สรุปว่า...ผมคงจะบ้าครับ

Started by MILD_PLUS, 17 December 2011, 17:15:24

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

MILD_PLUS

สรุปว่า...ผมคงจะบ้า [emo05]

[youtube=600,367]GRbZnwYCzHI[/youtube]

Skindred

ผมก็บ้า คุณก็บ้า

ผมบ้ารักคุณ คุณก็บ้าที่ไม่รักผม

อิอิ

Annop

เพลงนี้ท่าน MILD_PLUS ร้องได้หรือเปล่าครับ จะได้ Update ใน Karaoke
แล้ว ...... คราวหน้านะท่าน ไปช่วยสรุปด้วย ว่าบ้าจริงไหม

boogyman

[emo04] [emo04] [emo04]
เพลงวงนี้ ผมชอบอยู่หลายเพลงเลยนะครับท่าน เดี๋ยวผมช่วยร้องด้วยคน  [emo08]

MILD_PLUS

Quote from: Annop on 17 December 2011, 22:54:50
เพลงนี้ท่าน MILD_PLUS ร้องได้หรือเปล่าครับ จะได้ Update ใน Karaoke
แล้ว ...... คราวหน้านะท่าน ไปช่วยสรุปด้วย ว่าบ้าจริงไหม

สบายมากเลยครับท่าน...เพราะเป็นแนวทางเพลงของผมอยู่แล้ว ที่เน้นเรื่องสนุกสนานครับ [emo01]

Update ใน Karaoke รอไว้ได้เลย...แล้วเจอกันในเร็ววันนี้ครับ (Coming Soon)  [emo04]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles