# Notification.
Notification

Author Topic: ร่วมสนุก: ทีมใดจะได้แชมป์ฟุตบอลโลก 2010 ปีนี้ (ประกาศผลผู้โชคดี)  (Read 16885 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline boogyman

• VPC Member
  • นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
    • View Profile
งานนี้ ท่านmicrosoft กับท่าน MILD_PLUS อัดฉีดเต็มที่เลยนะเนี่ย  [emo01]
แบบนี้ ต้องขอลุ้นด้วยคนนะครับท่าน  [emo04]

ขอประเดิม ก่อนเลยนะครับ 
ทีมแชมป์ ได้แก่ บราซิล  ทีมรองแชมป์ ได้แก่ อาร์เจนตินา ครับ  [emo26]
ปล.ถ้าทีมใดตกรอบไปก่อน จะเข้ามา โพสใหม่ครับ 555  [emo02]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
งานนี้ ท่านmicrosoft กับท่าน MILD_PLUS อัดฉีดเต็มที่เลยนะเนี่ย  [emo01]
แบบนี้ ต้องขอลุ้นด้วยคนนะครับท่าน  [emo04]

ทีมแชมป์ ได้แก่ บราซิล  ทีมรองแชมป์ ได้แก่ อาร์เจนตินา ครับ  [emo26]
ปล.ถ้าทีมใดตกรอบไปก่อน จะเข้ามา โพสใหม่ครับ 555  [emo02]

คำตอบนี้ถือเป็นโมฆะครับ เพราะมีการแก้ไขข้อความ กรุณาตรวจทานและไตร่ตรองให้ดีก่อน โดยกดปุ่ม แสดงตัวอย่าง ก่อนส่ง

[emo01]  [emo22]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
ถ้าวันที่สาม มันไม่ช้าไปหรือท่าน microsoft
เพราะว่า Quarter final มันก็เข้าวันที่สอง แล้วล่ะท่าน
น่าจะเป็นสิ้นเดือนนี้มากกว่า

ปล. กระทู้ท่าน boogyman โดนใบแดงซะแล้ว [emo13]

รอบ 4 ทีมสุดท้ายไม่น่าจะเป็นไรนะครับ แล้วอีกอย่าง ผมตั้งกฏกติกาสำหรับกำหนดวันไปแล้ว เปลี่ยนแปลงไม่ได้ แต่กฏอย่างอื่นขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงได้ เช่น หากตรวจพบการทุจริตใช้หลายชื่อในการร่วมสนุก โดยเช็คจาก IP Address ถือเป็นโมฆะ เดี๋ยวจะรวบรวมไว้ให้ที่หน้าแรกอีกครั้งในช่วงค่ำของวันอังคาร (22-06-2553) นะครับ

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก

ปล. กระทู้ท่าน boogyman โดนใบแดงซะแล้ว [emo13]

ประเดิมก่อน ก็เลยโดนก่อนเลยครับท่าน ไม่เป็นไรครับ ถือว่าเป็นตัวอย่างให้แก่ท่านอื่นๆ ด้วยน่ะครับ (แก้ตัวไปน้ำขุ่นๆ 555)  [emo11]
เอาใหม่นะครับ ทีมแชมป์ ได้แก่ บราซิล  ทีมรองแชมป์ ได้แก่ อาร์เจนตินา ครับ  [emo30]
ปล.จะโดนใบอะไรอีกไหมนี่  [emo06]

-ขอแจ้งให้ทราบก่อนเลยนะครับว่า เงินสดที่เป็นรางวัลของผมที่จะมอบให้ท่านสมาชิกนั้น จะได้รับในทั้นทีที่ทราบผลการตัดสิ้น (ของทางเว็บบอร์ดแห่งนี้ โดยทางท่าน microsoft ได้ประกาศอย่างเป็นทางการในหน้าเว็บบอร์ด) และเมื่อผมได้รับแจ้งชื่อ/เลขบัญชี/ชื่อธนาคาร ที่ส่งมาให้ผมโดยตรง ทาง PM แล้ว ผมจะโอนเงินรางวัลให้ทุกท่านที่ได้รับรางวัล เพราะผมจะทำการโอนเงินให้ ผ่านช่องทาง Internet Banking ครับ [emo01] [emo02]

ขอฝากเรื่องการโอนเงินสักหน่อยครับ หากมีผู้ตอบคำถามถูก ในส่วนของท่านที่ได้รับเงินรางวัล จะต้องแจ้งชื่อและหมายเลขบัญชีทาง PM ให้ชัดเจนและถูกต้องที่สุดด้วย เพราะหากผู้โอนทำการโอนเงินเข้าผิดบัญชี และผู้ที่ทายผลอ้างว่ายังไม่ได้รับเงินรางวัล ทางผู้โอนและทางเว็บ VPC ขอไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น ทั้งนี้ทางท่านผู้โอนจะต้องเก็บหลักฐานเพื่อยืนยันการโอนเงินไว้ด้วยนะครับ

