# Notification.
Notification

Author Topic: ทำไมมีเวลานับถอยหลังด้วยละครับหรือว่า.....!  (Read 3950 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline rana

• VPC Member
    • View Profile
สงสัยจะครบกำหนด 1 ปีที่เปลี่ยนหน้าเวปใหม่แน่เลย
บอกมาเลยดีกว่า จะได้ช่วย....เฮ พี่คนนึงละที่ไม่รู้แน่นอน
โอ..สงสารพวกน้ำท่วมเนอะ พอดีข่าวภาคดึก มาเลยเกิดความสงสารซะงั้น
[emo18]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
หลังจากนั่งเฝ้ามานาน ...
[emo01] [emo01] [emo01]

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
สงสัยจะครบกำหนด 1 ปีที่เปลี่ยนหน้าเวปใหม่แน่เลย
บอกมาเลยดีกว่า จะได้ช่วย....เฮ พี่คนนึงละที่ไม่รู้แน่นอน
โอ..สงสารพวกน้ำท่วมเนอะ พอดีข่าวภาคดึก มาเลยเกิดความสงสารซะงั้น
[emo18]

งั้นผมขอเป็น Cake ช็อคโกแลต นะครับท่าน Microsoft  [emo09]
(ประมาณว่ามีตัด Cake ฉลองวันเกิดน่ะท่าน  [emo01])
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
จริงๆครบกำหนด 1 ปีสำหรับเปลี่ยนหน้าเว็บใหม่ ผ่านไปแล้วน่ะครับ จะอยู่ในช่วงกรกฎาคม พอดีช่วงนั้น ลืม.. แต่วันนี้ใกล้แล้วน๊าาา  [emo05]  [emo04]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline petch38

• MSN Messenger - petch38@hotmail.com
    • Email
อีกชั่วโมงเดียวครับ [emo02]
แต่ว่าพอดีง่วงแล้ว เลยไปนอนก่อนดีกว่า  [emo08]
เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าตื่นมาลุ้นครับ
ไม่ใช่ตื่นมาแล้วเข้าเว็บไม่ได้น่ะ [emo13]
ช็อคค!

ฝันดีครับ ฝากลุ้นแทนด้วยนะครับ

ปล.ระวังนั้งๆรออยู่ แล้วน้ำท่วมทะลักเข้าบ้านน่ะครับ [emo08]

นอนหลับฝันดีด้วยนะครับท่าน  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
สุขสันต์วันเกิดครบรอบสามปีนะครับ [emo04] [emo07]

อ่าวว รีบไปไหนล่ะครับท่าน รอกระทู้ใหม่ก่อนดีกว่า อีกไม่กี่นาทีนี่แล้วนะ 555

Offline nakids

ใกล้แล้วซินะ ว่าคืออะไรกันแน่  [emo09]

Offline nakids

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ตัดเค๊กเลยครับแบบนี้  [emo01]

ทีแรกกะจะนัดจัดงานเลี้ยงวันนี้ แต่การเตรียมตัว 2 สัปดาห์ก่อนหน้าดูเหมือนจะน้อยเกินไปน่ะครับ ไว้ถ้าหากเดือนธันวามีเพื่อนๆว่างกันเยอะ ค่อยนัดเจอกันล่วงหน้าสัก 1 เดือนดีกว่า  [emo01]

ครอบรอบ 3 ขวด เอ๊ย 3 ขวบรึเปล่าคะ  [emo08]

กะว่าจะถามตั้งแต่วันก่อนแล้ว แต่กลัวความจะแตกเสียก่อน ว่ามาทันด้วยหรอครับ รู้จักที่นี่จากที่ไหน/เดือน? ผมจำไม่ได้แล้ว หรือรู้จักจากท่านใดมาหรือเปล่า เพราะถ้าเดา คงจะไม่ใช่แน่ๆ  [emo08]  [emo06]

Offline petch38

• MSN Messenger - petch38@hotmail.com
    • Email
อรุณสวัสดิ์ครับ(พึ่งตื่น) [emo08]

Happy new year น่ะครับ
เอ้ยย
Happy Birthday ครับผม
3ปีแล้วหรอเนี้ย

ขอให้เว็บนี้อยู่กับพวกเราไปนานๆ แล้วก็ดังขึ้นๆครับ [emo01]

ปล. น้ำเริ่มมานนทบุรีแล้ว [emo12]

รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่าน ขอให้ท่านและท่านอื่นๆปลอดภัยจากภัยน้ำท่วมกันด้วยนะครับ ภาวนาอย่าให้น้ำทะเลมาช่วยหนุน  [emo19]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27