# Notification.
Notification

Author Topic: Windows 7 ของแต่ละท่านได้คะแนน Performance กันเท่าไรบ้าง  (Read 42080 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net
ท่านใดใช้อยู่ ลองเอาคะแนนมาโชว์กันหน่อยนะครับ

[emo50]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ไม่เร็ว แต่แรง [emo15] [emo08]

Offline Acriric_Pastel

• VPC Member
    • MSN Messenger - verstarchio_nuttapon@hotmail.com
    • Email
แฮะ ๆ  4.3 ครับ
โน๊ตบุ๊ก VAIO VGN-Z46SD

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
แค่ขำๆพื้นๆครับ  [emo08] [emo02]

Offline top_takachi

• MSN Messenger - top_takachi@hotmail.com
แรงแบบออนบอร์ด  [emo01] [emo01] [emo01]

• N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
จัดมาใหม่
ต่อจากด้านบน
Windows 7 Ultimate x64

แล็ปท้อป (โน้ตบุ๊คนี่ล่ะ) [emo06]

คอมพิวเตอร์บ้าน ๆ [emo10]

อิจฉาคนมีเครื่องแรง ๆ เหลือเกิน

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
จัดมาใหม่
ต่อจากด้านบน
Windows 7 Ultimate x64

แล็ปท้อป (โน้ตบุ๊คนี่ล่ะ) [emo06]

คอมพิวเตอร์บ้าน ๆ [emo10]

อิจฉาคนมีเครื่องแรง ๆ เหลือเกิน

ถ้าเราใช้คอมให้เกิดประโยชน์ได้มากมายก็ไม่เห็นต้องอิจฉาใครเลยนิครับท่าน แต่ตอนนี้ผมล่ะอิจฉาท่านเหลือเกิน ท่านมีคอมใช้กี่เครื่องล่ะเนี่ย

[emo47]  [emo37]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• N/A
ถ้าเราใช้คอมให้เกิดประโยชน์ได้มากมายก็ไม่เห็นต้องอิจฉาใครเลยนิครับท่าน แต่ตอนนี้ผมล่ะอิจฉาท่านเหลือเกิน ท่านมีคอมใช้กี่เครื่องล่ะเนี่ย

[emo47]  [emo37]
มีอยู่สี่เครื่องน่ะท่าน
สามเครื่องคอมฯ กับหนึ่งเครื่องโน้ตบุ๊ค
๑. Piii 1033 Ram SD 3G/133
๒. C2.6 Ram DDR 4G/400
๓. E8400 Ram DDR2 8G/800
๔. T8100 Ram DDR2 4G/800

ที่อิจฉาก็เพราะว่า เครื่องที่มีอยู่ เล่นเกมใหม่ ๆ ไม่ได้เลยน่ะท่าน
แค่เล่น DMC4 เวลาเจอศัตรูเยอะ ๆ ก็เข้าสู่โหมดสโลว์โมชั่น [emo18] [emo45] [emo47]
แต่ถ้าเรื่องความคุ้ม ก็เกินคุ้มไปแล้วล่ะท่าน
วันดีคืนดี CPU load 100% ใช้แรม 80% up จนต้องหาวิธีบูทเครื่องเลยล่ะท่าน

Offline oou

• Email
ท่าน แฟนต้าฯ อย่ารีบอิจฉาพวก แรงและเร็ว  [emo03] [emo03]
เดี๋ยวท่าน แฟนต้าฯ มาเจอของผมจะอิจฉาเข้าไปใหญ่  [emo07] [emo04]
ของผมอย่าง อ่อนและช้า ตอนแรกได้คะแนน ๑ แต่ตรงที่วงไว้มีให้รีเฟรช เลยได้มาอย่างที่เห็น [emo12] [emo13]

• N/A
ท่าน แฟนต้าฯ อย่ารีบอิจฉาพวก แรงและเร็ว  [emo03] [emo03]
เดี๋ยวท่าน แฟนต้าฯ มาเจอของผมจะอิจฉาเข้าไปใหญ่  [emo07] [emo04]
ของผมอย่าง อ่อนและช้า ตอนแรกได้คะแนน ๑ แต่ตรงที่วงไว้มีให้รีเฟรช เลยได้มาอย่างที่เห็น [emo12] [emo13]
สุดยอดเลยท่าน
เหมือนเครื่อง C2.6 ที่บ้าน
แต่ตอนนี้ไม่ได้ลง Win7 เพราะมันไปไม่ไหว [emo18]
ก็เลยจับมาเป็น Home Server (Data Center) เอาไว้ที่บ้านน่ะท่าน
ลง Windows 2003 + Exchange และทำ Data Center
เอาไว้เผื่อรีโมทจากนอกบ้าน

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ผมไม่มีอะไรจะมาอวดมาโชว์ครับ [emo08]

เลยเข้ามาดู+อิจฉากันไปเล็กๆ ครับท่าน  [emo01]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline Annop

คุณ MILD_PLUS อย่าไปอิจฉาเค้าเลย ดูของผมซิ สุดๆเลย
ถ้าจะใช้งานจริงคงต้อง Upgrade เครื่องแล้ว ตอนนี้ทดลองก่อน
ส่วนใหญ่ยังใช้ Windows XP อยู่เหมือนกัน

Offline PokPak MaTem

• QR-CODE ของเว็บ Varietypc.Net
    • MSN Messenger - kuytiao_pak@hotmail.com
    • Email
เดี๋ยวหลังจากทำบ้านเสร็จ ผมก็จะลง Windows 7 ตามมาแล้วเอาผลมาเทสด้วยครับ แต่ตอนนี้ไม่ไหว

Offline khonpuhai

เข้ามาดูหลายวันแล้วครับไม่กล้าเอามาโชว์อายครับ แต่ก็อดไม่ใด้เลยเอามาใด้ดูครับพื้นๆๆๆ เห็นของใครต่อใครก็ใด้แต่อิจฉาครับ

Offline top_takachi

• MSN Messenger - top_takachi@hotmail.com
ผมไม่มีอะไรจะมาอวดมาโชว์ครับ [emo08]

เลยเข้ามาดู+อิจฉากันไปเล็กๆ ครับท่าน  [emo01]

[emo10] [emo10]

จริงหรอครับท่าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27