# Notification.
Notification

Author Topic: ยินดีต้อนรับผู้มีเกียรติทุกท่านร่วมทดสอบเว็บบอร์ดรูปแบบใหม่  (Read 10181 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net
สวัสดีทุกๆท่านนะครับ อิอิ กว่าจะ Create ระบบได้เสร็จ เล่นเอางงข้ามคืนกันไปเลย รูปแบบหน้าตาอาจจะยังไม่ลงตัวเท่าที่ควร แต่ประสิทธิภาพของระบบตอนนี้ก็สามารถใช้งานได้ 100% นะครับ เพราะการใช้งานที่ดียิ่งขึ้นกว่าเดิม
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline PokPak MaTem

• VPC Member
  • QR-CODE ของเว็บ Varietypc.Net
    • MSN Messenger - kuytiao_pak@hotmail.com
    • Email

ตอนนี้กำลังอยู่ระหว่างทดลองระบบก่อนน่ะครับ เดี๋ยวจะเปิดให้ใช้บริการเต็มตัวตั้งแต่วันที่ 27 ก.ค.เป็นต้นไป และเว็บบอร์ดเก่าก็จะปิดงดใช้ในวันนั้นด้วยเลย
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
เข้ามารายงานตัวครับท่าน...ผมพยายามเข้ามาอยู่สองวันเข้าไม่ได้ นึกว่าคงจะตกงานซะแล้วโดนท่าน microsoft แจกซองขาวเข้าให้แล้วครับ..อิอิ.. :D
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

katt

• Guest
 :o ผีหลอกเลย ! ไม่มีใครอยู่ซักกะคน
บอร์ดใหม่สะอาดตา โล้ง โล่ง....
อยากให้ตัวหนังสือสีส้มนั้น ให้เข้มอีกหน่อยค่ะ แต่โทนส้ม-ดำ ชอบค่ะ

ช่วงนี้ต้องทนเหงา อาจจะเงียบไปสักหน่อยน่ะครับ แต่ไม่นานที่นี่จะครึกครื้นเหมือนบอร์ดเก่าหรือมากกว่าแน่นอน เพราะมีบอร์ดเพราะขึ้นมาตั้ง 2 บอร์ดแน่ะ จัดสเปค-เช็คราคาคอม, บทความน่าสนใจ อิอิ

Offline Zanman

• *
 ;) มาเป็นกำลังใจให้ Webmaster และเพื่อน ๆ  ผู้ใจดีทุกท่านครับ  ;)

;) มาเป็นกำลังใจให้ Webmaster และเพื่อน ๆ  ผู้ใจดีทุกท่านครับ  ;)

ขอบคุณมากๆครับท่าน  [emo01]  [emo16]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ขอบคุณครับ   [emo02]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com

Offline spidermusic-1

• Email
ยินดีด้วยนะครับ   

ขอให้ท่านเจ้าของเว็บ   และท่านผู้รู้ทุกท่าน  รวยๆ  เฮงๆ  นะค้าบ [emo05] 
ร่วมอนุรักษ์พลังงาน  เพื่อสิ่งแวดล้อมที่ดีในอนาคต

ยินดีด้วยนะครับ   

ขอให้ท่านเจ้าของเว็บ   และท่านผู้รู้ทุกท่าน  รวยๆ  เฮงๆ  นะค้าบ [emo05] 

สาธุครับท่าน อยากให้เป็นอย่างนั้นมากเลย เดี๋ยวไม่แน่เร็วๆนี้อาจจะมีเสื้อแจกครับ ถ้ามีงบนะ  [emo04]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
เข้าคิวรอแจกเสื้อคนที่ 1 ล่วงหน้า อิอิ [emo26]

กำลังคิดไว้อยู่น่ะครับท่าน (คิดไว้นานแล้ว) ถ้าได้สปอนเซอร์มาลงละก็ เดี๋ยวเจอกัน ตอนนี้ก็ออกแบบลายเสื้อไปก่อน ที่คิดไว้มีทั้งคอกลมและเสื้อเชิ้ต แต่อยากได้ร้านที่ปักเสื้อสวยๆด้วยสิ (เน้นปัก ไม่สกรีน) ราคาไม่แพงมาก อิอิ

Offline spidermusic-1

• Email
ไอเดีย  เจ๋ง  นะครับ  ท่าน  microsoft   ...ขอเสนอความเห็นนะครับ
1. เป็นเสื้อยืด  คอปก     
2. มีโลโก้  varietypc.net สวยๆ   แบบเดียวกับที่ขึ้นอยู่หน้าเว็บ
3. ราคาไม่แพง  ...อันนี้สำคัญ   [emo05]

จะให้ส่งตังค์ค่าเสื้อไป  ก็แจ้งนะครับ   ยินดีครับผม   
ร่วมอนุรักษ์พลังงาน  เพื่อสิ่งแวดล้อมที่ดีในอนาคต

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27