ความแรงระดับกลาง Gigabyte AMD Radeon HD 6870

Started by microsoft, 27 December 2010, 15:46:25

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

microsoft

รีวิวเสร็จเสียทีกลับการ์ดอีกหนึ่งรุ่น เชิญเพื่อนๆรับชมโดยคลิกที่นี่

รวมทั้งขอข้อเสนอแนะ คำติชมต่างๆเพื่อการพัฒนาที่ดียิ่งๆขึ้นไปด้วยนะครับ

ปล. เสร็จจากการ์ดรุ่นนี้แล้ว ก็ขอต่อกับการ์ดอีกหนึ่งรุ่น แต่ไม่แน่ใจว่าจะเสร็จทันก่อนจบวันสิ้นปีหรือเปล่านะครับ  [emo01]

ans58670

ฝีมือ Review ไม่ต้องพูดถึงเพราะคนเข้ามาใน VarietyPC รู้กันอยู่แล้ว แต่ฝีมือทำ Graph ของคุณ microsoft ไปไกลมากแล้วครับ ผมไม่นึกเลยว่าจะใช้แท่งกลม...ยอดจริงๆ เหมือนทะลวงจุดหยิมและต๊กสำเร็จ ก้าวทะลุวงจำกัดของรูปแบบไปแล้ว[emo04] [emo19]

Aiyara2497

arjarnnu

กัว.....ปัญหาไดร์เว่อร์ของค่ายนี้เอาซะจริงๆจังๆ ซื้อแล้วอยากเอาไปเขวี้ยงร้านจริงๆ เสียดายตังค์

microsoft

Quote from: ans58670 on 27 December 2010, 17:30:38
ฝีมือ Review ไม่ต้องพูดถึงเพราะคนเข้ามาใน VarietyPC รู้กันอยู่แล้ว แต่ฝีมือทำ Graph ของคุณ microsoft ไปไกลมากแล้วครับ ผมไม่นึกเลยว่าจะใช้แท่งกลม...ยอดจริงๆ เหมือนทะลวงจุดหยิมและต๊กสำเร็จ ก้าวทะลุวงจำกัดของรูปแบบไปแล้ว[emo04] [emo19]

ตัวนี้น่าจะพอเข้าท่าขึ้นมากกว่าเดิมนะครับ เพราะใช้เวลารวบรวมสมาธิหลายวันเลย จริงๆถ้าไม่ติดกับเวลาของงานหลัก จะใช้เวลากับการอัพเดตเรียบเรียงไม่นานมากครับ

ในส่วนของกราฟก็อาจจะยังออกมาไม่ดีเท่าที่ควร ไว้เดี๋ยวถ้ามีเวลาจะฝึกฝนไปเรื่อยๆนะครับ  [emo01]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles