# Notification.
Notification

Author Topic: ขำขัน ก่อนนอน และ 18+  (Read 4949 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • View Profile
    • iPlusZone.com
ขำขัน ก่อนนอน และ 18+
« on: 06 January 2010, 00:47:07 »
อาจจะมีบางเรื่องที่แป้กก็ได้นะ [emo10]
หรืออาจจะเคยได้ยิน ได้ฟัง ได้อ่าน มาก่อน [emo10]

ชายหนุ่มกับยายแก่

หญิงชราคนหนึ่ง ใช้กล่องกระดาษวางขายขนมปังขาไก่ชิ้นละ 25 เซนต์ ตรงหัวมุมถนนในย่ายธุรกิจนิวยอร์ค
ทุกวัน จะมีชายหนุ่มแต่งตัวดี เดินผ่านไปด้วยความรีบเร่ง แล้วโยนเงินใส่กระป๋องให้หญิงชราทุกครั้ง
แต่ไม่เคยหยิบขนมปังเลย แม้แต่ชิ้นเดียว

วันหนึ่ง ขณะที่เขาตั้งหน้าตั้งตาเดินตามปกติ หญิงชระก็ตะโกนเรียกไล่หลังว่า

หญิงชรา : "หยุดก่อน พ่อหนุ่ม!"

ชายหนุ่ม : "ผมรู้ครับ ... ป้าคงสงสัยว่า ทำไมผมให้เงินทุกวัน แต่ไม่เคยหยิบขนมปังเลย"

หญิงชรา : "ไม่ใช่อย่างนั้น..." หญิงชราเอ่ยเสียงสั่นเครือด้วยน้ำตาคลอเบ้า

หญิงชรา : "แค่อยากจะบอกว่า ... ขนมปังขึ้นราคาเป็น 50 เซนต์แล้วจ้า..."

ชายหนุ่ม : [emo13]

ใส่รองเท้าไม่ได้อ่ะ

สมตู่ เดินเข้าไปในร้านขายรองเท้าในห้างสรรพสินค้า
หมายว่าจะซื้อรองเท้าคู่ใหม่สักคู่

หลังจากเลือกได้คู่ที่คิดว่า สวยแล้ว
ก็ให้ สมแม้ว พนักงานในร้าน ไปเอาคู่ที่เบอร์ขนาดเท่ากับเท้าของตนออกมาลอง

สมตู่ : อืม....ปกติก็ใส่เบอร์นี้นี่ ทำไมมันฟิตจัง อื้อ คับแฮะ

สมแม้วรู้สึกแปลก จึงเหลือบตาลงไปมอง
แล้วก็พบว่า พวกกระดาษดันทรงยังอยู่ในรองเท้าอยู่เลย ใส่ไปก็คับอ่ะดิ จึงบอกว่า...

สมแม้ว : โธ่!~ ...พี่  พี่ก็ดึงลิ้นออกมาก่อน แล้วค่อยใส่เค้าไปใหม่สิครับ

...

....

สมตู่ : อื้อ...ไอ้อ้อง อี้อึงออกอาแอ๊ว อังไอ่ไอ้ไอ้อยู่อีอ่ะ!!!
(อื้อ   ไอ้น้อง พี่ดึงออกมาแล้ว ยังใส่ไม่ได้อยู่อีกอ่ะ)

สมแม้ว : [emo13]

หญิงสาวผู้โชคร้าย

สมตู่ หนุ่มชาวสวนคนหนึ่งเดินเข้าทางเข้าเมือง เพื่อหาซื้อข้าวของกลับไปยังไร่นาสวนผสมของเขา
เขาซื้อถังน้ำใบนึง กับจอบอีกด้าม แล้วแวะร้านขายสัตว์ซื้อพ่อแม่พันธุ์ไก่ 2 ตัวกับลูกหมูอีกตัวหนึ่ง
หลังจากพยายามหยิบไอ้นั้นคว้าไอ้นี่อยู่นาน ชายเจ้าของร้านก็แนะนำว่า

เจ้าของร้าน : ทำไมคุณไม่เอาจอบใส่ไว้ในถังล่ะ หิ้วถังไว้มือนึง หนีบไก่ไว้ที่ใต้รักแร้ข้างละตัว
                 ...มือที่เหลือก็อุ้มลูกหมู แค่นี้ก็หมดเรื่อง

ไอ้ตู่ รีบทำตามทันที ปรากฎว่าได้ผล เขาขนทุกสิ่งทุกอย่างเดินลิ่วตรงกลับบ้าน

ขณะที่เขากำลังเดินจ้ำอ้าวออกนอกเมือง ก็มีสาวน้อยแสนสวยอนงค์หนึ่งมาขอความช่วยเหลือ

น้องเพ็ญ : คุณพอจะรู้จักทางไปบ้านกำนัน ไหมคะ

สมตู่ : รู้จักซิครับ  ...ผมต้องผ่านไปทางนั้นพอดีคุณเดินตามผมมาซิ อีกพักเดียวก็ถึง

น้องเพ็ญ : มันจะดีเหรอ? ...ทุ่งนาแถวนี้เปลี่ยวจะตาย ชั้นจะแน่ใจได้ยังไงว่า ถ้าชั้นตามคุณไปแล้วจะไม่โดนข่มขื่น

สมตู่ : ปั้ดโธ่ !... คุณจะบ้ารึไง ผมถือของพะรุงพะรังจนแทบจะต้องเอาปากคาบอยู่แล้ว ผมจะข่มขืนคุณได้ยังไง

น้องเพ็ญ : ทำไมจะไม่ได้!!!  ....
       .... นายก็แค่เอาถังครอบไก่ แล้วเอาจอบทับถังไว้กันมันหนี ส่วนไอ้ลูกหมูนั่นชั้นจะจับไว้ให้เองก็ได้ !

