# Notification.
Notification

Author Topic: **USB Thief HaCk** เล็กๆแต่คุณภาพมหาศาล  (Read 9304 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline bulldozer

• VPC Member
    • View Profile

วิธีใช้นะครับ
Copy ทั้ง โฟลเดอร์ไปไว้ใน USB Drive ของคุณ และเสียบ USB ที่เครื่องเป้าหมาย จากนั้นก็รันโปรแกรมที่คุณต้องการได้เลยครับ

จากการทดสอบ 90% ถ้าเครื่องเป้าหมาย ได้ทำการ save password ไว้ นั่นหมายถีง การได้เข้าถึงข้อมูลบางอย่างที่คุณอยากรู้แล้วครับ ไม่ว่าจะเป็น ชื่อ Userและ password ของ เว็บที่เจ้าของเครื่องได้เคยเข้าไปแล้วทำการ save รหัสผ่านไว้ หรือจะเป็น ชื่อเมล และรหัสผ่านต่างๆที่ user ได้ save รหัสผ่านไว้เช่นกันครับ

**ปล. ก็ขอฝากไว้สักนิด อย่านำไปใช้ในทางที่ไม่ดีนะครับ เอาไว้ลองกับเครื่องของเราก็พอครับ ตัวโปรแกรม เป็นไฟล์เล็กๆนะครับ ถ้านำไปใช้ในทางที่ดี อย่างเช่น ไปบอกเตือนเพื่อนที่ ทำงานหรือ คนที่เรารู้จัก และบอกให้เขาได้รู้ว่าความน่ากลัว ของ USB Thief HaCk มันเป็นยังไง และสิ่งต่างๆที่ผมนำมาให้ใช้จะเป็นประโยช์นมากมาย แก่คนทั่วไปทุกๆคนครับ**

ล็อคอินเท่านั้น [mb]http://plunder.com/64bdc9da54[/mb]

ปัดฉิมลิขิต มีใครอยู่มั้ย!!
::: ร่วมสร้างสรรค์โลกสวยด้วยหนึ่งสมองสองมือของพวกเรากันดีกว่า :::

::: ช่วยกันคนละไม้ คนละมือ เพื่อสังคม VPC ที่น่าอยู่ :::

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ดาบเล่มนี้..มันมีอยู่ถึงสองคมเลยนะครับ... [emo12]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
เยี่ยมเลย แต่ท่านใดโหลดไปใช้ ขอให้ใช้ในทางที่ถูกต้องนะครับ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน  [emo12]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
เมื่อสิบกว่าปีก่อนก็เคยมีโปรแกรมชนิดนี้เช่นกัน
เอาไว้เก็บรหัสอินเทอร์เน็ต [emo13]
ผมก็เอาไปใช้บ่อย และก็เตือน ๆ คนรู้จักหลายคน ให้ระวังเรื่องแบบนี้
และไม่ให้บันทึกรหัสต่าง ๆ ในเครื่องที่ผู้อื่นสามารถมาใช้งานได้ [emo01]

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
usb กลายเป็นขโมยไปซะแหล่ว  [emo08]
ขอบคุณครับท่าน  [emo35]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline Agency

ผมเห็นว่ารู้เขารู้เรา
ศึกษาตัวโปรแกรมดูจะได้เข้าใจ คิดหาวิธีป้องกัน

ขอบคุณครับ

Offline 5643

• *
กดขอบคุณ!

Offline adventure2

• *
ขอบคุณค่ะ [emo02]

Offline fullmaxchill

• *
ยอดมากกกกกกกกก

psps

• Guest
คือใน Intranet ของหน่วยงาน เวบบอร์ดของผมพวกเข้าไปอัดโฆษณาหาเสียง
การเลือกตั้งภายในหลาย ๆ อย่าง ๆ เช่นกรรมการนู้น กรรมการนี้ รำคาญมาก
ขอร้องก็ไม่ฟัง ผมอยากได้โปรแกรมแบบนี้แหละครับ
(แต่เสียบหรือติดตั้งโปรแกรมที่เครื่องผมนะครับ)
แล้วสามารถแฮ็กเข้าไปลบพวกโฆษณาหาเสียงพวกนั้นได้เลย

มีไหมครับ ... จะประสาทเสียแล้ว เอาแค่ให้ลบพวกนั้นได้พอ
เพราะติดต่อไปทาง ผู้ดูแลแล้วเขาไม่กล้าลบให้.....ขอบคุณครับผม

psps

• Guest
อดทนเฝ้ามา 4-5 วัน...ยังหาข้อสรุปไม่ได้
ขออภัยทุกท่านด้วยที่อาจจะขอมากเกิน....

[emo19] [emo19] [emo19] [emo19] [emo19]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ทำไมผู้ดูแลไม่กล้าลบให้ล่ะท่าน
หรือมีผู้มีอำนาจอยู่เบื้องหลัง [emo11]

Offline bdbd

• *
ขอบคุณครับ

Offline nickspy

• *
    • Email
ขอบคุณครับแต่โลดไม่ได้คับ

Offline ple_tot

• *
thank you mak jaa

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27