# Notification.
Notification

Author Topic: เนื่องในวันคล้ายวันเกิดท่าน chaiwut และเพื่อนสมาชิก  (Read 2422 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net

ท่าน chaiwut และเพื่อนสมาชิก bbs2009 ที่มีวันคล้ายวันเกิดในวันนี้ ขอให้มีความสุข ความเจริญ คิดอะไร ขอให้สมหวังดังใจหมายทุกประการนะครับ

## หนุ่มขึ้นอีก 1 ปีแล้ว  [emo05]  [emo04]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline pLasTiCz

• VPC Member
Happy Birthday  นะครับ  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ [emo01] [emo02]

Offline spidermusic-1

• Email
อายุเป็นเพียงตัวเลข  เท่านั้นครับ   [emo05]

ขอให้ท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในวันนี้

มีสุขภาพแข็งแรง   

ร่ำรวยด้วยความสุข    สุขกาย  สุขใจ 

HBD  นะครับ

ร่วมอนุรักษ์พลังงาน  เพื่อสิ่งแวดล้อมที่ดีในอนาคต

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
สุขสันต์วันเกิดนะครับท่าน (แก่ลงไปอีกแล้วล่ะสิ อิอิ)  [emo01] มีความสุขตลอดปีนะครับท่าน  [emo02]
ปล.ฉลองวันเกิดกันที่ไหน อย่าลืมชวนด้วยนะครับ 555  [emo01]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
สุขสันต์วัน(คล้าย)วันเกิดนะครับ ท่าน chaiwut ... [emo24] [emo27] [emo25]

ขอให้ทีสุขภาพที่ดีและแข็งแรงสมบูรณ์ ไม่เจ็บ ไม่ป่วยนะครับ  [emo40]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ท่าน chaiwut [emo01]
และท่าน bbs2009 [emo01] (ไม่รู้ว่าจะได้เข้ามาอ่านหรือเปล่า)

ขอให้มีสุขภาพดี มีสิ่งดี ๆ ตลอดปี และตลอดไป
ร่ำรวย ทำการสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา [emo19]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
สุข สดชื่น สมหวัง จงเป็นของท่านตลอดปีและตลอดไป สุขสันต์วันเกิดนะครับ [emo02]

Offline khonpuhai

สุขภาพแข็งแรงร่ำรวยเงินทองครับท่าน คิดสิ่งใดสุขสมหวังครับ มีความสุขมากๆครับ

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิิกทุกท่านที่เข้ามาอวยพรให้ผมนะครับได้อ่านข้อความของทุกท่านแล้วรู้สึกดีมากๆเลย ผมขอให้พรทั้งหลายนั้นจงย้อนกลับให้ท่านและครอบครัวจงมีแต่ความสุขความเจริญคิดสิ่งใดก็ขอให้ได้อย่างที่ใจหวังนะครับ [emo19]
 [emo19]

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
วันครบรอบวันเกิดบางคนบอกว่าเป็นหนุ่มขึ้นอีกปีแต่บางทีก็เรียกว่า แก่ขึ้นอีกปี [emo08]
เคยสังเกตุกันใหมว่าถ้าเป็นกลุ่มผู้ชายก็มักจะยอมรับกันว่าแก่ [emo05]
แต่ถ้าเป็นกลุ่มสุภาพสตรีละก็ [emo03]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
อันอายุ คือเวลา พาชีวิต
กรรมลิขิต ปรุงแต่ง แห่งสังขาร
วันเดือนปี ล่วงเลยไป ให้รู้กาล
มวลเราท่าน จงทำดี  ศักดิ์ศรีเอย.....

พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline nakids

เนื่องในวันคล้ายวันเกิดก็ ขอให้ท่าน chaiwut และ ท่าน bbs2009 มีแต่ความสุขกายสบายใจตลอดไปนะครับ
ว่าแต่เป่าเค้กวันเกิดครั้งนี้ เทียนกี่เล่มครับ อิอิ  [emo08]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
อายุเป็นแค่เพียงตัวเลข บ่งบอกให้เราได้รู้ว่า "เราก็นับเลขเป็นเหมือนกัน"
แต่สิ่งที่สำคัญกว่านั้น คือ สังขาร ที่นับวันจะร่วงโรย ตามกาลเวลา ซึ่งเรานับมันไม่ได้ และมันก็หยุดไม่ได้ เช่นกัน
เช้า สาย กลางวัน บ่าย เย็น พลบค่ำ โพล้เพล้ ดึก มืด กลางคืน ... แล้วก็วนกลับมา เช้า อีกรอบ

คนเรามักจะไม่ยอมรับอายุที่นับวันจะเพิ่มมากขึ้น ๆ และมากขึ้น
แต่หารู้ไม่ว่า เราจำต้องยอมรับ (แบบเลี่ยงไม่ได้) สังขาร ที่นับวันจะแย่ลง ๆ

ปล. พาเข้าธรรมะซะแล้ว [emo10]

• Webmaster
สุขสันต์วันเกิดนะครับท่าน (แก่ลงไปอีกแล้วล่ะสิ อิอิ)  [emo01] มีความสุขตลอดปีนะครับท่าน  [emo02]
ปล.ฉลองวันเกิดกันที่ไหน อย่าลืมชวนด้วยนะครับ 555  [emo01]
อยากไปเลี้ยงฉลองนะครับแต่ตอนนี้ไม่มีคนคุมร้านเลยเมื่อคืนนอนตีสองเหนื่อย+ง่วงมาก แต่พอเข้ามาอ่านเพื่อนๆสมาชิก
อวยพรวันเกิดให้เเล้วหายเหนื่อย [emo22]

Offline ~Jason_Bourne~

ขอให้คนที่ท่านรักรวมทั้งครอบครัวตัวท่านมีความสุขตลอดไปสุขสันต์วันเกิดครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27