สมตู่ : [emo12] [emo13]

ผัวเมียทะเลาะกันอย่างแรง

สมตู่ ได้ยิน เสียงจากบ้านของ สมแม้ว เพื่อนรัก ที่อยู่ข้างๆ หลังถัดไป
มีปากมีเสียงทะเลาะกับเมียอย่างรุนแรง ทั้ง จาน ชาม ปลิว แตกกระจาย เพล้งพล้าง

หลังจากสงบศึกกัน สมแม้ว ก็หนีมาที่บ้าน สมตู่ ....สมตู่ด้วยความเป็นห่วงจึงได้ถาม

สมตู่ : โหย...หนนี้นี่ มึงกับเมียทะเลาะกันหนักมากเลยนะเนี่ย ข้าวของเสียหายไปหมด

สมแม้ว : อือว่ะ ...ูก็ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ

สมตู่ : ว่าแต่มึงสองคน ทะเลาะกัน เรื่อง อะไรวะ?

สมแม้ว : ....อืม..... ไม่รู้ว่ะ .... ูยังไม่ได้ตั้งชื่อเรื่องเลย

สมตู่ : [emo12]

วางยาฆ่าผัว

น้องเพ็ญ กับ เจ๊เบียบ คุยกันเรื่องผัวห่วยๆของตน

น้องเพ็ญ : ชั้นเบื่อผัวของชั้นจะแย่อยู่แล้ว งานการก็ไม่ทำ กินแต่เหล้า

เจ๊เบียบ : งั้นก็ฆ่าผัวเธอเอาประกันซะเลยสิ

น้องเพ็ญ : หา!!!...วางยาพิษเนี่ยนะ ทำยังไงล่ะ

เจ๊เบียบ : เธอก็ใส่ยาพิษลงไปในน้ำแกงตอนอาหารมื้อเย็นสิ รับรองไม่มีใครจับได้หรอก

........

สามวันผ่านไป สองสาว ได้มาเจอกันอีกที

เจ๊เบียบ : เป็นยังไงบ้างจ๊ะ

น้องเพ็ญ : จ๊ะ...ผัวชั้นตายแล้วจ๊ะ

เจ๊เบียบ : เค้าตายยังไง ทรมานมากไหม

น้องเพ็ญ : ....เค้าคอหักตายน่ะเธอ

เจ๊เบียบ : เอ้า!!?....ทำไมล่ะ? เธอไม่ได้ใส่ยาพิษในน้ำแกงเหรอ? ยาพิษกินแล้วคอหักได้ยังไงล่ะเธอ?

น้องเพ็ญ : ก็ใส่ยาพิษในน้ำแกงไปแล้ว....
             .....แต่มันไม่ยอมแ..กซะทีน่ะสิ! สัดเอ๊ย!!!!

เจ๊เบียบ : [emo13]

บ๋อยแห่งเทพ

สมแม้ว ไปกินอาหารในร้านสเต๊กแห่งหนึ่ง เมื่อสั่งได้สักพัก น้องแดง ผู้เป็นบ๋อยก็ยกมาเสิร์ฟ

แต่ทันใดนั้น สมแม้ว ก็เหลือบไปเห็นว่า นิ้วโป้งของน้องแดง ที่จับจาน ยื่นเข้าไปแตะโดนเนื้อ

สมแม้ว : เฮ้ย น้อง ...จะบ้ารึเปล่าวะ!?  เอามือไปโดนอาหารของผมได้ยังไง!!?

น้องแดง : อ้าว แล้วยังไงเล่า?  ...ถ้าไม่จับแบบนี้ หรือคุณอยากให้มันหล่นลงพื้นอีกที?

