email
ขอบอกครับท่า สเปคที่ต้องใช้เล่น สูงมากพอสมควรครับ

ขนาดผมเล่นแค่ Bloody Roar 4  ของ EmuPS2  ภาพโอเค แต่กระตุกเอาการครับ

หนักใจเหมือนกัน  แนะนำทางที่ดี ซื้อเครื่อง PS2 มาเล่นดีกว่าครับท่าน  [emo05]

Offline chawinza91

• **
    • Email
ขอบอกเลยนะครับว่ากินสเปค โคตรสูงเลยครับอาจจะหยาบไปหน่อยนะ สเปคสุดๆครับผมเลยไปซื้อ Ps2 มือ2ถูกๆมาเล่นซะเลยก็จะเล่นเฉพาะเกมที่ไม่ได้ลงPC หละครับ เพราะไงPC ก็มันกว่าเยอะโดยเฉพาะแนว FPS [emo05]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27