[emo22]  [emo01]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
เรื่องนี้ไม่ต้องเป็นห่วงครับ โอกาสผิดพลาดน้อยมาก เกือบเป็น 0 เลยครับ

-ชื่อ+นามสกุล (ที่เปิด บ/ช ไว้)
-ชื่อธนาคาร/สาขา
-เลข บ/ช 10 หลัก (xxx-x-xxxxx-x) เลข 3 ตัว ชุดแรก จะเป็นรหัสของสาขา

เพียง 3 ข้อหลักๆ ได้รับเงินรางวัลแน่นอนครับ

ปล. ผมอยากให้แยกกลุ่มผู้ที่ทายผลฟุตบอล ออกจากกระทู้นี้ไปไว้ที่กระทู้ใหม่ว่า "ทายผลฟุตบอลโลกปี 2010" และในกระทู้นี้จะไม่มีการพูดคุยในเรื่องอื่น ให้ทายผลฟุตบอลอย่างเดียว เพื่อให้สะดวกกับการคัดกรองผู้ที่ทายผลฟุตบอลโลกครับ

Offline Annop

แหม... ท่าน boogyman แสดงตัวอย่างที่เป็นโมฆะให้ดูด้วย
ผมว่าจะเลือกเหมือนกันเลย ......เดี๋ยว....สักครู่

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
งานนี้ ท่านmicrosoft กับท่าน MILD_PLUS อัดฉีดเต็มที่เลยนะเนี่ย  [emo01]
แบบนี้ ต้องขอลุ้นด้วยคนนะครับท่าน  [emo04]

คำตอบนี้ถือเป็นโมฆะครับ เพราะมีการแก้ไขข้อความ กรุณาตรวจทานและไตร่ตรองให้ดีก่อน โดยกดปุ่ม แสดงตัวอย่าง ก่อนส่ง

[emo01]  [emo22]

แบบนี้เรียกว่าโดนแจกใบเหลืองครับ แค่ตักเตือน แล้วให้เล่นต่อ หากผิดอีกครั้งโดนแจกใบแดง แล้วไล่ออกจากสนามแน่ๆ ครับท่าน [emo16] [emo08]

สงสัยแต่ละท่าน คงจะรอผลแต่ละทีมที่หลุดเข้ารอบ 4 ทีมสุดท้ายก่อน

เดี๋ยวไว้คืนพรุ่งนี้ ผมจะทำชาร์จ 16 ทีมสุดท้าย, 8 ทีม, 4 ทีม และคู่รอบรอง, รอบชิง มาให้ที่หน้า 1 ด้วยนะครับ

[emo01]  [emo03]

Offline Gokudo_G

• **
    • MSN Messenger - hajeew_69@hotmail.com
เดาอาร์เจน แชมป์ไว้ก่อน ปีนี้พี่เสือเตี้ยมาแร๊งงง

แม้ใจจริงจะลุ้นสเปนให้เป็นแชมป์ (เชียร์สเปนสุดใจ) 

Offline khonpuhai

ตอบไปเลยครับ ทีมแชมป์ผมเลือกอิตาลี่ รองแชมป์ ฮอลแลนด์ครับ  [emo08] [emo08]
ปล.อยากเห็นอิตาลี่ใด้แชมป์อีกสมัยครับ  [emo01] [emo01]แต่ไม่รู้จะเข้ารอบใด้หรือเปล่า ลุ้นเหนื่อยครับ  [emo18] [emo18]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
ฟันธงแบบไม่กลัวหน้าแตกอิอิ แชมป์คือสเปน  ส่วนรองแชมป์คือบราซิลครับอันดับสามคืออังกฤษส่วนอันดับสี่คืออุรุกวัย(ฟันธง) [emo06] [emo05] [emo05]

Offline nakids

รางวัลเพิ่มจากท่าน ส.ว. MILD_PLUS  [emo10]
แบบนี้แฟนคลับ varietypc.net ยิ้มแป้นเลยครับ  [emo09]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
ตอบไปเลยครับ ทีมแชมป์ผมเลือกอิตาลี่ รองแชมป์ ฮอลแลนด์ครับ  [emo08] [emo08]
ปล.อยากเห็นอิตาลี่ใด้แชมป์อีกสมัยครับ  [emo01] [emo01]แต่ไม่รู้จะเข้ารอบใด้หรือเปล่า ลุ้นเหนื่อยครับ  [emo18] [emo18]
ไม่เป็นไรนะครับท่านไว้อีกสี่ปีค่อยทายใหม่นะครับ [emo08] [emo01](ล้อเล่นขำๆนะครับท่าน) [emo19] [emo20]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27