# Notification.
Notification

Author Topic: ขอความคิดเห็นส่วนรวมจากเพื่อนๆเพื่อการพัฒนา VPC ที่ดียิ่งๆขึ้นไปหน่อยครับ  (Read 5159 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net
พอดีผมอยากจะขอฟังเสียงของเพื่อนๆหน่อย เพื่อนท่่านใดพอจะมีเวลา รบกวนขอความคิดเห็นด้วยนะครับ ว่าที่แห่งนี้ VPC ควรมีการเพิ่มเติม ปรับปรุง เปลี่ยนแปลงส่วนใดๆให้ดียิ่งขึ้นบ้างไหม หรือมีอะไรไม่ค่อยน่าสนใจบ้างไหม ถ้าอะไรที่ผมพอจะทำให้เพื่อส่วนรวมได้ก็จะทำให้

จริงๆอยากจะทำเป็นโพลล์ออกมานะ แต่คิดหัวข้อให้เลือกไม่ออกครับ ขอเป็นเสียงจากความคิด จากความรู้สึกของเพื่อนทุกๆท่านดีกว่า

[emo22]  [emo22]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
จะขอฟังเสียง คงต้องไปตั้งวงอภิปราย... [emo06] [emo20]

หน้าเวบก็ดีอยู่แล้วล่ะท่าน
ไว้มีโฆษณาเยอะ ๆ ก็จะเป็นรูปเป็นร่างขึ้นมาอีกเยอะเลย
แต่ก็ควรจะจัดระเบียบดี ๆ ล่ะท่าน

ส่วนอื่น ๆ ... ก็ไม่รู้จะว่าอย่างไร [emo01]

อยากรู้ความในใจของทุกๆท่านน่ะครับ ว่าเว็บมีข้อบกพร่องตรงไหนบ้างหรือมีอะไรไม่น่าสนใจและอื่นๆ ผมจะได้นำมาพัฒนาให้น่าสนใจมากยิ่งขึ้น เผื่อเพื่อนๆจะรู้สึกอะไรไม่ดีกัน ขอน้อมรับฟังทุกความคิดเห็นด้วยนะครับ
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
เปลี่ยนโทนสีหน้าเวปบ้างก็ดีนะครับ เอาสีเย็นๆตา [emo04]
รูปแบบที่เป็นอยู่นี้ผมว่าดีแล้ว  [emo01]

Offline boogyman

• VPC Member
  • นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
ตอนนี้ก็ดูดีอยู่นะครับ ดูง่าย สบายตาดี ไว้เจออะไรแปลกๆจากที่อื่น จะเข้ามาแนะนำเพิ่มเติมนะท่าน  [emo01]
ปล.หรือว่าจะปรับพื้นเป็นสีดำ ตัวอักษรสีขาวดีครับ จะได้ช่วยประหยัดพลังงานด้วยน่ะครับ  [emo01]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

หน้าตาเว็บในส่วนของเนื้อหา ตอนนี้ผมกำลังมองรูปแบบของ neowin.net อยู่น่ะครับ เร็วๆนี้คงต้องเปลี่ยนใหม่และบอร์ดให้เหมือนกันด้วย หน้าตาเว็บของเขาน่าใช้ดี แต่วิธีการทำคงจะไม่ง่าย คงจะดึงบางส่วนที่น่าสนใจมานะ

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ยังดีนะ ที่ไม่มีใครทักเรื่องสี [emo13]

ตัวเวบ ใช้ SMF + WP (WordPress) ก็ดูดีอยู่นะท่าน
ง่าย ๆ สะดวก เป็นธรรมชาติ
...
หรือจะทำห้องซื้อขาย [emo15]

Offline metha2495

• *
ทุกอย่างก็ดูดีอยู่แล้ว อยากให้มีห้อง ซื้อ ขาย เป็นของทางเวป จะเป็นการเพิ่มรายได้ให้เวปไปในตัวด้วย

Offline nakids

ผมว่าตอนนี้ ก็ดีแล้วนะครับ เดี๋ยวไว้นึกอะไรดีๆค่อยมาบอกละกันครับ ท่าน microsoft
บ้านหลังนี้จะได้ สมบูรณ์ยิ่งขึ้น อิอิ [emo04]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ผมอยากจะเชิญชวนให้ท่านสมาชิกใหม่ๆ/และเก่าๆ เข้ามาช่วยแสดงความคิดเห็น ในส่วนตรงนี้ให้มากๆ หน่อยนะครับท่าน  [emo22] [emo01] [emo02]  [emo29] [emo30]

ปล. คนแก่หัวโบราณๆ อย่างผม ขอเป็นกองเชียร์ให้ครับ [emo01] [emo02] [emo08] 
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline khonpuhai

ผมว่าทุกอย่างก็ดีแล้วนะครับ [emo01] [emo01]   [emo02]

แต่ถ้ามีห้องซื้อขายด้วยผมว่าคงจะดีมากครับ [emo05] [emo05]

Offline M!N!Dragon

• Live in Songkhla
ขาวนวล สะอาดตา อ่านง่าย ตัวหนังสือยืดได้-หดได้  ลงตัวแล้ว   [emo05]
แต่เวลาตอบกระทู้ผมต้องการให้มันยังคงอยู่ที่หน้าเดิม  มากว่าให้มันกระโดดไปยังหน้าหัวข้อกระทู้ ครับ
อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
ถ้าได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

แต่เวลาตอบกระทู้ผมต้องการให้มันยังคงอยู่ที่หน้าเดิม  มากว่าให้มันกระโดดไปยังหน้าหัวข้อกระทู้ ครับ

ตรงนี้เราสามารถตั้งค่าที่ ข้อมูลส่วนตัว ได้ครับ

โดยเข้าไปที่ ปรับ แต่งธีมและการวางรูปแบบ แล้วใส่เครื่องหมายถูกหน้าหัวข้อ กลับไปยังหน้าแสดงหัวข้อหลังจากเริ่มหัวข้อใหม่หรือตอบกระทู้

หลังจากนี้ทุกครั้งที่ตอบก็จะกลับมาที่หน้ากระทู้เดิมทุกครั้ง  [emo22]

Offline Annop

นึกเท่าไหร่ก็ยังนึกไม่ออกว่าจะติอะไรดี
ก็ดูดีแล้วนะ เอาไว้นึกออกจะมาโพสใหม่ครับ

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
โดยส่วนตัวแล้วมองเห็นถึงความตั้งใจของท่าน microsoft และทุกๆท่านแล้วจึงไม่มีอะไรจะติครับมีแต่จะชมมากกว่าที่ตั้งใจหาแต่สิ่งดีๆมีความรู้มาเผื่อแผ่บรรดาสมาชิกเสมอๆขอให้ตั้งใจทำต่อๆไปขอเป็นกำลังใจให้ครับ สู้สู้ [emo16] [emo16]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27