# Notification.
Notification

Author Topic: ร่วมสนุก: ทีมใดจะได้แชมป์ฟุตบอลโลก 2010 ปีนี้ (ประกาศผลผู้โชคดี)  (Read 16886 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
    • View Profile
+ผมได้แจ้งท่าน  “Noi noi”  ไปทาง PM แล้วหนึ่งครั้ง แต่ผมจะเข้ามาย้ำว่า หากท่าน “Noi noi” ได้รับเงินรางวัลที่ผมได้โอนให้ไปแล้ว  จะเมื่อใดก็ตามที่ท่านทราบว่า มีเงินเข้าบัญชีของท่าน ขอความกรุณาแจ้งเข้ามาที่หน้าเว็บบอร์ด VPC ด้วยนะครับ

+เพื่อเป็นการยืนยันว่า เว็บบอร์ดของเราไม่ได้หลอกลวงท่านๆ สมาชิกแต่อย่างใด ถึงแม้จะเป็นเงินไม่มาก แต่เราก็แจกจริงจากใจ+สัมผัสได้ครับ

+ควรเก็บไว้เป็นขวัญถุงก็จะดีมากนะครับท่าน “Noi noi”  (ไม่ต้องเบิกมาใช้) เพราะเดี๋ยวจะมีเพื่อนๆ (เงิน) เข้ามาสมทบจาก 600บาท อาจจะเพิ่มเป็น 6,000/60,000/600,000/6,000,000 และ ฯลฯ ไม่มีที่สิ้นสุดก็ได้ครับ  [emo01]

Offline เอม กฤติพณ

• VPC Member
  • La La La!~
50/50 นะครับ ท่าน noi noi  [emo09]

ยินดีด้วยครับ

Offline nakids

+ผมได้แจ้งท่าน  “Noi noi”  ไปทาง PM แล้วหนึ่งครั้ง แต่ผมจะเข้ามาย้ำว่า หากท่าน “Noi noi” ได้รับเงินรางวัลที่ผมได้โอนให้ไปแล้ว  จะเมื่อใดก็ตามที่ท่านทราบว่า มีเงินเข้าบัญชีของท่าน ขอความกรุณาแจ้งเข้ามาที่หน้าเว็บบอร์ด VPC ด้วยนะครับ

+เพื่อเป็นการยืนยันว่า เว็บบอร์ดของเราไม่ได้หลอกลวงท่านๆ สมาชิกแต่อย่างใด ถึงแม้จะเป็นเงินไม่มาก แต่เราก็แจกจริงจากใจ+สัมผัสได้ครับ

+ควรเก็บไว้เป็นขวัญถุงก็จะดีมากนะครับท่าน “Noi noi”  (ไม่ต้องเบิกมาใช้) เพราะเดี๋ยวจะมีเพื่อนๆ (เงิน) เข้ามาสมทบจาก 600บาท อาจจะเพิ่มเป็น 6,000/60,000/600,000/6,000,000 และ ฯลฯ ไม่มีที่สิ้นสุดก็ได้ครับ  [emo01]

wow... ต่อไปผมต้อง รอลุ้นรางวัลจากท่าน MILD_PLUS ตลอดแน่เลยครับ
เอามาเป็น ขวัญถุงให้ได้สักครั้ง  [emo17]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ครั้งหน้าคงจะมีกิจกรรมต่างๆอย่างนี้ให้ร่วมสนุกกันอีกแน่นอนครับ รวมทั้งของรางวัลอาจจะใหญ่กว่านี้ แต่กติกาการร่วมสนุกอาจจะไม่จำกัดจำนวนเพื่อนที่สมัครสมาชิกเหมือนเกมส์นี้อีก แต่จะเน้นที่การร่วมให้ความคิดเห็นในการถาม-ตอบกระทู้ในเว็บบอร์ดเป็นหลัก ในวันข้างหน้าจะมีเกมส์อะไรนั้นคงต้องรอชมกันนะครับ

ขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่แวะเข้ามาร่วมสนุก แวะมาสร้างสีสัน รวมทั้งท่าน MILD_PLUS ที่ทำให้กิจกรรมครั้งนี้ประสบความสำเร็จไปได้ด้วยดีด้วยนะครับ

