# Notification.
Notification

Author Topic: มันอาละวาดอีกแล้ว หลังจากที่เงียบหายไปพักใหญ่  (Read 5127 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • View Profile
เซ็นเซอร์แค่สองที่ แต่อีกสองที่ ไม่ได้เซ็นเซอร์ [emo13]
ท่าน microsoft ลืมหรือเปล่านี่ [emo15]

พวกส่ง msn แบบนี้ ที่บ้านโดนทุกวันเลยท่าน
เบื่อสุด ๆ เลย [emo11]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ทีแรกเซนเซอร์แค่ที่เดียวด้วยนะครับ แล้วมาเจออีกจุดก็เลยแก้ใหม่ แต่มาดูอีกที มีอีก 2 จุดนี่นา  [emo08]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
หากเจอข้อความแบบนี้เราต้องทำอย่างไรบ้างครับ [emo11]

• N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
หากเจอข้อความแบบนี้เราต้องทำอย่างไรบ้างครับ [emo11]

ถ้าเจอก็ปิดหน้าแชทไปเลยน่ะท่าน
ทำเป็นไม่สนใจ
และถ้ามีแบบมาขอ @ (add) ถ้าไม่คุ้น ก็บล็อคไปเลย
ส่วนใหญ่จะเป็นเมล์ที่ขึ้นต้นด้วยตัวอักษรหลาย ๆ ตัว (อาจจะไม่เป็นคำ) และลงท้ายด้วยตัวเลขสี่ตัว
เช่น [email protected] ประมาณแบบนี้น่ะท่าน

หรือถ้าเป็นเพื่อนที่เรารู้จักหรือเคยคุยกันก็ส่งข้อความในขณะที่เพื่อนคนนี้กำลังออฟไลน์หรือส่งเมล์ไปบอกด้วยก็ได้ ว่าให้เขาเปลี่ยนพาสเวิร์ดอีเมล์ใหม่ครับ

Offline ICheer_No0M™

• VPC Member.
  • **
  • ITD-TEAM

ถ้าเจออย่าสนใจครับ ...

แต่ถ้าสนใจ คลิกไปแล้ว สแกนมัลแวร์ + เปลี่ยน Pass ครับผม ...

Offline Lhorn

• VPC Member
    • MSN Messenger - lhorn_oxide@hotmail.com
    • Email

ถ้าเจอก็ปิดหน้าแชทไปเลยน่ะท่าน
ทำเป็นไม่สนใจ
และถ้ามีแบบมาขอ @ (add) ถ้าไม่คุ้น ก็บล็อคไปเลย
ส่วนใหญ่จะเป็นเมล์ที่ขึ้นต้นด้วยตัวอักษรหลาย ๆ ตัว (อาจจะไม่เป็นคำ) และลงท้ายด้วยตัวเลขสี่ตัว
เช่น ab[email protected] ประมาณแบบนี้น่ะท่าน

ผมเจอแบบนี้เกือบทุกวันเลยครับ   ไม่รู้ว่ามันมาจากไหน

• N/A
ถ้าใช้ msn โดยอีเมล์ hotmail.com msn.com อะไรพวกนี้ จะโดนบ่อยมาก ๆ เลยท่าน
แต่ถ้าเป็นเมล์ส่วนตัว (คนละอย่างกับฟรีเมล์) จะไม่ค่อยได้เจอบ่อย
เพราะฟรีเมล์จะโดนโปรแกรมแสกน จำพวก gen program แสกนเอาฟรีอีเมล์ต่าง ๆ ออกมาได้ง่าย
ส่วนตัวผมเองใช้เมล์ส่วนตัว ipluszone ก็เลยไม่ค่อยโดน

ถ้าใครโดนใหม่ๆในลิสต์ผม ผมจะส่งเมล์หรือไม่ก็ตอบกลับในหน้าต่างนั้นไปก่อนน่ะครับ ถ้าผ่านไปสัก 3-4 วัน ยังไม่มีการแก้ไข ก็จะบล็อคชื่อนั้นไปซะเลย ส่วนตัวก็อยากลองเหมือนกันนะ แต่ไม่อยากเสี่ยง เมล์หายละยุ่งเลย

[emo05]  [emo03]

• N/A
เมล์ส่วนตัวที่ใช้ไม่ค่อยเดือดร้อนน่ะท่าน
เพราะใช้บริการ google mail (คนละตัวกับ gmail นะ [emo13])
ส่วนบริการเมล์บนโฮสติ้งไม่ได้ใช้เลย [emo01]
ตอนนี้ก็ใช้ google mobile กับ Push mail เพราะเมล์ที่ใช้เป็นระบบ Exchange
ทำให้ไม่ค่อยพลาดการติดต่อ
ถ้าอยู่ในบริเวณที่มี wi-fi หรือ free wi-fi ก็สามารถอ่านเมล์ในมือถือได้เลย [emo01]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ผมเองไม่เคยใช้/เล่น M เลย เดี๋ยวต้องไปหาแอบ ๆ มีกิ๊ก ๆ กับเค้าสักหน่อยแล้ว....จะได้ Chat ๆ ๆ กับเค้าบ้างนะครับ.. [emo08] [emo20] [emo14]

• **
  • ITD-TEAM
ผมเองไม่เคยใช้/เล่น M เลย เดี๋ยวต้องไปหาแอบ ๆ มีกิ๊ก ๆ กับเค้าสักหน่อยแล้ว....จะได้ Chat ๆ ๆ กับเค้าบ้างนะครับ.. [emo08] [emo20] [emo14]

แหน่ะๆ ท่าน mild อิๆ ...

ปล. ขำๆนะครับ  [emo01]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270

[emo08] [emo20]

• **
  • ITD-TEAM

[emo08] [emo20]

ซะอย่างนั้นครับ อิๆ ...  [emo08] [emo01]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27