ปัญหาเกี่ยวกับการ์ดจอgeforce9500gtแนะนำหน่อยครับ

Started by ~Jason_Bourne~, 07 June 2010, 18:35:55

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

~Jason_Bourne~

ผมใช้การ์ดจอ geforce 9500 gt เล่นเกมส์Special Force ได้สักพักค้าง เครื่องทำอะไรไม่ได้เลย ลองนำการ์ดจอตัวนี้ไปใส่เครื่องอื่นก็ค้างเหมือนกัน เลยอยากได้ข้อมูลหรือคำแนะนำจากท่านผู้รู้ว่าเป็นที่การ์ดจอ ใช่รึไหมหรือท่านใดเคยเจอปัญหานี้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ [emo19]

MILD_PLUS

ดูจากการ์ดจอ+เกมที่เล่นแล้ว สบายเหลือๆ ครับ

1. ซื้อมานานหรือยัง?

2. ประกันยังเหลืออยู่หรือเปล่า?

ผมว่าเป็นที่การ์ดจอแล้วครับ (เดาว่า เมื่อก่อนคงใช้งานเล่นเกมหนักมากไป เลยทนไม่ไหวครับ)

microsoft

ลองลบไดร์เวอร์ตัวที่ใช้อยู่ แล้วดาวน์โหลดเวอร์ชันใหม่มาลงดูบ้างหรือยังครับท่าน

~Jason_Bourne~

ตอนนี้ไปโหลดไดร์เวอร์ตัวไหม่ของค่าย nvidia มาครับ เดี่ยวเด็กๆๆมาเล่นตอนเย็น เดี่ยวได้ผลยังไงมารายงานตอนดึกนะครับ เด๊กเข้าร้าน 4โมง เล่นเกมส์ telrunner Sf audition ค้างหมด เดี่ยวลองอีกรอบ ดึกๆมาราบงานผลครับ

MILD_PLUS

ไดร์ฟเวอร์การ์ดจอของ nVidia ตอนนี้ต้องใช้เป็น เวอร์ชั่น 197.45 นะครับ [emo01] [emo02]

Go Up