# Notification.
Notification

Author Topic: Windows 7 ของแต่ละท่านได้คะแนน Performance กันเท่าไรบ้าง  (Read 43074 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • View Profile
ผมไม่มีอะไรจะมาอวดมาโชว์ครับ [emo08]

เลยเข้ามาดู+อิจฉากันไปเล็กๆ ครับท่าน  [emo01]
ไม่รู้ใครจะอิจฉาใครกันแน่น่ะท่าน
เพราะเห็นการ์ดจอของท่านแล้วอยากได้จริง ๆ [emo04]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
แค่เข้ามาโพสต์ ท่านก็ได้แต้มรับคำขอบคุณกลับออกไปด้วยแล้วนะครับ

[emo44]

Offline Agency

• VPC Member
Notebook VAIO VGN-S26SP
ขอลงโชว์ชิงตำแหน่งใคร?บ๋วยสุดกับท่าน Annop  ครับ
น่าจะผมนะ   [emo04]

Offline Annop

พอกันเลยครับท่าน ของผม ๑ ไทย ของท่าน 1 ฝรั่ง
ใช้ Windows XP ก็ยังวิ่งดีนะครับ แต่พอ Win7 อืด อืด แล้วก็ อืด เลยครับ
แต่ถ้าใจเย็นๆ ทำงานไป กลึบไป ก็สบายดี ไม่รีบร้อนครับท่าน

ของผมอยู่ๆก็วิ่งขึ้นไปเป็น 7.9 ทุกหัวข้อเลยครับท่าน ฮ่าๆๆ

http://www.varietypc.net/main/archives/2844

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
หุหุ แหล่มมากครับท่าน microsoft ขอยืมวิธีนี้เอาไว้ใช้สนุกๆบ้างนะครับ โกงความตายเอ๊ย!โกงคะแนน [emo08] [emo08]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
Core2Duo E8400 @3.00GHz
Ram 8GB
Windows 7 Ultimate 64-bit OS
[emo08] [emo08] [emo08]

ปล. ว่าจะทำคะแนน ๙.๙ ด้วย แต่มันจะเกินไปแน่ะ [emo08]

Offline khonpuhai

ของผมอยู่ๆก็วิ่งขึ้นไปเป็น 7.9 ทุกหัวข้อเลยครับท่าน ฮ่าๆๆ

http://www.varietypc.net/main/archives/2844

มีการโกงใด้ด้วยหรือท่านเดี๋ยวต้องมีการเอาไว้ขู่เพื่อนๆละครับ [emo05] [emo05] [emo09]
Quote from:

แฟนต้าฯ link=topic=1321.msg13486#msg13486 date=1267908566
Core2Duo E8400 @3.00GHz
Ram 8GB
Windows 7 Ultimate 64-bit OS
[emo08] [emo08] [emo08]

ปล. ว่าจะทำคะแนน ๙.๙ ด้วย แต่มันจะเกินไปแน่ะ [emo08]

[emo05] [emo08] [emo08] [emo08]

Offline SCORPION

• VPC Member.
  • **
ไม่มีอะไรเลย แก้ไขได้มั้ยครับ

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
อืม..ท่าน SCORPION ครับให้ท่านลองดับเบิ้ลคลิกติดตั้งตัวโปรแกรม 7loader อีกครั้งนะครับแล้วเลือกทำรายการ Install ยี่ห้อของคอมดูนะครับเสร็จแล้ว ที่หัวข้อ Rating ลองคลิกที่ Sytem rating is not available ดูนะครับจากนั้นไปที่ Rate this computer ดูนะครับ(ไม่แน่ใจครับหากไม่ได้รอท่านต่อไปนะครับ)  [emo12] [emo01]

ไม่มีอะไรเลย แก้ไขได้มั้ยครับ

จากภาพแรกเหมือนท่านยังไม่ได้ลงไดร์เวอร์นะครับ เหมือนเป็นไดร์เวอร์ของวินโดวส์เลย

• **
ข้อความโดย: microsoft จากภาพแรกเหมือนท่านยังไม่ได้ลงไดร์เวอร์นะครับ เหมือนเป็นไดร์เวอร์ของวินโดวส์เลย
ผมลง win 7 เสร็จไดร์เวอร์ก็มาหมดเหมือนภาพที่ 3ครับ
ข้อความโดย: Noi noi   อืม..ท่าน SCORPION ครับให้ท่านลองดับเบิ้ลคลิกติดตั้งตัวโปรแกรม 7loader อีกครั้งนะครับแล้วเลือกทำรายการ Install ยี่ห้อของคอมดูนะครับเสร็จแล้ว ที่หัวข้อ Rating ลองคลิกที่ Sytem rating is not available ดูนะครับจากนั้นไปที่ Rate this computer ดูนะครับ 
ผมลองทำดูแล้วยังเหมือนเดิม
ผมขอขอบคุณทั้งสองท่านเลยนะครับ

ข้อความโดย: microsoft จากภาพแรกเหมือนท่านยังไม่ได้ลงไดร์เวอร์นะครับ เหมือนเป็นไดร์เวอร์ของวินโดวส์เลย
ผมลง win 7 เสร็จไดร์เวอร์ก็มาหมดเหมือนภาพที่ 3ครับ

ที่ WEI ไม่แสดงคะแนน เป็นไปได้ว่าท่านใช้ไดร์เวอร์ของวินโดวส์ มันก็เลยทำงานได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ ลองเอาไดร์เวอร์เมนบอร์ด (ชิพเซ็ต, ซาวด์, แลน), ไดร์เวอร์การ์ดจอที่มีมากับอุปกรณ์ลงทับไปอีกครั้งครับ

• **
แผ่นไดร์เวอร์เมนบอร์ดของผมไม่มีครับเดี๋ยวผมหาโหลดในเว็บลองดู ได้ผลอย่างไรแล้วผมจะมาโพสบอกนะครับ
ขอบคุณท่าน  microsoft และเพื่อนสมาชิกท่านอื่นด้วยที่แวะเข้ามาดูมาอ่านกระทู้เจ้าปัญหาของผม ขอบคุณครับ

• **

ที่ WEI ไม่แสดงคะแนน เป็นไปได้ว่าท่านใช้ไดร์เวอร์ของวินโดวส์ มันก็เลยทำงานได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ ลองเอาไดร์เวอร์เมนบอร์ด (ชิพเซ็ต, ซาวด์, แลน), ไดร์เวอร์การ์ดจอที่มีมากับอุปกรณ์ลงทับไปอีกครั้งครับ
ผมโหลดไดร์เวอร์เมนบอร์ดมาแล้วลงทับแล้วด้วยก็ยังเหมือนเดิม เครื่องของผมผิดปกติแน่ แต่เวลาบู๊ตเข้าวินโดว์+เปิดไปหน้าอื่นก็เร็วดีนี่ครับ ปล่อยไว้อย่างที่เป็นนั่นแหละ จบไปปัญหานี้สำหรับผม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27