# Notification.
Notification

Author Topic: โปรแกรมซ่อนพอร์ต USB [ Hidden USB Port ]  (Read 5164 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ICheer_No0M™

• VPC Member.
  • **
  • ITD-TEAM
    • View Profile

Download I | CliCK

Credit By Unknown '˜ ...

HandMade @ IT-DARK.ORG

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ฝีมือเยี่ยมมากเลยครับท่าน นับถือจริงๆ

ผมโหลดมาลองแล้ว แต่ว่าไม่สามารถทำงานได้บน Windows 7 หรอครับ

[emo44]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• **
  • ITD-TEAM

ฝีมือเยี่ยมมากเลยครับท่าน นับถือจริงๆ

อ่อ ไม่ใช่ผมเขียนนะครับ พี่ในเว็บ IT-DARK น่ะครับ แหะๆ ...  [emo17]

ผมโหลดมาลองแล้ว แต่ว่าไม่สามารถทำงานได้บน Windows 7 หรอครับ

[emo44]

ครับผม ...  [emo17]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ขอบคุณครับ...

เข้าทางของผมพอดีเลย..เพราะผมยังเป็นสาวกของ XP อยู่อย่างเนียวแน่นครับท่าน [emo01]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline tookta

• VPC Member
  • **
ขอบคุณมากค่ะ ขอเก็บไปใช้งานดูด้วยคนนะ

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
ขอบคุณนะครับท่าน ICheer_No0M ขอรับไปใช้ด้วยคนนะครับ  [emo01]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
งั้นผมรับด้วยนะครับ  [emo06] [emo05] [emo08]

Offline Annop

ซ่อนยังไงน้าาา......ผมยังเห็นอยู่เลย....(ยังไม่เมา..ฮิฮิ)

Offline natakonsrika

• *
    • Email
จะะซ่อนทำซากอะไรก็เห็นว่าusbเสียบอยู่ถึงไม่เห็นที่จอมองไปก็เห็นว่าเสียบusbอยู่

วอฟแวร์ชั่นสวะ [emo18]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
จะะซ่อนทำซากอะไรก็เห็นว่าusbเสียบอยู่ถึงไม่เห็นที่จอมองไปก็เห็นว่าเสียบusbอยู่

อืม..หากท่านไม่ต้องการใช้โปรแกรมนี้ก็ไม่สมควรที่จะแสดงวาจาที่ไม่เหมาะสมนะครับของบางอย่างที่เราเห็นว่าไม่มีค่าแต่สำหรับคนอื่นๆอาจจะมองเห็นในคุณค่าของสิ่งนั้นๆก็ได้อย่างเช่นโปรแกรมนี้ตัวท่านไม่ใช้แต่ก็ยังมีอีกหลายๆท่านที่นำไปใช้นะครับที่สำคัญคือ นํ้าใจ ของท่านที่นำโปรแกรมมาให้เราๆได้ลองใช้ตั่งหากถือเป็นสิ่งที่ควรค่าแก่คำว่าขอบคุณและน่าชื่นชมไม่ใช่เหรอครับ
ปล.ผมต้องขออภัยต่อท่านและทุกๆท่านนะครับหากข้อความของผมอาจทำให้ท่านทั้งหลายรู้สึกไม่ดี [emo19]

Offline cheewa99

• *
จะะซ่อนทำซากอะไรก็เห็นว่าusbเสียบอยู่ถึงไม่เห็นที่จอมองไปก็เห็นว่า เสียบusbอยู่

-----------------------------------------------------------------

ไม่โหลดก็ไม่มีใครว่าครับ [emo20]

• **
  • ITD-TEAM

มันอาจจะไม่มีประโยชน์สำหรับท่าน ...

แต่่อาจจะมีประโยชน์สำหรับคอม สาธารณะนะครับ  [emo19]

อืม..หากท่านไม่ต้องการใช้โปรแกรมนี้ก็ไม่สมควรที่จะแสดงวาจาที่ไม่เหมาะสมนะครับของบางอย่างที่เราเห็นว่าไม่มีค่าแต่สำหรับคนอื่นๆอาจจะมองเห็นในคุณค่าของสิ่งนั้นๆก็ได้อย่างเช่นโปรแกรมนี้ตัวท่านไม่ใช้แต่ก็ยังมีอีกหลายๆท่านที่นำไปใช้นะครับที่สำคัญคือ นํ้าใจ ของท่านที่นำโปรแกรมมาให้เราๆได้ลองใช้ตั่งหากถือเป็นสิ่งที่ควรค่าแก่คำว่าขอบคุณและน่าชื่นชมไม่ใช่เหรอครับ
ปล.ผมต้องขออภัยต่อท่านและทุกๆท่านนะครับหากข้อความของผมอาจทำให้ท่านทั้งหลายรู้สึกไม่ดี [emo19]

ไม่เป็นไรครับท่าน เข้าใจความรู้สึกของทั้ง 2 ฝ่าย ความรู้บางอย่างหรือโปรแกรมดีๆบางอย่าง สำหรับท่านที่รู้อยู่แล้วหรือเข้าใจการทำงานของระบบดีอยู่แล้ว ก็อาจจะมองข้ามสิ่งที่เขาเหล่านั้นรู้อยู่แล้วไปได้นะ อาจจะมองไม่เห็นประโยชน์ แต่สิ่งเหล่านี้สำหรับคนที่เพิ่งมีคอมเป็นของตัวเอง เพิ่งมีคอมใช้เป็นครั้งแรกหรือเครื่องแรก คิดว่ามีประโยชน์อย่างมากเลยทีเดียว

มันอาจจะไม่มีประโยชน์สำหรับท่าน ...

แต่่อาจจะมีประโยชน์สำหรับคอม สาธารณะนะครับ  [emo19]

ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน ICheer_No0M™ ต่อไปครับ อะไรที่คิดว่าดีก็ทำต่อไปเถอะครับ เป็นกำลังใจให้ ผมคิดว่ามีประโยชน์เยอะนะ
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

จะะซ่อนทำซากอะไรก็เห็นว่าusbเสียบอยู่ถึงไม่เห็นที่จอมองไปก็เห็นว่า เสียบusbอยู่

-----------------------------------------------------------------

ไม่โหลดก็ไม่มีใครว่าครับ [emo20]

ถ้าท่านไม่เอาเส้นปะขั้นไว้ ผมคิดว่าเป็นข้อความของท่านด้วยนะ ใช้คำสั่ง Quote ก็ได้ครับ  [emo22]  [emo01]

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก

โผล่มาแล้วครับพวกใจหยาบ มือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ ....(ที่ละเอาไว้เผื่อว่าท่านอื่นๆอ่านแล้วยังมีคำต่อว่าอื่นๆ ก็ตามสะดวกเลยครับ)
ปล.ที่ผมกด ขอบคุณให้ อย่าเข้าใจผิดว่าผมเห็นด้วยกับคุณนะครับ เพียงว่า จะได้ย้ำให้เห็นถึงความ เบาปัญญา ของคนที่อยากจะพิมพ์อะไรก็พิมพ์ แค่อยากโชว์ความเกรียน + ...
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27