# Notification.
Notification

Author Topic: อยากได้เว็บโหลดโปรแกรมเกมส์ออฟไลค์ครับ  (Read 9329 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline smith

• VPC Member
    • View Profile
    • Email
ท่านใดพอมีเว็ปโหลดเกมมั่งมั้ยครับเป็นแบบใดก็ได้  ไม่อยากเสียตังไปซื้อมาเล่นครับ [emo12]

ขอบคุณครับ [emo02]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ไม่รู้ว่ามีที่ต้องการหรือเปล่า ลองหาดูนะครับท่าน แต่ต้องโหลดแบบทะเล้น  [emo08]

[mb]
Code: [Select]
http://thepiratebay.org/browse/401[/mb]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• Email
ขอบคุณครับ [emo02]

แต่ว่าทะเล้นคืออะไรครับท่านงง  [emo15]

ขำๆน่ะครับ อิอิ จริงๆเป็นทอร์เร้นต์ (Bit Torrent)  [emo08]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• Email
ท่านเล่นสักงงเลยนะครับเนี่ย [emo12]

ผมมีคำถามนึงครับถามในเนี่ยเลยแล้วกันจะได้ไม่เปลืองกระทู้ครับ
คือผมสงสัยมานานแล้วว่า
ฮาร์ดดิสก์เนี่ย เวลาเราเอารูปลงมาใน มายด๊อก เนี่ย หรือว่า ตามเดสก์ทอปตั้งเป็นโฟลเดอร์
มันจะไปหักที่ ฮาร์ดดิสที่ มายคอม ใช่มั้ยครับ แบบ สมมุติว่า มีอยู่ 40gb
เอาลง มายด๊อก หรือ เดสก์ทอป 4 gb ก็จะเหลือ 36gb ใช่มั้ยครับ

ขอบคุณครับ [emo01]

ใช่ครับ My Document หรือ Desktop ก็จะอยู่ในพื้นที่ของไดรว์ C ถ้าไดรว์ C มีความจุรวม 40GB ไม่ว่าท่านจะก็อบปี้ไฟล์ลงในส่วนใดของไดรว์นี้ พื้นที่ที่เหลือเฉพาะไดรว์นี้ก็จะลดลงไปเป็นปกติครับ

[emo05]

• Email
ขอบคุณครับท่าน [emo01]
ผมโหลดเกมส์อยู่แต่ทำไมมันไม่ขึ้นเปอร์เซ้นเลยครับ

แต่ผมไปดูในโฟลเดอร์ได้มา 2 ตัว แล้วครับ

ต้องดูด้วยครับว่าไฟล์นั้นๆมี SE (Seeder - คนปล่อยไฟล์) หรือเปล่า ถ้าไม่มีก็โหลดไม่ได้นะ

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
เวบบิทเมืองนอก ก็จะมีไอพีเมืองนอกเป็นส่วนใหญ่
ADSL บ้านเรา ไม่ค่อยเน้นการโหลดไฟล์จากเมืองนอกมากนักหรอกท่าน
เว้นแต่จะใช้อินเทอร์เน็ตแบบโปร (CSLoxinfo, KSC) ที่มีราคาต่อหน่วย 2M หลักพันบาท ไม่ใช่ 4M 590 แบบบ้าน ๆ
พูดง่าย ๆ ก็คือ ความเร็วมันคนละชั้นกัน ถ้าหากนำมาโหลดบิทเมืองนอก

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ผมจำได้ว่า ผมได้จากลิ้งค์โหลดเกมแบบโหลดได้ตรงๆ เต็มสปีดให้ไว้แล้วในห้อง ดาวน์โหลด (พิเศษ) นะครับ

ที่นี่ครับ > http://www.varietypc.net/webboard/index.php?topic=1477.0
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline nakids

ไม่รู้ว่ามีที่ต้องการหรือเปล่า ลองหาดูนะครับท่าน แต่ต้องโหลดแบบทะเล้น  [emo08]

[mb]
Code: [Select]
http://thepiratebay.org/browse/401[/mb]
อิอิ ท่าน microsoft แนะนำโหลดแบบทะเล้น ซะแล้วหรือครับ
แบบนี้ผมสนับสนุนด้วยคน อิอิ [emo01]

• Email
ท่านครับ
คือว่า ผมได้โหลดเกมมาตั้ง 1วัน8ชั่วโมงแล้วครับ แต่ทำไมยังไม่เสร็จอีกหรอท่าน
ผมเข้าไปดูในไฟล์มา ก้ได้ทุกอย่างครบแล้ว แต่พอนำไปแตกไฟล์แตกไม่ได้ครับ
เพราะยังโหลดไม่เสร็จครับ ทำไมถึงนานจังครับท่าน ตอนนี้พึ่งได้แค่ 12เปอร์เซ็นต์เองครับ

ขอบคุณครับ [emo01]

• Webmaster
เกมอะไร? โหลดจากที่ไหน? ขนาดไฟล์เท่าไหร่? ครับ [emo12]

ปล. บางทีไฟล์นั้นไม่มีคนปล่อยแล้ว เพราะเค้าโหลดเสร็จก็เอาไปใช้งาน ไม่ปล่อยต่อไฟล์นั้นก็ตาย ต้องไปหาที่โหลดใหม่/แบบเริ่มใหม่เลยครับ [emo12]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

• Email
crysis warhead ครับ
โปรแกม บิททอเล้นครับ
แต่ผมก้แตกไฟล์ได้นะครับ เพราะในโฟลเด้อที่ผมโหลดมันครบ ตามโปรแกรมของมันครับ
แต่ทำไมใน บิท พึ่ง14เปอร์เซ็นต์เองครับไม่เข้าใจ [emo12]

• Webmaster
ถ้าเป็นอย่างนั้น ก็ลองติดตั้งดู หากติดตั้งได้ก็ไม่ต้องไปใส่ใจครับ แต่หากติดตั้งแล้วมีการแจ้ง Error ไม่ว่าข้อความใดๆ แสดงว่าไฟล์นั้นไม่สมบูรณ์/เสียครับ ให้ไปโหลดมาใหม่ จากเว็บฯ ที่ผมแจกไว้ก็ได้ มีเกม Crysis Warehead อยู่ด้วย โหลดแบบตรงๆ ความเร็วได้ 3-400kbps เน็ตฯ 4MB นะครับ [emo01]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27