[emo34]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
รางวัลใหญ่ครั้งหน้า "บ้าน พร้อมหนี้สิน" หรือเปล่าน่ะ ท่าน microsoft [emo08]

อาจจะเป็นแผ่น Windows 7, MS Office 2010 (2 แผ่น 100) เอ้ยยย แผ่นลิขสิทธิ์ แต่ผมใช้ของก็อบ ใช้ของแท้ไม่ได้ เพราะต้องโมฯตลอดเวลา เพื่อหาทริคมาลง และลบ, ติดตั้งบ่อยๆ ใช้ของแท้ ต้องแอคทิเวทกันแย่เลย แต่อาจจะต้องรอฟุตบอลยูโร 2012 นะครับ หรือไม่ก็ช่วงปีหน้า ถ้ามีอะไรจัดการแข่งขัน

ถึงปี 2012 ช่วงนั้น Windows 8 คงจะมีออกมาพอดี  [emo05]  หรือไม่ก็... น้ำท่วมโลก  [emo12]

[emo48]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
+ผมได้แจ้งท่าน  “Noi noi”  ไปทาง PM แล้วหนึ่งครั้ง แต่ผมจะเข้ามาย้ำว่า หากท่าน “Noi noi” ได้รับเงินรางวัลที่ผมได้โอนให้ไปแล้ว  จะเมื่อใดก็ตามที่ท่านทราบว่า มีเงินเข้าบัญชีของท่าน ขอความกรุณาแจ้งเข้ามาที่หน้าเว็บบอร์ด VPC ด้วยนะครับ

+ควรเก็บไว้เป็นขวัญถุงก็จะดีมากนะครับท่าน “Noi noi”  (ไม่ต้องเบิกมาใช้) เพราะเดี๋ยวจะมีเพื่อนๆ (เงิน) เข้ามาสมทบจาก 600บาท อาจจะเพิ่มเป็น 6,000/60,000/600,000/6,000,000 และ ฯลฯ ไม่มีที่สิ้นสุดก็ได้ครับ  [emo01]
ขออภัยที่เข้ามาตอบกระทู้ช้านะครับต้องขอขอบคุณท่าน MILD_PLUS เป็นอย่างสูงสำหรับเงินขวัญถุงนะครับที่เรียกว่าเงินขวัญถุงก็คือตัวผมตอนนี้ก็ยังทำงานอยู่ต่างประเทศอยู่เลยนะครับ [emo02]ก็คงยังไม่ได้เบิกมาใช้มาใช้หรอกครับคงจะเก็บไว้เป็นขวัญถุงและผมก็ถือเป็นมงคลกับตัวเองด้วยที่ได้รับรางวัลจากท่าน MILD_PLUS ในครั้งนี้น่ะครับส่วนการยืนยันว่าผมได้รับเงินจริงแท้แน่นอนหรือเปล่านั้นเดี๋ยววันนี้ผมจะให้แฟนผมซึ่งอยู่ที่เมืองไทยเอาสมุดธนาคารเล่มนี้ของผมไปอัพที่แบงค์ให้ครับแล้วเย็นๆหลังเลิกงานผมจะเข้ามาแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกครั้งหนึ่งครับขอบคุณท่าน MILD_PLUS มากๆนะครับ [emo19]
ส่วน Giftvoucher ของผม 2 ใบ เดี๋ยวพรุ่งนี้ช่วงกลางวัน จะส่งไปรษณีย์ตามไปให้นะครับ  [emo01]
ขอบคุณท่าน microsoft มากนะครับและครั้งต่อไปหากมีการร่วมสนุกกันอีกผมก็จะเข้าร่วมด้วยอีกอย่างแน่นอนครับ [emo04] [emo19]
50/50 นะครับ ท่าน noi noi  [emo09]

ยินดีด้วยครับ
ขอบคุณครับท่าน ด.ม.จ.ผมยินดีแบ่งให้ท่าน 50/50 นะครับ ท่านขึ้นเครื่องมาเอากับผมที่เกาหลีใต้ได้เลยครับท่านผมได้มา 600 เราแบ่งกันคนละ 300 แล้วกันนะครับ [emo08] [emo08] [emo05]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
สงสัยว่า ถ้าไปเกาหลีใต้ คงจะได้พริตตี้กลับมาล่ะท่าน [emo08]

