ผมจะหา Code ของเกมส์ Need for Speed (TM)SHIFT ได้จากที่ใหนครับ

Started by Noi noi, 17 June 2010, 21:31:56

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

Noi noi

พอดีผมลองหาโหลดเกมส์ Need for Speed(TM)SHIFT จากเว็บนอกน่ะครับแต่ตอนติดตั้งมันถามหา Code
ของเกมส์ผมก็ไม่รู้จะไปหาได้ที่ใหนเพราะที่ได้มาตอนโหลดมันมีมาไห้แต่ตัวแครกน่ะครับลองใช้ Code ของเวอร์ชั่น
เก่าที่ผมมีมันก็ไม่ผ่านน่ะครับก็เลยต้องรบกวนถามท่านๆที่เป็นคอเกมส์ให้ช่วยแนะนำนะครับแต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
ว่างๆจะลองหาโหลดมาใหม่ขอบคุณล่วงหน้าครับ [emo10] [emo01]

Noi noi

ขอบคุณท่าน microsoft มากนะครับเดี๋ยวพรุ่งนี้เลิกงานจะลองนำไปติดตั้งดูได้ผลยังไงจะรายงานให้ทราบครับ [emo01]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles