# Notification.
Notification

Author Topic: การทดสอบเครื่องเราว่าเล่นเกมไหน?ได้บ้าง+โหลดเกมที่เป็น Demo ฟรีครับ  (Read 13104 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
    • View Profile
1. โปรแกรมการทดสอบว่า เครื่องของเราเล่นเกมที่เราอยากเล่นได้หรือเปล่า ก่อนที่จะไปหาซื้อมาลงเล่น เราก็เข้าไปตรวจสอบดูก่อนว่าสเป็คเครื่องของเราถึงหรือเปล่าก่อนได้ครับ Can You RUN It?

ทดลองได้ที่นี่ > http://www.systemrequirementslab.com/referrer/srtest

2. และหาก อยากลองเล่นเกมดูก่อนว่าเกมนี้สนุกไหม? ก็มีเกมที่เป็น Demo ให้โหลดไปลองเล่นกันดูก่อน ถ้าสนุก..และชอบก็ค่อยไปหาตัวเต็มๆมาเล่นกันครับ

โหลดเกม Demo ที่นี่ > http://www.nzone.com/object/nzone_downloads_demos.html

ขอให้สนุกกับการเล่นเกมนะครับ.......>>>>>>>
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
แจ่มเลยครับ Crysis Warhead ผ่านหมด ยกเว้นวินโดวส์ Fail
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline iceDekPlay

• VPC Member
  • *
  • Nothing.............. ^_^
    • Email
พอดีเล่นโนตบุคอะครับ.............เอาไว้เรียนจบจะใช้ i-7 การ์ดจอสักสองตัว  [emo17] [emo17] [emo17]

Offline glaxza

• *
    • Email
ไม่ทราบว่า กด ไนตรัสกดไงหรอครับ ในคีย์บอดอ่ะครับ แล้วก็คอ ปุ่มอื่นด้วยนะครับ

ขอบคูรมากเลย

Offline wittawatcup

• Email
เป็นการดีอย่างมาก เพราะจะได้ไม่ต้องเสียเวลาในการโหลดตัวเต็มแล้วมันเล่นไม่ได้ ก็ต้องขอบคุณมาก ผมgamerตัวโยงเลย  [emo19]

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ขอดันนิดครับ...

เผอิญว่าวันนี้ผมเข้าไปเว็บ systemrequirementslab.com เพื่อตรวจสเป็กเครื่องกับเกมส์นี้ครับ

แต่ว่ามันตรวจไม่ได้ ขึ้นอย่างนี้ครับ

มันเป็นอะไรเหรอครับท่าน ผมถึงเทสไม่ได้... [emo17] [emo17] [emo17]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ลองทดสอบดูใหม่นะครับ ช่วงเวลานั้นทางเว็บ system อาจจะมีปัญหา เมื่อกี้ผมทดสอบดูใช้ได้ครับ

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
เมื่อคืนผมออฟไลน์เร็วครับ วันนี้เลยแวะเข้ามาดู เดี๋ยวลองเช็คดูเลยละกันครับ ท่าน microsoft  

ขอบคุณครับ  [emo19]

ตอนแรกเหมือนจะได้ครับ แต่มันค้างไปพักนึง ผมเลยลองใหม่ แล้วก็เป็นเหมือนเดิมอยากที่ผมบอกครับ
จะเกี่ยวกับเครื่องผมหรือเปล่าครับ หรือที่เน็ตผม (มันช้าหน่ะครับ) งงจังครับ..... [emo15]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ผมก็ได้ลองแล้วเมื่อสักครู่นี่เอง ก็ยังใช้งานได้ปกตินะครับท่าน [emo01]

http://image.uploadfile.biz/show.php?id=124i121i221i233date21122009pm180718.jpg

พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

• Email
ไม่เป็นไรครับ ไม่ได้ก็ไม่เทสครับ  [emo16]

ขอบคุณท่าน MILD_PLUS ด้วยนะครับ... [emo19]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27