# Notification.
Notification

Author Topic: อยากได้nero ของจริง ที่ใช้อยู่ไม่สามารถปรับความเร็วได้ เพราะมีอยู่อันเดียว  (Read 4408 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline อาคม

• VPC Member
  • *
    • View Profile
 [emo19]nero ของผมที่ใช้อยู่คงเป็นของแถม ผมไรด์แผ่นเพลงแล้วบางทีเครื่องจะอ่านมั้งไม่อ่านมั้ง (เีครื่องเสียงทีรถยนต์)ถามผู้รู้ว่าเป็นเพราะความเร็วที่ใช้ในการไรด์ ให้ปรับความเร็ว แต่neroของผมที่ใช้อยู่ไม่สามารถปรับความเร็วขอ nero7หรือ9ของจริงหน่อยครับ

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
คงจะหายากหน่อย คงต้องหาเอาในเว็บฯบิท แต่ให้เริ่มต้นค้นหาที่ Google ก่อนก็ได้ครับ

ปล. เครื่องที่ผมใช้งานประจำบ้าน 3 เครื่อง ลง Nero 7 Essentials ที่แถมมากับเครื่อง DVD ทั้งหมดเลยครับ เพราะถ้าเป็นตัวเต็ม ๆ จะหนักเครื่อง เพราะมี Function มากมาย แต่ไม่ได้ใช้ผมจึงไม่นิยมครับ

ที่นี่ครับ > http://www.google.com/search?sourceid=navclient&ie=UTF-8&rls=GGLG,GGLG:2009-10,GGLG:en&q=Nero7
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

• Webmaster
กรุณาอย่าตั้งกระทู้ในเรื่องเดียวกันขึ้นมาใหม่นะครับ และตอนนี้ทางระบบของเว็บฯ ห้ามแก้ไข/ลบข้อความครับ หากพิมพ์ข้อมูลไม่ครบถ้วน ก็ให้โพสต่อจากกระทู้เดิมได้เลย เพราะไม่อย่างนั้น ระบบจะลบทิ้งหัวข้อที่ซ้ำกันออกทันที ที่ตรวจพบครับ [emo02]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ผมเองก็หาโหลดเอาจากเน็ตครับ ซึ่งก็ไม่รู้ตัวเต็มหรือเปล่าเพราะมันมี Trial ต่อท้ายด้วย เป็น V.9 (แต่มันมีฟังก์ชั่นครบครับ)
และฟังก์ชั่นอันไหนที่ไม่ใช้ตอนลงผมก็ติ๊กเอาออกให้มันเหลือแค่เท่าที่จะใช้
ก็ยังไงก็ลอง Search หาดูครับ [emo02]

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
ท่านลองสมัคเวปบิทดูนะครับในนั้นจะมีโปรแกรมนี้แจกครับ  [emo02]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
กรุณาอย่าตั้งกระทู้ในเรื่องเดียวกันขึ้นมาใหม่นะครับ และตอนนี้ทางระบบของเว็บฯ ห้ามแก้ไข/ลบข้อความครับ หากพิมพ์ข้อมูลไม่ครบถ้วน ก็ให้โพสต่อจากกระทู้เดิมได้เลย เพราะไม่อย่างนั้น ระบบจะลบทิ้งหัวข้อที่ซ้ำกันออกทันที ที่ตรวจพบครับ [emo02]

ยังแก้ไขกระทู้ได้อยู่ครับท่าน แต่ท่านเจ้าของกระทู้จะไม่สามารถลบกระทู้ด้วยตัวเองได้

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  [emo01]  [emo22]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline อาคม

• *
ที่ให้ผมหาในgoogleผมหาแล้วแต่เราเอาไปใช้ไม่ได้เพราะไม่มีหมายเลขซีรีส์ครับ ผมโหลดตั้งครึ่งคืนกว่าจะเสร็จ
แต่ดันเอาำำไปใช้ไม่ได้น่าจะบอกกันก่อนนะเสียเวลาตั้งค่อนคืน  [emo16] [emo16]

• Webmaster
ก็ในเมื่อท่านอยากจะใช้ของฟรี ๆ ทางผมก็แนะนำไปให้แล้ว แต่จะใช้ได้หรือไม่ได้/ใช้งานได้ดีหรือไม่ดี ก็คงไม่ใช่ความผิดของผมนะครับท่าน [emo12]

ปล. ขึ้นอยู่กับท่านในการค้นหาแล้วละครับว่า ท่านจะได้ เพชร/พลอย/ทองคำ/ก้อนหิน ก็ขึ้นอยู่กับความสามารถของท่านล้วน ๆ แล้วนะครับท่าน [emo04] [emo12]

ปล.2 ใช้ที่แถมมากับเครื่อง DVD ตอนเราซื้อมาก็ได้ครับ ผมก็ใช้อยู่ ถ้าท่านไม่ได้ตั้งความหวังอะไรไว้สูงเกินไป ก็พอเพียงสำหรับ การใช้งานแบบ บ้าน ๆ อย่างเรา ๆ และท่าน ๆ แล้วครับ [emo04] [emo05]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27