สมแม้ว : [emo12]

ที่มา: เวบบิทแห่งหนึ่ง [emo05]

Offline boogyman

• VPC Member
  • นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
Re: ขำขัน ก่อนนอน และ 18+
« Reply #1 on: 06 January 2010, 01:17:15 »
 [emo05] [emo05] [emo01]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
« Reply #2 on: 06 January 2010, 01:19:15 »
หญิงสาวผู้โชคร้าย

สมตู่ หนุ่มชาวสวนคนหนึ่งเดินเข้าทางเข้าเมือง เพื่อหาซื้อข้าวของกลับไปยังไร่นาสวนผสมของเขา
เขาซื้อถังน้ำใบนึง กับจอบอีกด้าม แล้วแวะร้านขายสัตว์ซื้อพ่อแม่พันธุ์ไก่ 2 ตัวกับลูกหมูอีกตัวหนึ่ง
หลังจากพยายามหยิบไอ้นั้นคว้าไอ้นี่อยู่นาน ชายเจ้าของร้านก็แนะนำว่า

เจ้าของร้าน : ทำไมคุณไม่เอาจอบใส่ไว้ในถังล่ะ หิ้วถังไว้มือนึง หนีบไก่ไว้ที่ใต้รักแร้ข้างละตัว
                 ...มือที่เหลือก็อุ้มลูกหมู แค่นี้ก็หมดเรื่อง

ไอ้ตู่ รีบทำตามทันที ปรากฎว่าได้ผล เขาขนทุกสิ่งทุกอย่างเดินลิ่วตรงกลับบ้าน

ขณะที่เขากำลังเดินจ้ำอ้าวออกนอกเมือง ก็มีสาวน้อยแสนสวยอนงค์หนึ่งมาขอความช่วยเหลือ

น้องเพ็ญ : คุณพอจะรู้จักทางไปบ้านกำนัน ไหมคะ

สมตู่ : รู้จักซิครับ  ...ผมต้องผ่านไปทางนั้นพอดีคุณเดินตามผมมาซิ อีกพักเดียวก็ถึง

น้องเพ็ญ : มันจะดีเหรอ? ...ทุ่งนาแถวนี้เปลี่ยวจะตาย ชั้นจะแน่ใจได้ยังไงว่า ถ้าชั้นตามคุณไปแล้วจะไม่โดนข่มขื่น

สมตู่ : ปั้ดโธ่ !... คุณจะบ้ารึไง ผมถือของพะรุงพะรังจนแทบจะต้องเอาปากคาบอยู่แล้ว ผมจะข่มขืนคุณได้ยังไง

น้องเพ็ญ : ทำไมจะไม่ได้!!!  ....
       .... นายก็แค่เอาถังครอบไก่ แล้วเอาจอบทับถังไว้กันมันหนี ส่วนไอ้ลูกหมูนั่นชั้นจะจับไว้ให้เองก็ได้ !

สมตู่ :  

[emo03]  [emo05]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
« Reply #3 on: 06 January 2010, 03:14:40 »
เมียแห่งทวยเทพ

สมแม้ว นายตำรวจจราจร ยืนคุยกับ สมตู่ ที่นั่งอยู่ในรถ ว่า เขาขับเกินความเร็ว ในเขตที่ควบคุมไว้ไม่เกิน 80 km/ชม

สมตู่ : ผมขับมาแค่ 80 นะ!!!

สมแม้ว : ...90 ครับ

สมตู่ : ผมดูมาตลอดทางเลย ยังไงก็ไม่เกิน 80 นะ!!!

สมแม้ว : ...บันทึกในเครื่องจับความเร็วไม่ได้บอกแบบนั้นครับ

สมตู่ : เป็นสิ!!!  ก็ผมขับมาแค่ 80 อ่ะ บางที 70 ด้วยซ้ำ!!!

ทันใดนั้นเอง ...นังเพ็ญ เมียของสมตู่ ก็ชะโงกหน้าข้ามฝั่งคนขับมาบอกกับตำรวจด้วยความหวังดีว่า

นังเพ็ญ : นี่คุณตำรวจ ...ชั้นขอเตือนด้วยความหวังดีนะ ว่าอย่ามาเถียงผัวชั้นเวลาเมา!!

สมตู่ : [emo13]

สมแม้ว : [emo13]

ที่มา: ที่เดิม [emo05]

Offline Annop

• VPC Member
« Reply #4 on: 06 January 2010, 22:18:45 »
นี่ถ้าไม่เปิดดูอีกที ก็ไม่รู้ว่ามีเพิ่มอีกนะ คงต้องเปิดเรื่อยๆแล้วซิ

• N/A
« Reply #5 on: 07 January 2010, 00:25:16 »
มาอะไรเอาป่านนี้

เมื่อนาฬิกาในชั้นเรียน บอกเวลาสิบโมง
เด็กชายสมแม้ว เพิ่งเลื่อนประตูห้อง แล้วเดินเข้ามา

คุณครูเบียบโมโหอย่างแรง เพราะนักเรียนคนนี้มาไม่ตรงเวลาเอามากๆ
จึงเรียกออกมาด่าหน้าชั้นเรีียน

ครูเบียบ : รู้ไหมว่านี่สิบโมงกว่าแล้ว มาทำไมสายเอาป่านนี้

สมแม้ว : เหรอครับ? ...แต่ไม่เป็นไรนี่ครับ?

ครูเบียบ : ไม่เป็นไรได้อย่างไร นี่มันโรงเรียนนะ มาเอาป่านนี้ได้ยังไง

สมแม้ว : ....ก็โบราณว่าไว้ ไม่มีใครสายเกินไป สำหรับการเรียนครับ

ครูเบียบ : [emo12]

ชายชรากับกะหรี่ในบาร์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27