เข้ามาแจ้งเกี่ยวกับเงินรางวัลน่ะครับวันนี้ผมให้แฟนผมไปเช็คดูแล้วปรากฎว่าเงินที่ท่าน MILD_PLUS โอนให้นั้นทางผมได้รับเรียบร้อยแล้วนะครับ [emo02]ต้องขอขอบคุณท่าน MILD_PLUS มากๆครับ [emo19]ครั้งต่อไปหากมีการเล่นเกมส์หรือการร่วมสนุกกันอีกผมก็อยากขอเชิญชวนเพื่อนสมาชิกทุกท่านให้มาร่วมเล่นด้วยกันเยอะๆนะครับเพราะเว็บ variePC.net ของเรารักใครรักจริงเอ๊ย.เล่นจริงแจกจริงครับทุกๆท่านขอบอกอิอิ [emo04] [emo05] [emo08]

อิอิ วันนี้ผมไปส่ง EMS ให้เรียบร้อยแล้วนะครับท่าน Noi noi คาดว่าจะใช้เวลาไม่เกิน 2 วัน คงจะได้รับ

แต่ผมต้องขอโทษท่านด้วย ที่ผมทำผิดกฏกติกาที่ตั้งขึ้น เนื่องจากผมกำหนดไว้ว่า ท่านที่ร่วมสนุกและตอบคำถามถูกต้อง จะได้รับ Giftvoucher จำนวน 2 ใบ แต่เพราะมีท่าน Noi noi ตอบถูกเพียงท่านเดียว และ Giftvoucher มีทั้งหมด 5 ใบ ผมก็เลยแถมไปให้ท่านอีก 1 ใบ รวมทั้งหมดก็ 3 ใบน่ะครับ

ต้องขอประทานโทษท่าน Noi noi มา ณ ที่นี้ด้วยครับ อิอิ  [emo08]  [emo01]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
อิอิ วันนี้ผมไปส่ง EMS ให้เรียบร้อยแล้วนะครับท่าน Noi noi คาดว่าจะใช้เวลาไม่เกิน 2 วัน คงจะได้รับ

แต่ผมต้องขอโทษท่านด้วย ที่ผมทำผิดกฏกติกาที่ตั้งขึ้น เนื่องจากผมกำหนดไว้ว่า ท่านที่ร่วมสนุกและตอบคำถามถูกต้อง จะได้รับ Giftvoucher จำนวน 2 ใบ แต่เพราะมีท่าน Noi noi ตอบถูกเพียงท่านเดียว และ Giftvoucher มีทั้งหมด 5 ใบ ผมก็เลยแถมไปให้ท่านอีก 1 ใบ รวมทั้งหมดก็ 3 ใบน่ะครับ

ต้องขอประทานโทษท่าน Noi noi มา ณ ที่นี้ด้วยครับ อิอิ  [emo08]  [emo01]

แถมให้จาก 2ใบ เป็น 3ใบ ก็ไม่เป็นไรนี่ครับ  [emo01]

+ผู้รับคงจะไม่ปฏิเสธ แต่หากขาดไปเหลือแค่ใบเดียว คงต้องหาที่อยู่ใหม่แล้วละครับท่าน [emo12]

มีงี้ด้วยเหรอครับท่าน อิอิ  ขอบคุณครับ [emo09] [emo08] [emo08]

ท่าน Noi noi เป็นไงบ้างครับ จดหมายถูกส่งไปถึงทางบ้านท่านแล้วหรือยัง

[emo50]

ต้องขออภัยนะครับที่เข้ามาโพสต์ช้าพอดีที่บ้านมีปัญหาเรื่องเน็ตน่ะครับเลยทำให้ขาดการสื่อสารระหว่างผมกับทางบ้านไประยะหนึ่งสั้นๆแต่ตอนนี้แฟนผมได้แจ้งมาแล้วว่าได้รับรางวัลจากทางท่าน microsoft เป็นที่เรียบร้อยแล้วต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูงนะครับและขออภัยอีกครั้งที่เข้ามาแจ้งให้ทราบล่าช้านะครับ [emo02]ขอบคุณครับ [emo01]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27