ช่วยจัดสเปคโน๊คบุ๊คพวกทำงานกราฟิกส์ให้หน่อยครับ

Started by Limited, 04 May 2013, 01:40:51

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

Limited

แน่นไปทางออกแบบโมเดลบ้านครับผมเล่นเกมส์ออนไลน์บ้าง เช่น HON
ราคาพอเหมาะ,คุ้ม ขอบคุณล่วงหน้าครับ  [emo11]

รบกวนอีกคำถามครับ ถ้าโน๊คบุ๊คตกจากมือเรากระแทกอย่างแรงเปิดเครื่องช้าเครื่องค้างบ้าง
เกิดจากสาเหตุตัวอะไรพังเหรอครับผมไม่แน่ใจลองลง windows 7 ใหม่ ก็เป็นเหมือนเดิมแต่ไวขึ้นมานิดพอใช้งานไปสักพักมันก็เป็นอาการเก่าผมลองถอดHDDแล้วใส่เข้าไปใหม่ยังไม่หาย(ประกันโน๊คบุ๊คหมดแล้ว) เลยคิดจะซื้อตัวใหม่

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles