เห็นตัว Vaio Tab 20 นิ้วหรือยัง ใหญ่โตมโหฬารมากๆ

Started by bobo_vieri, 29 October 2012, 13:59:12

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

bobo_vieri

ใครอยากได้ tablet แบบใหญ่ๆ กลัวมองไม่เห็นต้องนี่เลยครับ 20" ใหญ่เท่า iMac เลยมั้ง น่าเอามาเล่นเกมคงมันดีครับ
เห็นว่าสิ้นเดือน ต.ค. นี้จะมีไปโชว์ที่งาน Vaio ตรง central world ด้วยละ

microsoft

เมื่อไม่กี่วันที่แล้ว กำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับ Tab 20 อยู่ เพื่อจะเอามาประกอบบทความ แล้วค้นหามาเจอลิงค์นี้ลิงค์แรกของ google เลย ก็ขอฝากบทความที่เกี่ยวข้องเอาไว้ด้วยนะครับ  [emo04]

SONY VAIO TAB 20 Mobile Desktop  [emo02]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles