# Notification.
Notification

Author Topic: อยากได้เว็บที่มีไวรัสแรงๆหน่อยครับ  (Read 9655 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline oatthai007

• VPC Member
  • *
    • View Profile
พอดีว่าโหลดโปรแกรม  สแกนไวรัสมา 4-5 ตัว   อยากลองเทสความสามารถหน่อย  ใครก็ไดรบกวนแจกเว็บที่มีไวรัสแรงๆหน่อยครับ

ผมจะไม่โทษพวกคุณแน่นอน ถ้าคอมผมเจ๊ง  ผมยินดีรับผิดชอบเองครับ    ผมก็แค่ฟอร์แมทลงใหม่ก็จบละ

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
พอดีว่าโหลดโปรแกรม  สแกนไวรัสมา 4-5 ตัว   อยากลองเทสความสามารถหน่อย  ใครก็ไดรบกวนแจกเว็บที่มีไวรัสแรงๆหน่อยครับ

ผมจะไม่โทษพวกคุณแน่นอน ถ้าคอมผมเจ๊ง  ผมยินดีรับผิดชอบเองครับ    ผมก็แค่ฟอร์แมทลงใหม่ก็จบละ

แนะนำในเบื้องต้นว่า

1. ให้ถอดโปรแกรมป้องกันไวรัสทุกตัว ออกจากเครื่องให้หมดครับ
2. เปิดเครื่องใช้งานท่องโลก Internet ไปตามปกติครับ
3. เมื่อเลิกใช้งานและจะขึ้นนอน ก็เปิดเครื่องทิ้งไว้ โดยเปิดหน้าเว็บเพจไว้สัก 2-3 หน้า แล้วขึ้นนอน คงไม่เกิน 3-7 วัน คงมีของมาให้เล่นสนุกๆ แน่ครับ

ปล. การที่เรามั่นใจว่ามีพระดีอยู่กับตัว คงไม่จำเป็นต้องหาปืนมายิ่งพระเพื่อพิสูจน์ก็ได้นะครับ [emo02]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
เคยไปอ่านบทความในเวปหนึ่งนานมาแล้วเขาบอกว่าเข้าเวปต่างประเทศจำพวก 18+ นะท่านกดลิงค์ไปเรื่อยๆเดี๋ยวจะเจอครับเพราะเวปเหล่านี้มีเยอะมาก
 [emo03]

Offline babololki

• **
ผมว่า จขกท. ไม่ได้เอาไปลองคอมหรอกมั้งครับ

เอาไปทำมิดีมิร้าย ไม่เอานะครับ  [emo13]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
อิอิ กระทู้นี้คนอ่านเยอะดีจัง  [emo08] ถ้าไวรัสส่วนใหญ่จะมีในเว็บโป๊เยอะนะครับ พอจะโหลดไฟล์อะไรในเว็บนั้นมา มักจะไม่ได้ในสิ่งที่ต้องการ แต่จะได้ไวรัสมาแทน

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
ไม่ต้องลองเวบไหนหรอกท่าน
แค่เครื่องยังไม่ต้องลงโปรแกรมกันไวรัส
แล้วไปหาโหลดไฟล์ที่มีพวกแคร็ก เน้นว่าเป็นโปรแกรม หรือเกมส์ใหม่ ๆ ที่มีแคร็ก หรือคีย์ พร้อมให้ใช้
แค่นั้นก็ได้รู้แล้ว ว่าเครื่องของท่านแน่แค่ไหน
...
หรือจะลองหาพวกแฮนดี้ไดรฟ์ จากพวกนักเรียน นักศึกษา หรือจากตามบริษัท นำมาใข้กับเครื่อง
พอติดไวรัส ก็ลองหาโปรแกรมกันไวรัสมาใช้น่ะท่าน

ปล. ถ้าของดีจริง ไม่ต้องหาอะไรมาพิสูจน์หรอกท่าน [emo02]

Offline pokoishi

• **
    • Email
ขอโทษ นะครับ ที่จะพูดว่า ที่พี่โหลดมานะ มันของสมบูรณ์ หรือ ทดลองใช้ ถ้าทดลองใช้ก็จำไว้เลยว่า ปกป้องไม่เต็มประสิทธิภาพแน่นอน และมีโอกาสติดไวรัสเหมือนกัน

นึกว่ามีคนอยากได้ไวรัสเพิ่มเสียอีก  [emo08]

Offline PokPak MaTem

• QR-CODE ของเว็บ Varietypc.Net
    • MSN Messenger - kuytiao_pak@hotmail.com
    • Email
ป้องกันมันก็กันได้หมดแหละครับ ถ้าให้แน่จริงๆ ลองลบ Antivirus ทั้งหมด แล้วหา Win32/Sality.NAR เอาแค่ตัวเดียว

ลองหาวิธีแก้สิท่าน รับรอง ไม่ผิดหวัง

ส่วนมาก ถ้าตัว Antivirus ของแท้ ไม่ทดลองใช้ ไวรัสจะไม่เข้ามาเลยนะ [emo02] [emo02]

Offline Aiyara2497

ท่านไปดูที่กล่องจดหมายนะครับ ผมส่งลิงค์เว็บที่มีไวรัสเยอะมาก
ไปให้ท่านลองใช้ดู ปิดโปรแกรมแอนตี้ไวรัสให้หมดนะครับ แล้วเชิญท่าน
ทัศนาจรให้สนุกครับ  [emo08]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
คนที่ขอไวรัส มาตั้งกระทู้ขอ
หลังจากนั้นอีกสามชั่วโมงก็หายไปแบบไม่กลับมาอีกเลย
จนถึงปัจจุบัน [emo12]
สงสัยจะโดนไวรัสไปแบบกู่ไม่กลับแล้วล่ะ [emo08]

Offline Aiyara2497

ลิงค์ที่ผมให้ไปเป็นเว็บโป๊ของรัสเซียครับ วินโด้ของผมพังชนิดที่กู่ไม่กลับ
ก็ที่เว็บนี้แหละครับ ต้องลงใหม่อย่างเดียวเลย (เข็ดครับไม่ไปอีกแล้วรัสเซีย ) [emo09] [emo08]

ประเทศเหล่านั้น สงสัยจะมีแต่แฮคเกอร์ รัสเซีย, ตุรกี, เนเธอรแลนด์, ...  [emo12]

Offline medal

• VPC Member.
  • **
ไวรัสคืออะไรครับ สงสัย (แบบว่าใช้งานมานานยังไม่เคยเจอ) 555+

Offline coolgrep

• *
    • Email
เว็ป 18+ ของต่างประเทศครับ มีตรึมแน่นอน  [emo09] [emo09] [emo09]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27