เข้าอินเตอร์ไม่ได้ครับ

Started by ~Jason_Bourne~, 12 June 2010, 10:11:27

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

~Jason_Bourne~

เนื่องจากเมื่อวานได้ลบโปรแกรม MSN ออกแล้วจะลงตัวไหม่MSN 8.5 ปรากฎว่าพอรีสตาทปุปเข้าเน๊ตไม่ได้ครับ  [emo13]เข้าวงแลนได้นะครับเห็นทุกเครื่อง แนะนำวิธีหนอยนะครับ ขอบคุณครับ

MILD_PLUS

เรื่องเอ็มๆ ต้องรอวัยรุ่นๆ มาตอบให้นะครับ เพราะผมเล่นไม่เป็นครับ [emo08]

ปล. แก้ที่หัวข้อหน่อยครับ >เข้าอินเตอร์เน็ตไม่ได้ครับ พิมพ์ตกไป 1 คำครับ

ICheer_No0M™

ผมว่า ลบ msn ไม่น่าเกี่ยวเลยครับ ลองเช็คการเชื่อมต่อทั้งหมดดูหรือยังครับ เครื่องอื่นเล่นเน็ตได้หรือเปล่า ...

fantasy ಠ-ಠ

นึกว่าเข้าเรียน "อินเตอร์" ไม่ได้ซะอีก [emo12]

microsoft

นั่นสิครับ เครื่องอื่นๆออนเอ็มได้หรือเปล่า แล้วปกติเครื่องนี้หรือเครื่องอื่นๆเข้าเว็บอะไรได้ไหมครับ

[emo50]

~Jason_Bourne~

ขอประทานอภัยอย่างสูง รีบไปหน่อยครับ เข้าอินเตอร์เน็ตไม่ได้ ครับ ตอนนี้ลองเลื่อนสายดูครับเข้าได้ละครับ ขอโทษครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles