ออนเอ็มแล้วมีคนส่งไวรัสมาอะ

Started by moobow, 04 February 2010, 20:17:02

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

moobow

ช่วยหน่อยคร้าออนเอ็มแล้วมีคนส่งไวรัสมาให้เรากดไปเลยเข้าเครื่องอะเเละถ้าเวลาออนเอ็มอีกเครื่องก้อจะค้างไปเลยคือเล่นเอ็มม่ายได้เลย   ช่วยหน่อยน้าคร้า

fantasy ಠ-ಠ

รบกวนใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะขอรับ คุณ moobow
ไม่เช่นนั้น ก็คงไม่มีท่านใดมาให้คำตอบแน่ ๆ

ร่วมกันรณรงค์ ร่วมกันรักษ์ การใช้ภาษาไทย เพื่อสังคมที่น่าอยู่
สำคัญ : การตั้งชื่อกระทู้ (กรุณาอ่านก่อนที่กระทู้ของคุณจะไม่มีใครสนใจ)

จาก...
ข้อควรปฏิบัติในการใช้งานเว็บบอร์ดเพื่อให้ได้คำตอบที่รวดเร็วขึ้น
อยู่ด้านบนของเวบบอร์ดแห่งนี้

ICheer_No0M™

ใช้ MalwareByte ดูครับ ...

Update แล้ว Full Scan ครับ เพราะที่คลิกไปอาจมีมัลแวร์ฝังอยู่ในเครื่อง ...

เสร็จแล้วขอดู Log ด้วยครับ ...

ปล. เปลี่ยน Pass E-mail ด้วยนะครับ ...

moobow

Update แล้ว Full Scan ครับ เพราะที่คลิกไปอาจมีมัลแวร์ฝังอยู่ในเครื่อง ...

เสร็จแล้วขอดู Log ด้วยครับ ...

ปล. เปลี่ยน Pass E-mail ด้วยนะครับ ...

อะค่ะ

แล้วมันจะโหลดยังไงอะค่ะ

ทำไม่เป็นเลยอะ

งงมากเลย

microsoft

ไม่รู้ว่าจะช่วยตอบยังไงเหมือนกันนะครับ เพราะคุณใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง ท่าน fantasy ก็ได้แนะนำไปแล้ว ถ้ารบกวนแก้ไขในเรื่องของภาษาไทยให้ถูกต้องได้ อาจจะได้คำตอบจากหลายๆท่านไปเยอะกว่านี้แล้วนะครับ

ICheer_No0M™

Quote from: moobow on 05 February 2010, 22:59:16

อะค่ะ

แล้วมันจะโหลดยังไงอะค่ะ

ทำไม่เป็นเลยอะ

งงมากเลย

www.malwarebytes.org/mbam.php ครับ ...

limasarat

ผมเคยเห็นนะครับ มีโปรแกรมกำจัดโดยเฉพาะ ชื่อว่า เอ็มเอสเอ็น อะไรสักอย่าง ขอโทษนะครับที่ให้ข้อมูลไม่ครบ ลองหาต่อในกูเกิ้ล (ครูจำเป็น) นะคครับ  [emo11]

Str!kE

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles