# Notification.
Notification

Poll

ความรู้ส่วนใดใน VPC ที่ท่านสนใจมากที่สุด

หน้าเว็บหลัก - News
2 (3.5%)
หน้าเว็บหลัก - Knowledge
4 (7%)
หน้าเว็บหลัก - Article
1 (1.8%)
เว็บบอร์ด - ซอฟต์แวร์
14 (24.6%)
เว็บบอร์ด - ฮาร์ดแวร์
11 (19.3%)
เว็บบอร์ด - เน็ตเวิร์ค
2 (3.5%)
เว็บบอร์ด - เกมส์
0 (0%)
เว็บบอร์ด - ปัญหาไวรัสและวิธีการกำจัด
9 (15.8%)
เว็บบอร์ด - ปัญหาโน้ตบุคและการใช้งาน
1 (1.8%)
เว็บบอร์ด - ดาวน์โหลด (ฟรีแวร์)
3 (5.3%)
เว็บบอร์ด - จัดสเปค, เช็คราคา
1 (1.8%)
เว็บบอร์ด - บทความน่าสนใจ
5 (8.8%)
เว็บบอร์ด - ข่าวสารน่าสนใจ
1 (1.8%)
เว็บบอร์ด - แนะนำ-ติชม
2 (3.5%)
เว็บบอร์ด - ทั่วไป
1 (1.8%)

Total Members Voted: 20

Voting closed: 26 June 2010, 02:44:49

Author Topic: [โหวต] ความรู้ส่วนใดใน VPC ที่ท่านสนใจมากที่สุด  (Read 3789 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net
ขอข้อมูลของแต่ละท่านที่เข้ามาเยี่ยมที่นี่กันหน่อยนะครับ เพื่อเป็นข้อมูลในการพัฒนาเว็บ VPC ให้ดียิ่งขึ้น รบกวนขอความร่วมมือ โดยการเลือกโหวตหัวข้อที่ท่านชอบมากที่สุด

ตัวเลือกอาจจะเยอะไปหน่อยนะครับ ถ้านอกเหนือจากตัวเลือกทั้งหมด สามารถโพสต์ความคิดเห็นเพิ่มเติมลงในกระทู้นี้ได้ตามต้องการ  [emo03]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ออกเสียงแล้วนะท่าน
... งานนี้ไม่มีการซื้อเสียง [emo06]

Offline boogyman

• VPC Member
  • นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
เรียบร้อยครับท่าน  [emo01]
เสียดาย ให้เลือกแค่ข้อเดียว   จริงๆแล้วชอบอยู่หลายหัวข้อน่ะครับ  [emo02]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
โหวดเรียบร้อยแล้วครับผม  [emo01]

แต่น่าจะเลือกได้มากกว่า 1 ข้อนะครับท่าน microsoft ก็ผมหลายใจเหมือนท่าน boogyman หน่ะสิครับ... [emo06]

เปลี่ยนให้เรียบร้อยแล้วครับ สามารถเลือกโหวตได้เต็มที่ 3 ตัวเลือก  [emo04]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
คนลงคะแนนแล้ว หมดสิทธิ์ลงคะแนนซ้ำ แย่เลยท่าน [emo11]
ซื้อเสียงไม่ได้ซะด้วยสิ [emo06]

งั้นผมขอเริ่มโหวตใหม่นะครับ คราวนี้เอาจริง ไม่รีเซ็ตผลโหวตใหม่แล้ว  [emo02]

• N/A
ในที่สุดก็ได้ลงคะแนนใหม่แล้ว [emo08]

ขอบคุณท่าน microsoft มาก ๆ เลยท่าน
นี่ยังดีนะที่เป็นตอนดึก ยังไม่ค่อยมีใครมาออกเสียง [emo02]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
จริงๆแล้วผมอ่านแทบจะทุกอย่างนะครับและก็ชอบหลายข้อด้วยแต่ก็โหวดให้ตามกติกาแล้วนะครับ [emo02] [emo07] [emo01]

Offline shiftez

• *
    • Email
 [emo05] ลงคะแนนแล้วนะครับ  [emo01]

แต่จริงๆแล้วชอบทุกบอร์ดน่ะครับน่าสนใจทุกอย่างครับ ความรู้ทั้งนั้นครับ [emo01]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
กดโหวตให้แล้วเหมือนกันครับ [emo01] [emo02]

ปล. น่าจะเพิ่มอีกข้อที่ว่า "ชอบทุกอย่างที่มีอยู่ในบอร์ดนี้" ถ้าท่านใดชอบทุกอย่างของบอร์ด ก็กดที่ช่องนี้ช่องเดียวจบเลยครับ [emo01]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
ชอบทุกข้อนั่นแหละครับ แต่ต้องจำใจยอมทำตามกฏ อิอิ [emo06]

Offline khonpuhai

กดโหวตให้แล้วเหมือนกันครับ [emo01] [emo02]

ปล. น่าจะเพิ่มอีกข้อที่ว่า "ชอบทุกอย่างที่มีอยู่ในบอร์ดนี้" ถ้าท่านใดชอบทุกอย่างของบอร์ด ก็กดที่ช่องนี้ช่องเดียวจบเลยครับ [emo01]

เห็นด้วยกับท่าน MILD_PLUS นะครับจะใด้ติ๊กครั้งเดียวเลย เพราะชอบทุกๆหัวข้อเลยครับ [emo01] [emo01] แต่พักนี้งานเยอะมากเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าหาความรู้บ่อยเท่าใหร่ครับ ตื่นเช้าก็ลุยงานเลิกงานก็เป็นหลับ [emo18] [emo18]

Offline Acriric_Pastel

• MSN Messenger - verstarchio_nuttapon@hotmail.com
    • Email
ออกเสียงแล้วเช่นกันครับ [emo01]

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
โหวตใหม่เรียบร้อยครับท่าน  [emo02]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27