# Notification.
Notification

Author Topic: เพื่อนฝากขายรถ ราคาต่อรองกันได้ ๕๕๕บวก  (Read 2514 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • View Profile
    • iPlusZone.com
เพื่อนฝากขายรถ

TOYOTA COROLLA ปี 99 (พ.ศ. 2499)

เช็คศูนย์ตลอด (แต่ศูนย์ไม่รับ)

รายละเอียด

สภาพโดยรวม ยังวิ่งได้ (อีกไม่ไกล)
รถเจ้าของขับมือเดียว (อีกมือจับประตูไว้)
เจ้าของใช้น้อยมาก (เพื่อนยืมตลอด รถไม่เคยว่างเลย)
ไม่เคยชนหนัก (มีตกเหวแค่ครั้งเดียวที่เขาใหญ่)
สภาพบางเดิมๆ (บางมากจนผุ)
สีเดิมออกห้าง  (20 กว่าปีก็สีเดิมอยู่ ไม่มีตังค์ทำสีใหม่)
เลขไมล์น้อยมาก (วนครบรอบไปแล้ว)
แต่งโหลดเตี้ย (ตามสภาพแบบไม่ตั้งใจ)
อ.ว.ท.ม. (แอร์ วิทยุ เทป ล้อแม็ก ไม่มี)
ต่อรองกันได้ครับ เจ้าของจะไปนอก (บ้านนอก)

ขอโทษที่ต้องเบลอทะเบียนนะครับ .. กลัวผู้ประสงค์ร้าย ...
สมัยนี้ไว้ใจใครไม่ได้จิงๆ ... เฮ้อออ !!

ต่อรองราคากันได้
ระบบเสียงรอบทิศทาง ดังทุกอย่าง ยกเว้นวิทยุ กับแตร ….

ขับในเมืองรู้สึกเด่น มีแต่คนมอง...

ลมโกรกรอบทิศทาง เย็นสบาย... (แถมแว่นตากันลม)

ขายด่วนจริงๆครับ ร้อนเงิน

[emo48]

Offline YOOHOO

• Global Moderator
สิ่งที่ " มนุษย์ทุกคน " ต้องการมากที่สุด ก็คือ...................... " ความสุข "

Offline limasarat

• VPC Member
    • MSN Messenger - sarat.00@hotmail.com
    • Homeคิว
    • Email
ทะเบียนนะครับคุณเบลอหลือหลุดนะ  [emo08]

Offline nakids

โอโฮ้ [emo12] แต่แสดงว่ารถขับนี้ขับแล้วคุ้มครองคนขับมาตลอดเลยละ [emo13]
เห็นกระทู้ตอนแรกนึกว่า คุณ แฟนต้าฯจะขายรถ อุสาต์เข้ามาดัน อิอิ [emo08]

• N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
โอโฮ้ [emo12] แต่แสดงว่ารถขับนี้ขับแล้วคุ้มครองคนขับมาตลอดเลยละ [emo13]
เห็นกระทู้ตอนแรกนึกว่า คุณ แฟนต้าฯจะขายรถ อุสาต์เข้ามาดัน อิอิ [emo08]
ถ้าขายรถแบบนี้ แถมประกันชั้นหนึ่ง ก็คงต้องคิดแล้วคิดอีกน่ะท่าน
กลัวจะได้ไป ประกันชั้นหนึ่ง ซะมากกว่า (ตีความกันเองนะ [emo05])

Offline khonpuhai

5555555555+ โดนเลยครับรุ่นนี้ [emo08] [emo08]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ถึงว่า ทำไม ไม่มีรถคันไหนเข้าใกล้เลย กลัวจะเป็นจุดด้อย เพราะรถคันนี้ เด่นที่สุด  [emo01]

## จริงๆเขาอาจจะกลัว ถ้าวิ่งใกล้ๆ เดี๋ยวอาจจะมีส่วนใดส่วนหนึ่งหลุดมาโดนรถเขา แล้วสีถลอก  [emo05]

เอามาวิ่งในกทม.ตำรวจก็ไม่กล้าจับนะ  [emo08]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
เอ่อ! ตกลงว่า ท่านแฟนต้าฯ ใช้รถคันนี้ไป แรลลี่ เหรอครับ  [emo13]?
สงสัยว่าผมคงไม่ได้ไปด้วยล่ะครับ ขอลาป่วยแบบไม่มีสาเหตุล่ะท่าน  [emo47]  555
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
พึ่งจะเข้ามาดูนะครับโดนใจมาก ต้องการด่วนเลยครับผมจองๆ
ส่งสินค้าให้ผมได้เลยแล้วผมจะขับไปรับ(ดูจากภาพแล้วน่าจะนั่งได้ 6 คนนะ ครบเลยสมาชิกที่ไปงานเลี้ยง) หลังจากนั้นจะพาไปเทสความเร็วที่สนามพีระเซอร์กิต [emo05] [emo05] [emo05] [emo05]

• N/A
นั่งกันเจ็ดคน ตำรวจคงไม่จับล่ะมั้ง [emo08]

Offline nakids

นั่งกันเจ็ดคน ตำรวจคงไม่จับล่ะมั้ง [emo08]
ถ้าตำรวจจับคงได้ บาดทะยัก ละครับงานนี้ [emo03]

Offline M!N!Dragon

• Live in Songkhla
แค่มอง ก็อาจเป็นบาดทะยักได้
อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
ถ้าได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

Offline Annop

นั่งกัน 7 คน ไหวหรือท่าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27