อยากได้วินโดว์ ที่มี all driver หนะครับ

Started by เอม กฤติพณ, 11 May 2010, 02:44:18

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

เอม กฤติพณ

แนะนำหน่อยสิครับ
ผมใช้ก็คือเล่นเกมส์นิดหน่อย แต่งรูปเป็นส่วนใหญ่

ขอบคุณนะครับ [emo01]

microsoft

ลองหาในบิทดูไหมครับท่าน อย่างตัวนี้เป็นต้น

Sensor [mb]Windows XP Pro SP3 DriverPack Full Integrated[/mb]

MILD_PLUS

Quote from: ด.ม.จ. on 11 May 2010, 09:11:17
ขอบคุณครับ

ก็ลิ้งค์ของโจรสลัดที่ผมเคยให้ไป เมื่อครั้งโหลดโปรแกรมตกแต่งภาพนะครับ ต้องการอะไรก็พิมพ์เป็นข้อความภาษาอังกฤษ ใส่เข้าไปในช่อง Search แล้วกด Enter ก็จะมีมาให้เลือกมากมายแล้วครับ [emo01]

BlueSbenz

ขอถามครับ

Windows XP Pro SP3 DriverPack Full Integrated

อันนี้มาจากบิทไหนหรอครับ

พอดีพี่ส่งมาให้แต่ถามแล้วพี่ไม่บอกครับ

MILD_PLUS

Quote from: BlueSbenz on 13 May 2010, 22:13:02
ขอถามครับ

Windows XP Pro SP3 DriverPack Full Integrated

อันนี้มาจากบิทไหนหรอครับ

พอดีพี่ส่งมาให้แต่ถามแล้วพี่ไม่บอกครับ

คงตอบลำบากครับ..เพราะมีผู้ที่ทำมากมาย ถ้าใช้ได้ดีก็ใช้ไปครับ แต่หากมีปัญหาจุกจิกกวนใจ ก็เปลี่ยนไปใช้ตัวใหม่ครับ

ปล. ถ้าให้ผมเดา ก็จาก sKz ครับ [emo02]

ปล.2 แต่ส่วนมากในระยะยาวแล้ว มักจะมีปัญหาทุกค่ายเลยครับ [emo12]

microsoft

ผมโหลดมาจาก 2bb.. น่ะครับ แต่ไม่รู้ว่ามีคนปล่อยอยู่อีกหรือเปล่านะ ถ้าท่านเป็นสมาชิกอยู่ ลองหาดูก่อน ที่เว็บอื่นๆก็น่าจะมีนะ  [emo05]

BlueSbenz

ขอบคุณคำตอบทุกท่านเลยครับ

พอดีอยากรู้เฉยๆครับ

[emo02]

ปล.ขอบคุณและขอชมเว็บนี้นะครับ

เยี่ยมมากๆครับ  ทำให้หลายๆท่านรวมทั้งผมได้ความรู้เยอะมากครับ

ผมก็ขอให้กำลังใจท่านที่นำข้อมูลและความรู้

มาแบ่งปันนะครับ  สู้ สู้ ครับ     [emo01]

microsoft

ขอยกความดีความชอบให้กับเพื่อนๆพี่ๆทุกๆท่านทั้ง member และ non-member ที่แวะเวียนมาที่นี่ก็แล้วกันนะครับ

[emo34]

Go Up