ผมอย่ากทราบว่าจะหาซื้อกาดร์เช็ก M/B ได้ที่ใหนบ่างครับ

Started by hobbies, 26 August 2009, 07:42:21

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

hobbies

ผมอย่ากได้มันเพื่อเอาไว้เช็กบอดร์อะครับ คือแบบว่าผมหาซื้อมานานแล้วแต่ไม่รู้ว่าซื้อได้จากที่ใหน ราคาเท่าไรใครรู้
ขอความกรุณาด้วยนะครับ [emo19] [emo17]

microsoft

ท่านอยู่ในกทม.หรือตจว.น่ะครับ ถ้าอยู่ในกทม.ลองดูที่พันทิพย์ ประตูน้ำ มีขายเยอะเลย ชั้น 4 แถวโซนด้านหลัง แบบทั่วๆไปราคาอยู่ประมาณ 50-100 ส่วนถ้าเป็นแบบมียี่ห้อ อันนี้ไม่รู้ราคาเหมือนกันนะครับ

PokPak MaTem

YOOHOO

microsoft

Quote from: sodpak555 on 26 August 2009, 16:06:27
มันคืออาไรหรอครับ การ์ดเช็ค M/B อ่ะ

เป็นการ์ดเสียบลงช่อง PCI ของเมนบอร์ดน่ะครับ ไว้สำหรับช่างซ่อมคอม, ซ่อมอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์บนตัวเมนบอร์ด เพื่อไว้เช็คอาการผิดปกติต่างๆ

hobbies

[emo19]ขอบคุณครับเออคือผมอยู่นครราชสีมานะครับแต่ไม่เป็นไรเดียวผมไปซื้อที่กทม.ก็ได้ครับแต่ถ้าเว็บใหนมีให้สั่งซื้อก็
ขอหน่อยนะครับขอบคุณทุกคนที่ให้ขอมูลกับผมมากๆนะครับ  [emo19] [emo19]

Go Up