# Notification.
Notification

Author Topic: ติดตั้ง kaspersky แล้วขึ้น error 2502, 2503 เกิดจากอะไรครับ  (Read 4238 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline spicy

• VPC Member
    • View Profile
กำลังติดตั้ง kaspersky มันก็ โชว์ error ที่ว่า ทำให้ติดตั้งไม่ได้ เกิดจากอะไร แล้วแก้ยังไงครับ
เสิรช์ดู ก็เห็นว่าให้ไปแก้ full control  แต่ก็ไม่หาย

ขออนุญาตแแก้ไขหัวข้อกระทู้นะท่าน spicy [emo19]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
อาจจะต้องรอนานหน่อยนะท่าน spicy เพราะในบอร์ดของเรานี้ มีผู้ที่ใช้ kaspersky น้อยเหลือเกินครับ [emo12]

ปล. NOD32 จะมีมากเป็นพิเศษเลยครับ [emo01]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
สำหรับ kaspersky ยังไม่มีเครื่องมาไว้ทดสอบเลยล่ะท่าน [emo13]
ต้องรอเดือนหน้า ให้ได้เอาเฝือกออกจากแขนก่อน
ตอนนี้รำคาญมาก ๆ [emo14] [emo18]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
อาจจะต้องรออย่างท่าน MILD_PLUS ว่าไว้แหละครับ เมื่อก่อนผมใช้ Norton (ช่วงที่เล่นคอมใหม่ๆ) แต่เพราะมันหน่วงเครื่อง ก็เลยเปลี่ยนมาใช้ NOD v2 แล้วดันมีปัญหากับหา sv อัพเดตไม่ได้ ก็เปลี่ยนมาใช้ avast แต่เพราะมันไม่ค่อยได้อัพเดตก็ต้องหันกลับมาใช้ NOD v3 อีก และก็เจอภาพที่มีลายน้ำของท่าน Lhorn แปะอยู่ ตอนนั้นยังไม่รู้จักท่าน ไม่รู้ว่าท่านเป็นใคร จนตอนนี้เปิดที่นี่และท่านก็แวะมาเยี่ยมมาเป็นสมาชิกก็ได้รู้จักท่านเลย และไปๆมาๆก็ดันมีกระทู้ Eset, NOD ขึ้นมาได้ไงก็ไม่รู้  [emo09] และผมก็อัพเป็น NOD, Eset v4 มาตามลำดับ แต่ก็อยากหันไปลองเจ้า Kaspersky เหมือนกันนะครับ แต่ถ้าให้ลองคงจะขอลองกับของแท้ดีกว่า เพราะของเถื่อนโดนบล็อคคีย์บ่อย

[emo48]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
มาลองเปิดเซิพเวอร์ kaspersky กันไหมล่ะท่าน microsoft [emo03]
ตอนนี้กำลังศึกษาการทำงาน และเซิพเวอร์ของโปรแกรม kaspersky กับ ร่มแดง
อาจจะมีแนวโน้มได้เปิดเซิพเวอร์เล่น [emo05]

Offline loxinfo

• VPC Member.
  • **
คีย์เถื่อนโดนบล๊อคบ่อยมากครับ ถ้ามีการเปิด server ดีมากเลยครับ  [emo02]

Offline Annop

Nod32 นี่ฮิตมากนะครับ ไปที่ไหนก็เห็นใช้กัน
ถึงว่า Ipluszone ของท่าน แฟนต้าฯ เดี้ยงเอา เดี้ยงเอา ฮิฮิ...

Offline YOOHOO

• Global Moderator
ลองใช้ตัวช่วยลบโปรแกรมของ KAV Remover ดูก่อนครับ วิธีใช้อยู่ด้านใน ครับ

http://www.plunder.com/KAV-Remover-rar-download-92c601535c.htm

ป.ล. เมื่อก่อนเคยใช้ครับ แต่เบื่อหา Key หุหุ
สิ่งที่ " มนุษย์ทุกคน " ต้องการมากที่สุด ก็คือ...................... " ความสุข "

• N/A
Nod32 นี่ฮิตมากนะครับ ไปที่ไหนก็เห็นใช้กัน
ถึงว่า Ipluszone ของท่าน แฟนต้าฯ เดี้ยงเอา เดี้ยงเอา ฮิฮิ...
ไม่เคยคิดว่าจะมีคนชอบมากมายขนาดนั้นน่ะท่าน
ทำเซิพเวอร์เพื่อความสบายใจของตัวเรา คนที่รู้จัก และสังคมที่เราอยู่
แต่การให้กับคนที่เราไม่รู้จัก แล้วเค้าไม่เห็นคุณค่าของเรา (ซึ่งเราก็ไม่ได้หวังอยู่แล้ว)
มันกลับทำให้การให้เป็นสิ่งที่สูญเปล่า
ก็เลยหมดกำลังใจกับการให้แบบตำน้ำพริกละลายแม่น้ำ น่ะท่าน Annop [emo02]

Offline tao_naphat

• เท่ากับที่เดิม....อย่าเริ่มดีกว่า
สำหรับ kaspersky ยังไม่มีเครื่องมาไว้ทดสอบเลยล่ะท่าน [emo13]
ต้องรอเดือนหน้า ให้ได้เอาเฝือกออกจากแขนก่อน
ตอนนี้รำคาญมาก ๆ [emo14] [emo18]
คุณ แฟนต้าฯ แขนหักหรอครับ [emo15]
เห็นเมื่อวานนี้บอกว่าพิมพ์มือเดียว ที่แท้ก็เข้าเฝือกอยู่นี่เอง ยังไงก็หายเร็วๆนะครับ [emo01]

• N/A
คุณ แฟนต้าฯ แขนหักหรอครับ [emo15]
เห็นเมื่อวานนี้บอกว่าพิมพ์มือเดียว ที่แท้ก็เข้าเฝือกอยู่นี่เอง ยังไงก็หายเร็วๆนะครับ [emo01]
แขนไม่ได้หักหรอกท่าน
แต่นิ้วโป้งขวามันงอไปผิดทางแค่นั้นเอง เอ็นก็เลยยืดนิดหน่อย [emo03]
แต่หมอให้ใส่เฝือกอ่อน ปิดนิ้วโป้ง และฝ่ามือ และเฝือกก็ยาวไปอีกครึ่งแขน [emo11]
... อยู่ดี ๆ ก็หาเรื่องให้ได้ใส่เฝือก [emo12]
ขอบคุณที่เป็นห่วงนะครับ ท่าน tao_naphat [emo19]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27